Em bị liếm lúc 1h45 tại ngã ba Xã Đàn - Nguyễn Lương Bằng

meomuop2910

Xe đạp
Hỏi các bác chút...
Chả là trưa nay khi em rẽ từ Xã Đàn ra Nguyễn Lương Bằng (chiều đi Thái Hà) thì em chợt nghe thấy có tiếng bụp nhỏ, em nhìn gương thì sau em có một bác 4 chỗ nào đó hình như đang định chen vào giữa xe em và giải phân cách (em nghĩ thế)... Em cười nghĩ chen thế quái nào được... Về gara chợt nhìn thấy quả này... Em nghĩ mà tức tận cổ vì xe mới mua, chưa kịp mua bảo hiểm thân vỏ đã dính phát này...

Các bác cho em hỏi nếu đi xóa vết này dự tính mất bao nhiêu xèng nhỉ... Em nhìn nó mà xót quá... Các bác tư vấn chỗ nào hợp lý giúp em nhé...
(Nhân tiện nhắn nhủ bác nào đi con 4 chỗ liếm "vợ" em ở đoạn trên đề nghị PM em cái nhé...)
Em cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

altis.

Xe buýt
Hỏi các bác chút...
Chả là khi em rẽ từ Xã Đàn ra Nguyễn Lương Bằng (chiều đi Thái Hà) thì em chợt nghe thấy có tiếng bụp nhỏ, em nhìn gương thì sau em có một bác 4 chỗ nào đó hình như đang định chen vào giữa xe em và giải phân cách (em nghĩ thế)... Em cười nghĩ chen thế quái nào được... Về gara chợt nhìn thấy quả này... Em nghĩ mà tức tận cổ vì xe mới mua, chưa kịp mua bảo hiểm thân vỏ đã dính phát này...

Các bác cho em hỏi nếu đi xóa vết này dự tính mất bao nhiêu xèng nhỉ... Em nhìn nó mà sót quá... Các bác tư vấn chỗ nào hợp lý giúp em nhé...
(Nhân tiện nhắn nhủ bác nào đi con 4 chỗ liếm "vợ" em ở đoạn trên đề nghị PM em cái nhé...)
Em cảm ơn.
1 két ken là xóa hết ngay cụ ạ. nhưng thôi cứ để đó mà đi, mua bảo hiểm rồi khi nào bị nhiều thì làm luôn thể. xe chạy trong phố còn bị "cắn" nhiều chứ đừng nói là bị "liếm"

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Nốt muỗi đốt thôi mà! Cụ cứ đi đi, sau này còn nhiều vết "Mèo cào, Chó cắn" to hơn nốt Muỗi đốt nhiều mà cụ vưỡn phải thích nghi thôi. Đi ở đường HN thì kể cả mấy tay đua công thức 1 cũng ko thể đỡ nổi tình trạng ấy đâu!

Xe cu_Lai moi

Xe buýt
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
Hỏi các bác chút...
Chả là khi em rẽ từ Xã Đàn ra Nguyễn Lương Bằng (chiều đi Thái Hà) thì em chợt nghe thấy có tiếng bụp nhỏ, em nhìn gương thì sau em có một bác 4 chỗ nào đó hình như đang định chen vào giữa xe em và giải phân cách (em nghĩ thế)... Em cười nghĩ chen thế quái nào được... Về gara chợt nhìn thấy quả này... Em nghĩ mà tức tận cổ vì xe mới mua, chưa kịp mua bảo hiểm thân vỏ đã dính phát này...

Các bác cho em hỏi nếu đi xóa vết này dự tính mất bao nhiêu xèng nhỉ... Em nhìn nó mà sót quá... Các bác tư vấn chỗ nào hợp lý giúp em nhé...
Em cảm ơn.
Góp ý là cụ viết sai chính tả đấy nhé!

meomuop2910

Xe đạp
Vâng ạ... Em cũng mới tham gia nên cũng cần được các bác tư vấn thêm... Mấy bạn bên bảo hiểm cứ gạ em mãi mà em đang chần chừ, quả này khéo lại bị các bạn ý cười và nói "Em đã bảo anh rồi mà..."

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Vết này thì Bảo hiểm họ cũng không làm đâu vì nhỏ quá, còn vào hãng làm thì dưới 1 củ !

BALTIC

Xe container
Muỗi đốt gỗ vết đấy ra cửa hàng nội thất mua cái bút xóa vết xước chấm lại đi tạm , xe kụ mới đi nên thấy xót chứ đi 1 thời gian đường Hà Nội xước xát là chuyện bình thường!

CAP_bl

Xe điện
Chả sao đâu, bác chủ thớt cứ để thế, vài hôm nữa còn nhiều vết lắm, khi đó nhờ bảo hiểm làm một thể.

meomuop2910

Xe đạp
Muỗi đốt gỗ vết đấy ra cửa hàng nội thất mua cái bút xóa vết xước chấm lại đi tạm , xe kụ mới đi nên thấy xót chứ đi 1 thời gian đường Hà Nội xước xát là chuyện bình thường!
Cảm ơn bác... em quyết định ra mua cái bút như bác nói ạ...

Coltplus2008

Xe điện
Mua bảo hiểm luôn đi, không nói gì với BH về vết đó cả (họ chụp ảnh xe twf xa, máy cũng lởm, chả thấy đâu). Sau khi mua xong bảo hiểm vài hôm thì kêu làm là đc.

P/S: nốt đó nhỏ tý, chả ai thấy đâu, để đó đi.

Nấm mỡ

Xe điện
Vết cỡ ấy chỉ mình cụ chủ thớt để ý :D
Mờ nhà cháu dự là cụ 4B mà cụ chủ thớt kể bị nghi oan - cản của cụ thế kia thì 4B liếm vào đấy thế nào được.

bluestar2006

Xe container
Đúng là ... lần đầu tiên, nên ấn tượng thật sâu sắc :D

Dùng cái bút là đúng rồi đấy bác ạ.

GarySpeed

Xe buýt
Tưởng giề, nhà em ở đường Xã Đàn, thường xuyên qua đoạn đấy, các bác thử đi đoạn đấy lúc 7h30 sáng mà xem, ô tô xe máy cứ gọi là cắn xé nhau chan chát, dù sao cũng chia buồn bác chủ, đi đường hà nội là phải chấp nhận thương đau thế đấy, no problem, hehe

meomuop2910

Xe đạp
Vết cỡ ấy chỉ mình cụ chủ thớt để ý :D
Mờ nhà cháu dự là cụ 4B mà cụ chủ thớt kể bị nghi oan - cản của cụ thế kia thì 4B liếm vào đấy thế nào được.
Nhà cháu cược với cụ tiếng bụp chính là tiếng va vào cản xe nhà cháu đấy ạ... Còn vết kia cháu dự là nó sượt qua mà...

Nấm mỡ

Xe điện
Nhà cháu cược với cụ tiếng bụp chính là tiếng va vào cản xe nhà cháu đấy ạ... Còn vết kia cháu dự là nó sượt qua mà...
Nếu quả thế thì thiệt hại của bên kia nhớn hơn, cụ bực làm giề :D
Mà nhà cháu nói thật, nhiều khi cụ đi rón rén quá cũng dễ bị va chạm vì xung quanh phỏng đoán di chuyển của cụ không thuận với nhẽ thường :))

Carens_TH

Xe tải
E cũng dùng bút, tô vẽ tiện lắm, xước nho nhỏ tô vẽ tí nhìn khó nhận ra lắm. khi nào nhiều mới sơn một lần cho tiện

toanthangcs

Xe điện
Vết muỗi đốt, Cụ đi sơn hết khoảng 350k (kể cả to hơn cũng giá đấy), vệt nhỏ thế này mà Cụ đã sơn thì có mà suốt đời đi ... sơn.

TheBlue

Xe buýt
Tâm trạng xe mới nó thế cụ ah, đi được dăm tháng thì bút xóa mới sơn lại cũng chẳng thèm đấy chứ. Đi đường Hà Nội thì không tránh được đâu, mình không quệt thì người ta cũng quệt mình :-bd

BALTIC

Xe container
Chuẩn, đi đường Hà Nội quen về sau va quệt chả thèm xuống xem!