[Thảo luận] Em bị chửi!!!!!Các cụ cho ý kiến

RR1

Xe buýt
Một điều nhịn, chín điều ... nhục cụ ợ. Cụ phải dạy bảo nó thay bố mẹ nó chứ :21:

Em_Bes

Tháo bánh
Phù, nguy hiểm quá, giờ em mới hiểu tại sao có box võ thuật trên otofun. Thì ra trước khi đi làm cái bằng thì phải qua lớp đào tạo cấp tốc về võ thuật đã, nếu không thì phải sắm cái dùi cui điện như cụ Cuabien mới được :102:

NewCyberCafe

Xe tải
Chào các cụ

Em định viết mấy ngày rồi nhưng hôm nay mới được kích hoạt.

Hôm đó buổi sáng 6 giờ em đi qua ngã tư Cầu đen Hà Đông (Chỗ đó không có đèn xanh đèn đỏ), em đi hướng từ Văn Điển - Hà đông. Em đi cách xe trước khoảng 5m, tốc độ 10km/giờ. Bỗng có một chú khoảng 45 tuổi đèo một gấu đi xe 2 bánh (chú đó mặc quần soóc, áo may ô) đi ngang qua mặt xe em, em phanh lại cách chú đó khoảng hơn 2m.
Chú đó phanh lại trước mũi xe em, nhảy xuống đập kính bắt em mở cửa và chửi em:
- Mẹ mày, thích chết à, bố cho mày về đội bây giờ, mày biết bố là ai, ở đâu không.

Chú đó còn chửi rất nhiều.
.....
Chú đó: Đ.. mẹ, mày thích về đội à.
Em: Xin lỗi em thích về công an thành phố Hà đông ạ.
Mụ vợ chú đó: Thôi đi anh.....

Thế là chú đó lên xe máy chạy thẳng.

Từ hôm đó đến nay em vẫn a cay, các cụ cho ý kiến nhé
Cụ cứ giấu cái biển số xe của "Chú đó" là sao nhở??? :redface:

BabyQA

Xe đạp
Quả thực hôm đó cha đó đỗ ngang xe trước mũi xe thành ra em cũng không nhìn biển số. Lúc lên xe đi thì đi ngay.

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Có hai khả năng sảy ra:
1- Một chú tầm bơ nào đó dùng từ "ĐỘI" để dọa lái xe, bắt họ nghĩ mình là CA. Loại này to mồm, cứ xử lí như bác là chuẩn. Cũng cần phương án tác chiến hay ...chạy, tùy tình hình.
2- Chú này là xxx đang ko mặc đồng phục:
Vụ này nếu xác định ước đoán chuẩn nên làm lớn chuyện, lấy thế mạnh là những tài xế xung quanh và người đi đường. Thực ra là mình cho chú ấy về đội chứ chả phải như chú ấy dọa mình.

Cả hai tình huống đều cần phán đoán nhanh, có ít nhất hai tình huống xử trí sẵn trong "bộ vi xử lí".

dangkimthu

Xe tăng
Khè khè, kiểu này em gặp nhiều rồi, cũng tại em chạy hơi ẩu:redface:tại em đi xế điếc vs lại trông cũng hiền nên kể cả ko va quệt gì chỉ chạy sát chút thôi cũng thỉnh thoảng có đứa phóng vè qua buông 1 câu!@#$%^.Em là em cứ để nó chạy xa 1 chút rồi chửi với theo, vừa an toàn, vừa xả đc tức:6:Cá biệt có 1 lần em chạy xe thấy hơi lạng tay nên ngoái lại xem có non hơi ko, bị vòng tay lái qua ngoài 1 chút nên suýt đụng phải 1 thằng bên cạnh, nó cũng đi xe đạp thôi nhưng mà phóng rất nhanh.EM ngoái nhìn lốp nên cũng ko để ý, thấy lốp ko sao nên em đi tiếp, đc 1 lúc thì thằng kia chạy theo báo vào yên sau xe em bắt dừng lại.
Em: Sao đếy hả anh*-)
Nó: Mày đi đứng kiểu gì đếy
Em: Em có làm gì đâu, hay anh nhầm:^)
Nó: Lúc nãy mày suýt đâm vào tao
Em: Nhưng mà em có đâm vào ai đâu, chắc anh nhầm rồi
Nó:!@#$%^& mày suýt đâm vào tao, bây hđịnh thế nào
Em: em ko đâm vào anh thì thôi, anh giữ em lại làm gì
Nó: ko cần biết, bây h mày định làm gì
Em: thôi coi như em sai, em sắp muộn học rồi, em đi luôn nhé
Nó: Mày cứ đứng đây...
Em: Em đứng đêy làm gì, thôi đc rồi, chờ em tý
Xong em rút máy ra, tính gọi thằng bạn...
Nó: !@#$%^& Thôi mày đi đi!@#$%^
Em lên xe đi, chả hiểu gì cả, chắc là nó thấy em rút máy ra sợ gọi hội nên chuồn mất. Sau đến lớp kể vs thằng bạn, nó bảo chắc tại em cầm con 8910 màu đen trông ngầu quá (em vốn mê máy cổ mà)nên nó tưởng cái tạch tạch sợ ý mà:21:Thôi em cũng chả quan tâm nữa, có điều từ sau đi đâu em cũng thủ em 89 theo người, mặc dù hỏng lâu rồi nhưng cứ cầm theo, có gì thì...hí hí.Em cũng chả hiểu sao lại có cái thằng thừa hơi như cái thằng kia, hay nó định làm gì em nhỉ:redface:

tmanhthang

Xe tăng
Thôi các cụ ah , thời buổi tên bay đạn lạc nhiều như thế này , anh em ta nên học một chữ nhẫn thoai , mới cách đây mấy hôm gần nhà em có một vụ , mấy chú đi trên 1 con Innova , va chạm nhẹ với một chú đi xe máy , chẳng biết cãi nhau ra làm sao , một lúc sau thì có 2 chú nữa phi xe máy đến , rút quả col 45 chơi luôn mấy bác trên ô tô , nhưng tên bay đạn lạc lại chúng ngay đùi một bác đi đường . một điều nhịn , chín điều lành thôi các cụ ơi .
các cụ xem tin nhanh ở đây

http://baoquangninh.com.vn/?lang=V&func=newsdetail&newsid=39769&CatID=38&MN=14

Random

Xe hơi
Đùa chứ đọc bài bác chủ thớt em tưởng tượng ra đã thấy ức chế vì em rất hay bị 2b tạt đầu rẽ láo. Đọc em chỉ muốn vít ga đâm chết mịe cả 2 vợ chồng thằng chó vô học này thôi kể cả con vợ nó có vô tội.
Tức quá :102:

Random

Xe hơi
Thôi các cụ ah , thời buổi tên bay đạn lạc nhiều như thế này , anh em ta nên học một chữ nhẫn thoai , mới cách đây mấy hôm gần nhà em có một vụ , mấy chú đi trên 1 con Innova , va chạm nhẹ với một chú đi xe máy , chẳng biết cãi nhau ra làm sao , một lúc sau thì có 2 chú nữa phi xe máy đến , rút quả col 45 chơi luôn mấy bác trên ô tô , nhưng tên bay đạn lạc lại chúng ngay đùi một bác đi đường . một điều nhịn , chín điều lành thôi các cụ ơi .
các cụ xem tin nhanh ở đây

http://baoquangninh.com.vn/?lang=V&func=newsdetail&newsid=39769&CatID=38&MN=14
Ôi buồn cười quá, cái thằng bắn súng chắc cũng nhát gan nên lúc bắn phải nhắm mắt bịt tai quay mặt đi nên mới bắn trượt được sang tận bên đường :))
Bắn kém quá hahaha

f1_hn

Xe container
Thằng này thuộc dạng Chí Phèo đời 2009 đây mà :)

lookati

Xe tải
Giờ ra đường chả biết ai là bố, ai là con, ai tham sống, ai thừa chết...thế nên trong mọi tình huống em cứ lấy chữ nhẫn ra mà nhẹ nhàng, bình tĩnh!

huce_vl

Xe tải
Website
uai.com.vn
Ức chế bác nhỉ...xe nhà em lúc nào cũng có khẩu..cho an tâm..dùng khi cần thiết..J chứ ra đường có 1 số chuyện nhịn thì nhịn thật cho xong chuyện..nhưng nhiều lúc vào tình huống bắt buộc phải dùng bạo lực thì...phải dùng PA2 đấy bác:23:

2fast2fear

Xe tăng
Ức chế bác nhỉ...xe nhà em lúc nào cũng có khẩu..cho an tâm..dùng khi cần thiết..J chứ ra đường có 1 số chuyện nhịn thì nhịn thật cho xong chuyện..nhưng nhiều lúc vào tình huống bắt buộc phải dùng bạo lực thì...phải dùng PA2 đấy bác:23:
Khẩu gì hả cụ? hấp rẫn quá hôm nào cụ khoe hàng cái.

Em nghe lỏm dân chơi AirSoft ở VN có những khẩu lục full metal bắn bằng Gas, Co2 nhìn như thật, có blowback đàng hoàng, âm thanh khi bắn cũng đanh gọn lắm. Chỉ cần lên đạn phát đầu còn đâu là tự động y sì súng thật. Bắn bằng đạn nhựa cách 5 đảm bảo thủng lon bia, nhưng nếu thay bằng bi chì thì 5m đảm bảo chả khác gì súng thật :77:

sumo audio

Xe hơi
Em phục cụ chủ thớt về chữ nhẫn đấy chứ nều là em thì...:102:
Mà em cũng thấy cụ chủ thớt sao mà nhịn được thế nhở,cứ thế nào ý :ohmy:
Bác B&O : Phải em ..... nhất quyết ko mở cửa ...khà khà :)):)):))

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
các cụ nóng thế, anh em trong ngành cả :21::21::21:
buồn cười nhất mấy vụ đóng vai xxx này. đúng là mấy thằng ko phải XXX thì mới zơ xxx ra để dọa. chứ nếu là xxx thật: 1 là nó ko chấp, 2 là nó nhanh đến mức các cụ chẳng kịp "nhẫn" đâu (b)

pham ngoc chau

Xe buýt
Chấp gì cái bọn vô văn hóa ấy, mà bác cay với bon đấy làm gì cho mệt người. Cứ coi như ra đường gặp phải con chó chưa tiêm phòng. Kệ cho nó sủa là được.(b)(b)(b) cho bác đỡ cay
ý kiến bác chuẩn quá