[Thảo luận] em bị bắn tốc độ ở Bắc Giang

xetaikia125

Xe hơi
chia buồn với cụ , đã từng bị như cụ nhưng nặng hơn mất 1500K và 1 tuần ạ. Không cho gọi cứu hộ và làm đúng chuẩn. BG khá rắn

Olddriver

Xe hơi
xin chia buồn cùng cụ nhé, XXX Bắc Giang đã từng nói với em như vầy "tiền phạt vi phạm luật giao thông là nguồn thu chủ yếu của Bắc Giang bọn em, anh không có cơ hội xin hay 50/50 đâu". Em vẫn phải nộp phạt đấy. Em mách nước cho cụ nhé (nếu muốn nhanh): cụ lên CSGT tỉnh, ra quán nước trước cửa CSGT thấy mấy chú la cà ở đấy thì đề nghị luôn. Rất nhanh, 30 hay 60 ngày giữ bằng thì qua tay các chú này thì khỏi phải nghĩ (mất hơi nặng đấy, bù lại là tránh đi lại nhiều và có giấy tờ để chạy). Chúc cụ gặp nhiều may mắn.

Getz5324

Xe điện
Thực ra em thấy mọi người tham gia giao thông ở BG và LS đều rất ok, đa phần tuân thủ, em nghĩ mọi người cũng nên thế để đảm bảo ATGT, chứ không như xxx Hải Dương là em chúa ghét
em đi rất tuân thủ theo biển kụ ạ. rất để ý biển em cũng bị bắn đè vạch láo ở HD 1 lần và em cãi mà ko làm gì đc em :-bd

em bị phát chỗ xuống dốc kép roài :D
lần sau rút đc kinh nghiệm kụ nhỉ ;)

xxx BG làm việc rất chăm chỉ và có trách nhiệm (vợt hết cả 2b), xin xỏ, alo, 50/50 rất khó.
Sáng nay em đi nộp phạt ở Lục Nam gặp 1 chú taxi bị 55/50 mà ko xin được mới nhọ!
em cũng hy vọng họ bắn đúng và phạt theo qui định kụ ạ :)>-

Bắt kiểu này giống xxx ở Vĩnh Phúc bắt qua cầu vượt đường tàu, toàn rình xe xuống dốc thôi. Chán
Chia buồn cùng Mụ GETZ nhé,lần sau rút kinh nghiệm nhé.:P
Chia buồn cùng cụ! Nói chung đi đường phải cảnh giác thôi, tốt nhẩt là chuẩn không vi phạm thì không ngại xxx đâu. Biết mình sai cụ phải có phương án thương lượng ngay.
chia buồn cùng cụ nhé
Thôi, phạt thế là đúng rồi. xxx đã làm đúng, cụ cũng đã được xem hình ảnh.
Chấp nhận hình phạt đi cụ. 800 kịch khung nhé
cảm ơn các kụ chia sẻ ;;)

Em còn bị bắt 2b 52/40 ở Lục Nam cơ ạ. Em biết ở đây bắn cả 2b, nhưng đúng lúc em vượt cái xe tải bụi mù thì nó bắn, mà chỉ còn cách cái biển đô thị tầm 50m, em vượt xong là quá biển và bị bắn lun. Mấy trăm k ra đi. Em bảo xxx: các anh xuống HN mà bắn thì không xuể !
xxx Hải Dương quê e đây. Hic về suốt mà chỉ cần k để ý là tạch
các đồng chí xxx BG cũng chịu khó bắn 2 bánh lắm các kụ ạ <):)

Getz5324

Xe điện
chia buồn với cụ , đã từng bị như cụ nhưng nặng hơn mất 1500K và 1 tuần ạ. Không cho gọi cứu hộ và làm đúng chuẩn. BG khá rắn
BG có vẻ rắn quá các bác.
em cũng thấy nói xxx trên này làm rắn các kụ ạ :)>-

xin chia buồn cùng cụ nhé, XXX Bắc Giang đã từng nói với em như vầy "tiền phạt vi phạm luật giao thông là nguồn thu chủ yếu của Bắc Giang bọn em, anh không có cơ hội xin hay 50/50 đâu". Em vẫn phải nộp phạt đấy. Em mách nước cho cụ nhé (nếu muốn nhanh): cụ lên CSGT tỉnh, ra quán nước trước cửa CSGT thấy mấy chú la cà ở đấy thì đề nghị luôn. Rất nhanh, 30 hay 60 ngày giữ bằng thì qua tay các chú này thì khỏi phải nghĩ (mất hơi nặng đấy, bù lại là tránh đi lại nhiều và có giấy tờ để chạy). Chúc cụ gặp nhiều may mắn.
cảm ơn kụ, lỗi của em có bị giữ bằng ko nhỉ ?

Kenket

Xe điện
Chia bùn với cụ, xxx BG và LS tích cực lắm, còn bắn tốc độ cả 2b nữa cụ ạ :P

piccolo

Xe buýt
Ko phải xxx ở BG rắn đâu cụ, trước đây ăn nhiều quá bị mấy vụ ra báo gì đó, giớ cứ bắt là biên bản cả 2 bánh nhé.

mr.ken_no1

Xe container
Nấp dưới chân dốc bắn tốc độ thì rất khó đỡ ạ, chỉ cần lơ đễnh cái là quá tốc độ ngay
xxx BN cũng hay nấp dưới chân cầu vượt QL18 đến bắn

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
Em thì cách đây 3 năm bị 1 quả tại BẮC GIANG 168/ 80 . May mà gọi điện cho người thân k thì bỏ mị . Chú XXX già còn phán 1 câu . Thằng đứng vị trí số 2 . Thằng vị trí số 1 . 172/80

sultan

Xe tải
Em thì cách đây 3 năm bị 1 quả tại BẮC GIANG 168/ 80 . May mà gọi điện cho người thân k thì bỏ mị . Chú XXX già còn phán 1 câu . Thằng đứng vị trí số 2 . Thằng vị trí số 1 . 172/80
Em đến lạy cụ rồi, cụ cho em cái Biển số để em còn tránh xa cụ ra! May cụ là quý tộc chứ dân đen bọn em mà dính lỗi này thì coi như nghỉ lái!

Getz5324

Xe điện
Ko phải xxx ở BG rắn đâu cụ, trước đây ăn nhiều quá bị mấy vụ ra báo gì đó, giớ cứ bắt là biên bản cả 2 bánh nhé.
Thì ra cũng dính phốt nhiều rồi hả kụ, tưởng thế lào. :-|

Nấp dưới chân dốc bắn tốc độ thì rất khó đỡ ạ, chỉ cần lơ đễnh cái là quá tốc độ ngay
xxx BN cũng hay nấp dưới chân cầu vượt QL18 đến bắn
Đúng là em mải nói chuyện nên xuống dốc xe Bon nhanh hơn mà ko biết kụ ạ :|

Em ạ kụ, kụ chạy xe gì mà tốc độ lên khiếp thế >:)

Em đến lạy cụ rồi, cụ cho em cái Biển số để em còn tránh xa cụ ra! May cụ là quý tộc chứ dân đen bọn em mà dính lỗi này thì coi như nghỉ lái!
Em tránh với kụ nhé b-)

CNSH

Xe hơi
xxx BG chỉ rắn với khách lạ, chỉ cần quen quen thì thích đi kiểu gì thì kiểu thò cổ ra là xoong "tỉnh nào chả vầy" . cũng vì thành tích nên mới tích cực thôi. được cái xxx quê e cũng good, đi 2 bánh thiếu mbh già tha, ngoan lành thật cũng tha :D

MOTOYA

Xe tăng
cụ mất 600k thôi... chẳng phải giữ bằng gì... về PCSGT tỉnh giải quyết thủ tục nhanh thôi.. quả này cụ chưa đòi xem kiểm định súng rồi.... không có kiểm định thì miễn...

Getz5324

Xe điện
cụ mất 600k thôi... chẳng phải giữ bằng gì... về PCSGT tỉnh giải quyết thủ tục nhanh thôi.. quả này cụ chưa đòi xem kiểm định súng rồi.... không có kiểm định thì miễn...
Thế thì cũng chẳng ngại kụ nhờ, em mà biết quả kiểm định súng thì em bật tiếp ngay, thanks kụ !