[Funland] Em bị sét đánh, hu hu......

Gaubong2019

Xe đạp
CẬP NHẬT TÌNH HÌNH:

Em cưa mà như không cưa, 1 nốt nhạc nữa là đến chung kết. Các cụ vào chúc mừng em đi :))
----------------------------------------------------------
Sau 2 tuần ko ý kiến gì thì đúng 8h00 sáng ngày 8/3 em nhận được tin nhắn chúc mừng của anh zai, anh nói đang đi công tác và hẹn mời em đi ăn vào tuần này ạ.
-----------------------------------------------------------
Xin chào các cụ, mợ,
Em năm nay tròn 30 tuổi xuân, công việc ổn định, hình thức cao ráo, xinh nhẹ nhàng, gia đình căn bản, trước đây cũng mải mê học hành phấn đấu nên hơi chậm đường tình duyên. Trải qua 1 vài mối tình nhưng không đi đến đâu, là do em vì lúc đó em chưa muốn lấy chồng, mà em toàn yêu anh lớn tuổi bị ốp lấy nên sợ. Nhưng nay đã đến tuổi cần phải yên bề gia thất thì......anh yêu vẫn mãi nơi đâu :D
Chính vì vậy mà cả họ hàng nhà em sốt ruột thay em và mọi người quyết tâm mai mối cho em bằng được. Cách đây 2 tuần, em được giới thiệu cho 1 anh trai tân, công việc ổn định, em gặp anh ấy 1 cái bị sét đánh đứ đừ, đúng gu đàn ông em thích và hơn hẳn những người cũ của em. Sau buổi gặp đầu, có em, đứa em họ và anh đó, thì tụi em gặp nhau 2 lần nữa, tổng là 3 lần nhưng đều đi chung với bạn chứ ko đi chơi riêng và đều do em họ em chủ động hẹn. Anh ấy có xin số em nhưng mãi chả thấy gọi nên em cũng đoán được là không kết em rồi. Em cũng phải khẳng định em là 1 đứa cá tính, nhưng không phải mạnh mẽ kiểu đàn ông, hầm hố, mà là cá tính trong suy nghĩ, quan điểm, hành động, còn bề ngoài thì em cực dịu dàng và nữ tính luôn. Chắc vì lý do đó nên đa phần đàn ông không có thích.
Theo các cụ, mợ em có nên bày tỏ tình cảm của mình không và bằng cách nào là hay nhất ạ. Em không có kinh nghiệm tán trai vì trước toàn được tán thôi :)), nên mong nhận được lời khuyên nhất là của các cụ vì các cụ rành tâm lý đàn ông hơn.
Em cảm ơn cả nhà.

Chỉnh sửa cuối:

Tung577867

Xe hơi
Em hỏi hộ các cụ ở dưới" có ảnh thì mới tư vấn đc?"

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em giống mợ nên ko tư vấn được, ủn lên cho các cụ ;)

Puppet

Xe buýt
Xin chào các cụ, mợ,
Em năm nay tròn 30 tuổi xuân, công việc ổn định, hình thức cao ráo, xinh nhẹ nhàng, gia đình căn bản, trước đây cũng mải mê học hành phấn đấu nên hơi chậm đường tình duyên. Trải qua 1 vài mối tình nhưng không đi đến đâu, là do em vì lúc đó em chưa muốn lấy chồng, mà em toàn yêu anh lớn tuổi bị ốp lấy nên sợ. Nhưng nay đã đến tuổi cần phải yên bề gia thất thì......anh yêu vẫn mãi nơi đâu :D
Chính vì vậy mà cả họ hàng nhà em sốt ruột thay em và mọi người quyết tâm mai mối cho em bằng được. Cách đây 2 tuần, em được giới thiệu cho 1 anh trai tân, công việc ổn định, em gặp anh ấy 1 cái bị sét đánh đứ đừ, đúng gu đàn ông em thích và hơn hẳn những người cũ của em. Sau buổi gặp đầu, có em, đứa em họ và anh đó, thì tụi em gặp nhau 2 lần nữa, tổng là 3 lần nhưng đều đi chung với bạn chứ ko đi chơi riêng và đều do em họ em chủ động hẹn. Anh ấy có xin số em nhưng mãi chả thấy gọi nên em cũng đoán được là không kết em rồi. Em cũng phải khẳng định em là 1 đứa cá tính, nhưng không phải mạnh mẽ kiểu đàn ông, hầm hố, mà là cá tính trong suy nghĩ, quan điểm, hành động, còn bề ngoài thì em cực dịu dàng và nữ tính luôn. Chắc vì lý do đó nên đa phần đàn ông không có thích.
Theo các cụ, mợ em có nên bày tỏ tình cảm của mình không và bằng cách nào là hay nhất ạ. Em không có kinh nghiệm tán trai vì trước toàn được tán thôi :)), nên mong nhận được lời khuyên nhất là của các cụ vì các cụ rành tâm lý đàn ông hơn.
Em cảm ơn cả nhà.
Mợ nên tìm trai khác tán nháp trước cho quen rồi hãy tán anh mợ thích. Phải hết sức cẩn thận, trượt người mình thích thì tiếc lắm :)

khoai tây chiên

[Tịch thu bằng lái]
Xin chào các cụ, mợ,
Em cảm ơn cả nhà.
Cách hay và hiệu quả nhất thời điểm này là:
1. Gọi đến đuòng dây nóng cuả Bộ Y Tê, nói mình có tiếp xúc với 1 số người từ Hàn về. Giờ có các triệu chứng Ho khan, rát họng. Xin đến khu cách ly.

2. Khai báo đã tiếp xúc gần với "Anh ấy"

Trong 14 ngày cách ly, đc ở gần nhau, tha hồ mà tèn ten!

tqt77

Xe điện
Truyền thống OF là phải có ảnh, ko có biết tư vấn thế nào, haha

prettyboy830

Xe đạp
Cần lắm 1 bức ảnh xem cao ráo, xinh nhẹ nhàng là như nào rồi tư vấn tiếp cho mợ.

Kµ.Çòi

Xe buýt
Mợ cứ chủ động phát xem sao. Thời buổi này rồi, biết được ai lừa ai đâu.

techallinone

Xe buýt
Tuổi này giờ gặp zai nào chả tình nguyện bị đánh:))

chieubuon

Xe tăng
Rủ đi chơi, đi cùng cả em họ, giữa giờ thì đuổi em họ về, uống vài ly, lúc về lấy cớ em đau bụng cần đi ị, anh vào cùng em. Thế là chén, có j khó đâu