[Thảo luận] Em bị bắn tốc độ 55/50 kiên quyết không làm hư XXX

thichxeoto

Xe điện
Cờ líp đây êm dê dê đút......vào đầu thớt mời các cụ/mợ xem cho vui mắt ợ:)):)):))
[YOUTUBE]mdmC3qO5NOc[/YOUTUBE]
Báo cáo các cụ hôm qua lúc 8h45 sáng em đi từ Hà Nội lên đến cuối thị xã sơn tây chỗ ngã ba Đường Lâm cách cầu trung Hà khoảng 7 km,thì bị dính bắn tốc độ,mặc dù em đi rất chấp hành đi trong nội thị giữ vận tốc khoảng 45-50 km/h không hiểu tại sao vẫn bị dính,vì điện thoại còi chỉ nghe và gọi không có chức năng ghi âm lên em ký sự tạm bằng mồm ạ.(Em tự đặt mình là thảo dân cuden-xxx1,xxx2,xxx3, xxx4)
Tuýt....tuýt.....tuýt... hai xxxx lao ra =>Giật hết cả cửa mềnh:(:(:(, đầu nghĩ bủ mợ rồi không hỉu tại sao-Trong đầu nghĩ kiên quyết không làm hư xxx dù có thế nào??????:-L
Về P-Tắt máy-xuống xe-Chỉnh trang tý trông cho nó đỡ nhàu:)) và bắt đầu đối thoại:
xxx1:Anh cho kiểm tra giấy tờ=>Câu muôn thuở của xxx, lại còn đíu chào êm mới daussscau chứ^:)^
Thảo dân cuden:Êm vi phạm lỗi gì anh nhỉ?????
xxx1:Anh vi phạm tốc độ 55/50.
Thảo dân cuden:Êm chấp hành đúng tốc độ sao lại vi phạm được nhở:-|
xxx1:Chúng tôi có hình ảnh8-|nhòm vào trong xe êm và nói xe anh có camera hành trình anh có thể mở ra xem luôn.
Thảo dân cuden: Nghĩ trong đầu camera éo có tốc độ thì xem thế éo nào được:)).(camera của em chỉ hiển thị được ngày,giờ không có óp sờn dê pê ét lên ko có tốc độ ạ)
xxx1:Mời anh cho kiểm tra giấy tờ và ra kia làm việc chỉ ra chỗ xxx2.
Thảo dân cuden:Cầm giấy tờ ra chỗ xxx2.
xxx2:Êm đi về nhà à=>Nghe tình cảm vãi lần 1^:)^ giọng rất ALIBABA
Thảo dân cuden:Vâng ạ-Trong đầu nghĩ "kệ"
xxx2:Anh lập biên bản nhá.
Thảo dân cuden:Vâng ạ,êm sai anh cứ lập.
xxx2::|Nhìn rất ngạc nhiên
Thảo dân cuden:Trong khi chờ lập biên bản ăn điếu thuốc cho đỡ vật.
xxx2:Chần chừ nhưng thấy em không nói gì lên lưỡng lự bắt đầu viết.
xxx2:Anh viết xong rồi em ký đi.
Thảo dân cuden:Trước khi êm ký anh cho êm ghi vào phần ý kiến người vi phạm là "tại thời điểm lập biên bản CSGT không có hình ảnh vi phạm chứng minh":-|
xxx2::-L Dấu hiệu báo bão sắp đến.
xxx2:Lúc nào Xử lý bọn anh sẽ có hình ảnh kèm QĐ:-L
Thảo dân cuden:êm thấy cái NĐ34 nó bẩu trong trường hợp vi phạm như êm phải có hình ảnh chứng minh tại chỗ cơ mà:-|
xxx2:Có vẻ đuối lý nhấc bộ đàm sisombala.
Thảo dân cuden:Tiếp tục ăn điếu thuốc cho đỡ vật và chờ.
xxx2:Chú là trường hợp đầu tiên bọn anh cho xem hình ảnh tại chỗ đấy=>Lại tiếp tục tử tế vãi lần 2.Các chú ngồi trong xe điều hòa mát lạnh còn bọn anh đây vất vả nắng mưa chú có thấy không?
Thảo dân cuden:xã hội phân công mỗi người một nghề bọn êm ngồi trong xe cũng đang nghĩ nát óc làm thế nào để kiếm được tiền để trả nợ đây???( Êm đá đỉu)
Thảo dân cuden:Lại lặp lại điệp khúc êm thấy cái NĐ34 nó bẩu trong trường hợp vi phạm như êm phải có hình ảnh chứng minh tại chỗ cơ mà:-|
xxx2:Sao anh không thấy em xin bọn anh một câu có khi bọn anh còn cho, anh em có khó khăn gì đâu sau về chú lại còn mời anh cốc bia ấy chứ (Câu nói đầy ẩn ý)=>tiếp tục tử tế vãi lần 3.
Thảo dân cuden:Êm sai êm phải chịu thôi:-| cũng là do sơ suất chứ nếu mà êm cố tình vi phạm thì chắc không phải như tốc độ thế này.
xxx3:Vác máy bắn gà về rum cho êm xem hình ảnh.
Thảo dân cuden:Ôi thôi bủ mệ nó rồi đúng thật số 55 bằng điện tử to đùng lại còn có mầu và biển số nữa (Lại nghĩ trong đầu sao không phải là 54 nhẩy????)
xxx2:Êm đã tâm phục khẩu phục chưa?Bọn anh ở thủ đô làm nghiêm lắm (Câu này xxx nói êm hoàn toàn không fun tý nào)\:D/
xxx4:Ào ào như gió cuốn đi đến bên cạnh êm nói"ĐM bọn tao không việc gì phải cho mày xem hình ảnh"
Thảo dân cuden:Sốc mất 0.05s mặt bắt bắt đầu nóng>:) và nụ cười bắt đầu tắt.
Thảo dân cuden:Anh ăn nói với dân kiểu gì đấy???Tôi nói cho anh biết anh đang xúc phạm và thiếu tôn trọng nhân dân đấy>:)
xxx4:Im lặng và cuốc lủi:-L trong sự bực dọc tột độ.
Thảo dân cuden:Tiếp tục quay lại làm việc với xxx2 và cả hai đều đi đến thống nhất là sau 7 ngày trừ thứ bẩy và chủ nhật hẹn gặp nhau tại số:170-Thị trấn Phùng-Huyện Đan phượng -TP Hà Nội.
Thảo dân cuden:Bước ra xe lòng buồn man mát cầm trong tay tờ biên bản còn thơm mùi mực, chân bước đi đầu không ngoảnh lại và tiếp tục lên đường về quê hương nơi ấy có Ông Bà nội gấu và f1 đang chờ#:-s
Ký sự bằng mồm của êm đến đây là hết chúc các cụ và các mợ lái xe an toàn trên mọi nẻo đường đất nước=;
P/S:Các cụ/mợ cho êm hỏi tý em thấy trong nghị định 34 hình như lỗi vi phạm như êm thì ra quyết định phạt tại chỗ viết biên lai không giữ giấy tờ thì phải kể cả đô thị đặc biệt,kính mong các cụ/mợ khai sáng giúp êm ợ để đầu êm bớt u tối, êm xin cảm nhiều nhiều ợ (b)
Có cụ mợ nào ở thị trấn phùng không nhẩy,hôm nào em về nộp NS quốc gia gặp gỡ giao lưu tý cho sôm cái nhẩy(b).
Cờ líp lúc êm bị cạp nong chỉ mẹt tối em úp loa cho các cụ thị dâm mắt cho vui ạ.
Cảm ơn quý khách Of đã đọc hết cái ký sự dài như con giun của êm ợ!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Xecutkit2008

Xe điện
Em tưởng vượt 5 km chỉ nằm trong khủng nhắc nhở cảnh cáo thôi nhỉ.

hung303

Xe điện
Vote cụ vì không làm hư xxx,
nhưng nếu cụ có ghi âm lại xxx4 chửi thì cụ chắc sẽ đc người khác nộp hộ tièn phạt ! :))

lacked_moon

Xe tải
e tưởng quá tốc độ 55/50 thì chỉ bị nhắc nhở thôi chứ a :-?

dvd

Xe tăng
Từ HN đi Sơn Tây, Trung Hà theo QL32 em đố các cụ tìm được biển báo hết khu dân cư hoặc hết phạm vi hạn chế tốc độ đới.
Đơn giản là " Không có"
Vì trước nó nằm ở chỗ cuối đoạn đường đôi, sau họ cắm lùi về trước khi vào ngã ba, giờ nó mới dỡ bỏ mà không biết cắm vào đâu.
Vì vậy mà nhiều cụ cứ phải tằng tằng 50 km/h cho đến .... Tây Đằng, lại gặp biển 50 tiếp. =))

nguvango

Xe buýt
Với lỗi 55/50 thì cụ chủ yêu cầu xuất trình kiểm định của máy bắn tốc độ nữa. Chỉ cần máy có sai số 1% là cãi được roài.

Trai Làng

Xe tải
Nếu cụ rảnh thì nên làm như vậy, có thêm điều kiện về thăm ông bà. Hoàn toàn ủng hộ cụ đã đóng góp cho nhà nước chứ không để xxx ăn bẩn. Tuy nhiên cũng phải thú thật là đa số vì ngại đi lại mất thời gian nên toàn làm hư xxx. Ví dụ như em đây, bị bắn 100/50 xuống xe xxx cười cực đểu, em cũng đùa là sao hôm nay các ông lại bẫy chỗ này thế, mọi hôm đi nhanh hơn mà có thấy bắn biếc gì đâu :D sau đó trình bày là đang đi đám ma đây, sắp chôn rồi, các bác thông cảm cầm tạm 4 loét vì trong ví chỉ còn có củ rưỡi, viếng đám ma hết 1 củ rồi, 1 loét toàn tiền lẻ các bác lấy làm gì cho nó chật túi....Mấy ông xxx chán với em quá nên cầm 4 loét và cho em đi đấy. :)

30L 4588

Xe buýt
Đến dưới 5km cụ ạ, còn như êm đây thì lại lằm trong khung từ 5 đến dưới 10km phạt từ 300-500k.
Em có lần cũng bị dính như vây, tốc độ 85/80 trên Đại lộ Thăng Long mặc dù mình đang chạy khoảng 82-83kmh theo tốc độ trên xe. Không biết mình có cãi được về sai số của súng Lade của xxx không nhỉ các cụ nhể, sai số +-5% là mình thoát đấy nhể.

Ob3xuT

Xe điện
Đến dưới 5km cụ ạ, còn như êm đây thì lại lằm trong khung từ 5 đến dưới 10km phạt từ 300-500k.
Cụ mà có ghi âm thì xxx đến tận nhà cụ xin lỗi ạ... Khung phạt từ 300-500k thì ko đc nộp phạt tại chỗ rồi cụ ạ

Hai_dang

[Tịch thu bằng lái]
hoan hô tinh thần "không làm giàu ngành csgt" của bác!

black_cat

Xe hơi
Thế mà cụ không ghi vào biên bản là "đ/c xxx4 đã văng tục vào mẹt nhân dân". Mẻ mạ chúng nó, bố láo quá

30L 4588

Xe buýt
Với lỗi 55/50 thì cụ chủ yêu cầu xuất trình kiểm định của máy bắn tốc độ nữa. Chỉ cần máy có sai số 1% là cãi được roài.
Làm sao xem được, điểm bằn tốc độ thường cách chỗ xxx bắt khoảng 1 km. Không biết mình đòi, xxx có cho xem không?

dac

Xe tăng
Có cụ nào có kinh nghiệm về vụ chất lượng súng của xxx ko nhỉ?
Em bị một lần, chạy xe chỉ đúng 48km/h mà các chú bắn nó thành 53km/h (chỉ bị nhắc nhở). Nếu mà mình đi 50km/h thì toi rồi

inochi

Xe điện
Đường 32 này hệ thống biển báo không thống nhất cắm lung tung
VD: đầu Thị xã Sơn Tây theo Hướng HN -Trung Hà, cắm 2 cái biển báo hiệu là khu vực nội thị luôn, 2 cái cách nhau tầm 2km. pó tay toàn tập
Sao xxx có vẻ hay bắn cuối đoạn đường này nhỉ