[Thảo luận] Em bị quăng chài đoạn Mạo Khê, Đông Triều Quảng Ninh

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Qua Đông triều là đến huyện Quảng Yên thôi.
Chia buồn.
cụ có ở quảng ninh ko mà phán như thánh! cụ ơi..qua đông triều dài dài cụ sẽ đến thành phố uông bí ===> đi tiếp hướng hạ long cụ sẽ thấy biển chỉ dẫn rẽ sang bên phải là sang quảng yên,mà em cũng thấy lạ,sao lại xử phạt tận quảng yên nhỉ? vô lý thật! cụ nên xem lại và hỏi cho rõ cái này,chứ ko cụ đi xa mấy chục km đấy! e ở hạ long ko ở quảng yên chứ ko cũng cafe với cụ! nhưng quảng yên với uông bí em lê la mòn dép rồi.ngày xưa cảm nắng gái quảng yên he he he

xhuce

Xe hơi
Dạ bẩm cụ, em đi QN thì toàn phải đi nhẹ nói khẽ, cụ dính một lần cho nhớ cũng được. Còn về QY thì phê pháo làm gì, có mấy hàng hải sản cũng ngon nên vào làm một bữa rồi về cho bõ tức cụ ạ
Vâng công nhận dính 1 lần nhớ cả đời cụ ạ.

cụ có ở quảng ninh ko mà phán như thánh! cụ ơi..qua đông triều dài dài cụ sẽ đến thành phố uông bí ===> đi tiếp hướng hạ long cụ sẽ thấy biển chỉ dẫn rẽ sang bên phải là sang quảng yên,mà em cũng thấy lạ,sao lại xử phạt tận quảng yên nhỉ? vô lý thật! cụ nên xem lại và hỏi cho rõ cái này,chứ ko cụ đi xa mấy chục km đấy! e ở hạ long ko ở quảng yên chứ ko cũng cafe với cụ! nhưng quảng yên với uông bí em lê la mòn dép rồi.ngày xưa cảm nắng gái quảng yên he he he
gái QN thì nhất rồi cụ ạ. Em xuống lấy bằng xong từ hôm thứ 5 rồi cụ ạ.

akarui2710

Xe đạp
Hôm qua em đi qua đó cũng nhiều cụ bị giống bác !

xhuce

Xe hơi
Cụ nào chưa bị thì dính là chuyện "phình phường", QL18 đi mệt đầu phết các cụ ợ

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Thưa các cụ hôm thứ 7 em với gấu đi Hạ Long chơi thì bị dính quả bắn tốc độ đoạn Mạo Khê, Đông Triều 62/50 km/h, em xin mãi các chú không cho thôi đành để lại bằng lái, cầm quả giấy hẹn. Em có mấy câu hỏi cụ nào biết bảo em cái em xin hầu vodka:
2. Đến chủ nhật về em đi qua đoạn Uông bí (hay Hải Dương nhỉ) thấy có một cái biển hạn chế tốc độ 30 km/h, sau đó rất dài chả có cái biển nào, chả lẽ em cứ chạy 30 km/h suốt. (Nhưng em liều đi được một đoạn thấy các xe khác vẫn tít thế là em chả còn gì để mất cũng tít theo)?? Hay em nhìn thiếu biển các cụ nhỉ?
.
Cụ chạy máu nhể. Sau lần này chắc có thêm kinh nghiệm.
Riêng biển 30Kmh, theo đúng quy định thì phải biển báo hết hạn chế tốc độ; nếu không có thì cụ cứ nghĩ là cái cách làm việc "đầu voi đuôi chuột" của Vịt là thoải mái ngay.
Biển 30 qua cái ngã rẽ nào to to thì lại tít thôi (to to là dư lào thì cụ tự dự nhé :D).
Cái biển 30 này cả hai chiều đều ko có biển báo hết hiệu lực hạn chế. Chỗ đó có cái cầu yếu, em cứ đi qua cầu một đoạn là chạy, hình như cũng không có cái ngã 3 nào...
Em hóng thấy bảo QN có chỉ đạo mồm là cấm xxx bắn tốc độ, vì ảnh hưởng đến tâm lý du khách về thăm Kỳ quan, nhưng thực tế vẫn dính như thường, nhất là trạm cân Đại Yên hạn chế 40Km/h

xhuce

Xe hơi
Cái biển 30 này cả hai chiều đều ko có biển báo hết hiệu lực hạn chế. Chỗ đó có cái cầu yếu, em cứ đi qua cầu một đoạn là chạy, hình như cũng không có cái ngã 3 nào...
Em hóng thấy bảo QN có chỉ đạo mồm là cấm xxx bắn tốc độ, vì ảnh hưởng đến tâm lý du khách về thăm Kỳ quan, nhưng thực tế vẫn dính như thường, nhất là trạm cân Đại Yên hạn chế 40Km/h
Cụ định tung tin ảo hay sao ý, chứ xxx bắn đều lắm cụ ạ...