Em bị móc mặt gương bên lái CLS W219, bác nào có bán rẻ em ^^

trungc5

Xe tải
Tình hình là em bị móc mặt gương bên lái CLS W219, bác nào hay làm ăn với "chợ trời" cho em xin cái giá, còn tạm thời bác "dongnat" xúi em đi cắt vài cái dự phòng để trong xe rồi, khi nào dùng hết em tính tiếp.

beefburger

Xe tăng
Mặt bên lái là mặt chống chói, thôi nghiến răng mà mua đi, chứ cắt kiểng theo thằng NÁT là mạt luôn đó, đang đi quen có chống chói rồi bị thằng nào nó đá pha cho phát quáng gà lao cụ xuống ruộng đó em ơi.
thành thật chia buồn .....teng teng teng tèng

dongnat

Xe điện
Mình hắt hơi biết ngay có người dìm hàng.
Hay là nghe anh Beef đi ra chợ mua đồ ăn cắp, khơ khơ.
Đặt hàng thì 2 tháng nhé, thế 2 tháng đi xe ko gương à.
Em thà dùng đồ đểu còn hơn dùng đồ ăn cắp....

Mà mới bị đá pha 1 phát đã quáng gà thì mắt kém quá...hôm nào lấy S về xem có quáng ko nào...

Chỉnh sửa cuối:

trungc5

Xe tải
Mặt bên lái là mặt chống chói, thôi nghiến răng mà mua đi, chứ cắt kiểng theo thằng NÁT là mạt luôn đó, đang đi quen có chống chói rồi bị thằng nào nó đá pha cho phát quáng gà lao cụ xuống ruộng đó em ơi.
thành thật chia buồn .....teng teng teng tèng
Em cắt 2 cái mặt gương từ gương xe Innova ra, một cái đã lắp, một cái trong cốp, bị đá pha suốt vì em toàn chạy từ từ nhưng cũng không chói lắm, thôi chưa có lương thưởng Tết em cứ từ từ chờ dùng nốt cái trong cốp rồi....lại mua tiếp 2 cái hehe

beefburger

Xe tăng
Mình hắt hơi biết ngay có người dìm hàng.
Hay là nghe anh Beef đi ra chợ mua đồ ăn cắp, khơ khơ.
Đặt hàng thì 2 tháng nhé, thế 2 tháng đi xe ko gương à.
Em thà dùng đồ đểu còn hơn dùng đồ ăn cắp....

Mà mới bị đá pha 1 phát đã quáng gà thì mắt kém quá...hôm nào lấy S về xem có quáng ko nào...
Này, tôi có Bảo Mua đồ ăn cắp đâu nào, chỉ Bảo là cố mà Mua thôi Chứ. Vu vạ nhau quá

Hai_W203

Xe đạp
Bác còn cần cái mặt gương này không?.
Nếu cần thì để em đặt cho bác, mặt gương bên lái kèm theo đế (hàng theo xe, đã qua sử dụng), có sấy gương và chống lóa. Giá về đến VN khoảng trên dưới 6 triệu. Có gì bác ới em nhé.

DuyThanhSNG

Xe tăng
Bác nếu có thể không nên tiếp tay cho bọn ăn cắp nhé.EM cũng tức cái bọn ăn cắp lắm .Chúc bác năm mới đã qua hết vận đen

hoanghai

Xe tải
Em cũng đã chạy 2 đời CLS... mất mặt gương vài lần... đặt về lắp lại mất (mỗi lần dặt là 2,5tr/ 1 mặt gương... chán quá dùng luôn mặt gương cắt 150k.. thấy cũng tạm tạm...lần gần nhất có ý định đặt tiếp mặt xịn về dùng là 2 tuần trước Tết nhưng bị cậu bạn gàn là Tết đi hay vứt xe lung tung, mua làm gì. Đúng 29 Tết đỗ xe ở Trần Phú 5 phút quay ra thấy củ gương bửa bửa...nhìn vào thì thấy nó đã bóc nhưng cái mặt đểu bị vỡ (khổ thân thằng trộm ko biét có đứt tay ko?). Em gọi ngay cho cậu bạn khoe là mình mới bắt được 2 củ rưởi và chắc chắn bỏ hẳn ý định thay mặt gương. Kể thêm là đã 1-2 lần đi hỏi chợ Giời chúng nó toàn đòi 3 triệu 1 mặt, em nói luôn là tôi đặt mới có 2 củ rưỡi, nếu đồng ý bán củ rưỡi thì tôi lấy còn ko thì để dấy mà kho vì CLS ở HN cũng chỉ có vài xe thôi.... Thế mà chúng nó vẫn cao giá...hehe