Em bị Trường Hải Long Biên thịt

Nam_SS

Xe máy
Cuối tháng trước em mua 1 con Kia New Morning của Trường Hải Long Biên. Lúc cua vào nhà bị xước 1 chút, em cứ nghĩ ra hãng sơn lại thì sẽ OK & giá cả phải chăng, nào ngờ khi em mang xe xuống, 1 chú tư vấn sửa chữa ra ngó khoảng 30" & phán 1tr4 & hẹn đến chiều cùng ngày đến lấy. Khoảng hơn 5h chiều em qua nó đưa cho quả hóa đơn 1tr750. Em tức anh ách mà không biết làm thế nào. Sau đó hỏi mấy đứa bạn mới biết, bon TH LB làm ăn lởm khởm lắm. Lúc mua xe thì gạ khách hàng làm thêm các dịch vụ khác như: dán kính, lắp cảm biến, mua thảm trải sàn, bọc da... với giá cắt cổ, còn mang vào đấy làm thì chất lượng thì lởm khởm với giá cắt cổ Em chỉ muốn thông tin để bác nào mà mua xe của Trường Hải Long Biên thì cẩn thận kẻo lại bị "thịt" giống em.

khanhpro

Xe tải
Bọn này làm ăn đúng là mất dạy thật.Em votka cụ phát vì đã cảnh báo cho anh em biết

chuột 74

Xe điện
Cuối tháng trước em mua 1 con Kia New Morning của Trường Hải Long Biên. Lúc cua vào nhà bị xước 1 chút, em cứ nghĩ ra hãng sơn lại thì sẽ OK & giá cả phải chăng, nào ngờ khi em mang xe xuống, 1 chú tư vấn sửa chữa ra ngó khoảng 30" & phán 1tr4 & hẹn đến chiều cùng ngày đến lấy. Khoảng hơn 5h chiều em qua nó đưa cho quả hóa đơn 1tr750. Em tức anh ách mà không biết làm thế nào. Sau đó hỏi mấy đứa bạn mới biết, bon TH LB làm ăn lởm khởm lắm. Lúc mua xe thì gạ khách hàng làm thêm các dịch vụ khác như: dán kính, lắp cảm biến, mua thảm trải sàn, bọc da... với giá cắt cổ, còn mang vào đấy làm thì chất lượng thì lởm khởm với giá cắt cổ Em chỉ muốn thông tin để bác nào mà mua xe của Trường Hải Long Biên thì cẩn thận kẻo lại bị "thịt" giống em.
nếu đúng như cụ nói thì giá đó đủ sơn được 1/3 cái xe rồi đấy (trừ nóc)
-dù sao đây cũng là lệ phí hi vọng lần sau cụ nên tham khảo trước rồi hay quyết định

daihatsuvn

Xe điện
Âu cũng là cái liễn thôi bác ạh . Tránh thật xa ra ạh

bocubau

Xe tăng
tránh xa bọn này ra...

Vova

Xe container
Votka cụ chủ thớt vì thông tin hữu ích. Ở trong OF cũng có mấy cụ là sale của Trường Hải, Long Biên. Nếu có đi qua đây mong các cụ vào cho vài lời giải thích. Bản thân em thì cũng có kinh nghiệm tương tự với một bạn sales bên TH LB, tuy nhiên không phải tất cả nhân viên của TH LB đều làm ăn không đàng hoàng nên em không post lên đây. Em cũng có vào xưởng của TH LB bảo dưỡng, thấy mọi việc cũng ổn, thái độ phục vụ vui vẻ, không có vấn đề gì.

AnhNB

Xe buýt
Ơ hay, quả này phải vốt trừ cụ vì không lên ô-ép hỏi các cụ trên này trước khi đi làm lại sơn xước con xe!
Em thương cụ nên ko vote - đâu nhá! =))=))=))

AT76

Xe điện
hehe, Trường Hải làm ăn thế nào để mất uy tín thế này

Làm ăn kiểu chộp giật thế thì chẳng mấy mà tự toi

Thang_i30

Xe hơi
Em thấy trên OF phàn nàn về trường hải nhiều rồi mà cụ

innova123

Xe máy
Website
www.waterpuppet.net
thực ra các hãng thì tiền sơn chỗ nào cũng cao như nhau:
Trường hải chỉ thấy phụ tùng chính hãng Kia giá rẻ thôi.
thợ thuyền thì thật thà và hơi ngu ngơ!!!
dịch vụ tạm xếp vào loại khá, không kênh kiệu như mấy anh Toy. bực nhất ở Toy là nó sửa cái gì nó chẳng chứng minh cho mình gì cả mà chỉ giải thích bằng hóa đơn tiền ( có tính tiền, nghĩa là đã thay)
Em bực nhất ở T/h là câu giờ.. ai đời đi b/h lúc nào cũng mất trên 2 tiếng.. nó giải thich là do anh làm nhiều thứ.... hôm nay vào thay mỗi dầu cũng mất từ 10h30 sáng đến giữa giờ chiều... xấu hổ quá các anh ấy rửa xe ( qua loa) miễn phí hộ mình. cuối cùng vẫn bị mình vẫn post lên đây.

alibibi

Xe tải
Cho vào Black list các cụ ạ . Không mua bán sửa chữa gì ở các bọn này cả . Các cụ bên Trường Hải cũng không cần vào đây giải thích đâu vì đây là lần thứ n rồi . Làm ăn cái kiểu chộp giật thế này có mà bán xới sớm . Đúng là mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng .

alibibi

Xe tải
thợ thuyền thì thật thà và hơi ngu ngơ!!!
.. xấu hổ quá các anh ấy rửa xe ( qua loa) miễn phí hộ mình. cuối cùng vẫn bị mình vẫn post lên đây.
Em cứ thấy thế nào ấy cụ ạ ? Hơi gượng

viet phuong

Xe máy
xin chia buồn và cảm ơn cụ đã thông báo cho a e biết

toanvinh_forever

Xe điện
tiền ngu rồi, em chia buồn với bác, sơn xe thì vào gara cho rẻ mà chất lượng lại chuẩn, chỗ bác sơn đấy 4 lít là căng thôi

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Cuối tháng trước em mua 1 con Kia New Morning của Trường Hải Long Biên. Lúc cua vào nhà bị xước 1 chút,
Hồi mua xe lần đầu, lúc mới đi em cũng bị xước xát đầu xe, em mặc kệ đi đến cả năm trời xước toe toét rồi mới đi sơn lại.
Xe đi trong Hà Nội đường đông, ngõ nhỏ không xước sát mới khó! Cụ vội vàng đi sơn làm gì

3b4nh

Xe đạp
báo giá 1t4 mà phải trả 1 tr75 Vô lý vậy mà Kụ cũng chấp nhận^:)^^:)^
Bon này thì trả thêm cho nó cái Đế Giầy

Vova

Xe container
Cho vào Black list các cụ ạ . Không mua bán sửa chữa gì ở các bọn này cả . Các cụ bên Trường Hải cũng không cần vào đây giải thích đâu vì đây là lần thứ n rồi . Làm ăn cái kiểu chộp giật thế này có mà bán xới sớm . Đúng là mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng .
Em thì vẫn thấy là nên phân biệt rõ ràng, ở đâu cũng có người này người kia. Tuy nhiên nếu quản lý không tốt, con sâu làm rầu nồi canh, sẽ dở cho cả chi nhánh nói riêng cũng như doanh nghiệp nói chung. Mời các cụ bên TH LB vào là để mọi người trong 4R được đọc thông tin từ hai chiều, chả lẽ làm sale bên đấy mà không muốn bảo vệ cho reputation của chi nhánh mình?

mazda 323

Xe tải
Em thì vẫn thấy là nên phân biệt rõ ràng, ở đâu cũng có người này người kia. Tuy nhiên nếu quản lý không tốt, con sâu làm rầu nồi canh, sẽ dở cho cả chi nhánh nói riêng cũng như doanh nghiệp nói chung. Mời các cụ bên TH LB vào là để mọi người trong 4R được đọc thông tin từ hai chiều, chả lẽ làm sale bên đấy mà không muốn bảo vệ cho reputation của chi nhánh mình?
Nhưng em có thấy sales nào của TH vào đâu.Chắc k thèm để ý rùi