Em bị tai nạn với SantaFe! Xin tư vấn của các bác

vauhoi

Xe container
Nhạc phụ nhà em phóng hơi bị tít. Hồi mới yêu đi xe cùng xem cứ ngồi ghế phụ để học mót cách lái đấy ợ. Dưng mà mỗi tội cụ đi xe mình không được giữ gìn lắm nên em cũng "hạn chế" cho mượn.
Thế thì nhạc phụ đại nhân nhà bác học lái xe từ bác à. Mà không cho cụ mượn xe hơi khó đấy :'(, chia buồn với bác.

ngocta

Xe tải
bảo hiểm thay mới thế là quá ok rồi, em cũng ủng hộ ý kiến bác Dylan là táng cục gạch vào đèn rồi thay luôn thể. Đằng nào BH chả là người quen của bác

longyt

Xe tải
Xin chia buồn với bác. Nhẹ nhàng với Đại nhân thôi. Đại nhân tự hiểu mà... ko thì lại mâu thuẫn với bà cả

tập_lái

Xe buýt
Nhạc phụ nhà bác lùi trong tư thế oánh hết lái sang phải và quay mặt nhìn lại phía đít mà không để ý cái cột bên tay lái...... và thế là đến khi cái cột nó chèn cho xe bác không lùi được nữ thì cụ mới phát hiện ra bệnh.....

Thành thật chia buồn với bác.....

HereWeGo

Xe máy
Chê nhiều nhạc phụ đại nhân bảo con gái yêu cấm vận thì bỏ mịe :))

Lacetti_EX

Xe buýt
E đoán mò: bác đỗ xe sát cái cột sắt. Đến lúc Nhạc phụ của bác mượn xe, đánh xe ra thì bị cái trụ A che khuất tầm nhìn, ông cụ đánh hết lái sang trái và nhả phanh, thế là rầm! Xin chia buồn với bác!
Khả năng cao là lùi xe sang phải, mải chú ý đằng sau, đánh hết lái sang trái.
Ngày trước em cũng bị một tình huống tương tự, đi xuống biển buổi chiều, đỗ xe ở bãi biển xung quanh toàn cây, ăn uống xong về thì trời tối, chả nhìn thấy cái cây nào nữa. lò mò mãi mà vẫn bị quệt nhưng nhẹ thôi, không nặng như bác! chia buồn với bác!

sakuraluu

Xe buýt
Đúng là lùi rồi còn gì nữa mà bàn tán vậy các bác?? tiến thì cái đèn tai đi luôn rồi chứ nó đâu có được yên lành như vậy, chia buồn với bác

Viking

Xe điện
Không cho mượn, mách con gái nó rồi lại tan vỡ hạnh phúc gia đình như bỡn
Hic hic hic... có điều nhạc phụ bác máu nhể (chắc đương ít tuổi, lại máu nữa, có thể bằng lại mới mua...) - Xin chia buồn với bác nhá, và mong bác bình tĩnh, chúc mọi việc tốt đẹp
Con lạy cụ, cụ đừng để Gấu mẹ vào đây kẻo mà tan nát cả.

MORNING_123

Xe đạp
Để Đại nhân và xe đấy ra chợ TRỜI mua bộ Nitendo và cái băng con rể đấm bố vợ về mà chơi đỡ buồn bác ạ.

conveyor

Xe tải
Cám ơn các bác đã tư vấn và chia sẻ, em đưa vào gara của bảo hiểm và họ làm có hơn 1 ngày là xong cái tai. Nhìn ngon lắm ạ, em đi được gần tháng rồi mà vẫn ngon lành.:)
Nguyên nhân chính xác là do Đại nhân lùi không quan sát mũi xe, khi tiến lấy đường thì cánh cổng nhà hàng xóm chưa mở, nhưng khi lùi sát vào lề phải thì ..... rầm 1 phát, cánh cổng sắt (mà lại sắt hộp loại dày) kẹt vào giữa bánh trước và hốc bánh.... hai thằng em vợ em phải dùng xà beng bẩy cánh cổng để thoát xe ra được đấy!!!:mad:

Còn riêng cái đèn thì em đang chờ ý kiến bảo hiểm xem nó có cho đổi sang đèn HID ko, nếu được thì em bỏ thêm tiền mua đèn bên phj cho nó thành 1 bộ HID.:P

Tung PT

Xe đạp
Bảo hiểm họ làm đầy đủ thôi nhưng theo kinh nghiệm của em là BH chỉ làm cho qua thôi, không ngon lành bằng làm ở ngoai đâu

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Báo cáo bác là bảo hiểm đồng ý đền thay mới cho em (trường hợp ưu ái bác ạ), nếu ko thì em cạch mặt thằng bán bảo hiểm cho em :mad:. Bác báo giá hộ em modul này nếu thay mới nhé, bao gồm cả phần ốp hốc bánh (đã bị biến dạng, ko phục hồi được). Quan trọng nhất là thời gian có hàng bác Màu nhé
Mà xe này em lấy của bác đấy, chắc gặp em là bác nhận ra ngay :P

@Bác LXC dê: Đèn pha em sẽ được thay nhưng có thể thay khi gần hết hạn bảo hiểm bác ạ
Bác mua bảo hiểm bên nào thế ạ? (k)

blackcar

Xe hơi
Không cho nó mượn, nó mách con gái nó rồi lại tan vỡ hạnh phúc gia đình như bỡn
Hic hic hic... có điều nhạc phụ bác máu nhể (chắc đương ít tuổi, lại máu nữa, có thể bằng lại mới mua...) - Xin chia buồn với bác nhá, và mong bác bình tĩnh, chúc mọi việc tốt đẹp
Lo gì bác, hỏng thế này chứ hỏng nặng hơn nữa Nhạc phụ lại trích tiền mua cho cái mới ý chứ:21::21::21:

tran_thuat_lai

Xe lăn
ối giời ! " Music phụ" đại nhân của bác chạy dư lào mà nó được như thế ạ ? chia buồn với Bác !

conveyor

Xe tải
Bác mua bảo hiểm bên nào thế ạ? (k)
Bảo hiểm mua bên nào không quan trọng bác ạ! Quan trọng là thằng bán cho em nó là đệ ruột, sửa xong lấy xe đi gần tháng mà nó đã làm hồ sơ cho em đâu:21::21::21:. Chắc chờ em thay nốt cái đèn pha.....

haiphus

Xe buýt
Chia Buồn với Bác. Lần sau đừng cho Nhạc Phụ Đại Nhân mượn xe nữa, Bác nhể :77: :77: :77: :'( :'( :'(
Có gì nghiêm trọng lắm đâu, chấn thương phần mềm, chi phí BH lo... Cái được là nhạc phụ đại nhân luôn cảm thấy có lỗi mỗi lần gặp chàng rể quí, oai phết :D

huancongtu

Xe tăng
Nhạc phụ đại nhân làm thì lôi con gái đại nhân ra đền(y)