[Thảo luận] Em bị ăn tát vào mặt !

dht

Xe điện
Chuyện là thế này: ...
Em: Ông hỏi con mụ vợ nhà ông trước đi, đừng có mà ăn vạ. Ông đền tôi vết sước này đi rồi tôi trả cho ông chục cái mâm luôn- vừa nói em vừa chỉ vào vết sước bên sườn phải bị từ tuần trước, cái này em lừa hắn :21::21:
Nói rồi em lên xe đi tiếp không quên ném lại câu cũng khá chua: Cái loại cào Lxx ăn vạ.

Chúc các bác ăn têt vui vẻ.(b)(b)(b)
Bác hieuhic là đàn ông hay đàn bà mà vừa điêu chác vừa ngoa ngoắt thế nhỉ :21: :21: :21:

Phú Ông

Xe container
Đọc cái "tít" của cụ, em cứ tưởng cụ làm rơi 3 quả quất, sau đó lại không chịu trả 100 khìn nên bị "ăn"...:'(
Thôi làm chén rựu thuốc bổ dương cho ấm bụng cụ nhá!(b)

longvu

Xe tăng
Em ghét nhất là kiểu ăn vạ. Có lần em rẽ vào ngõ nhà em, đã bật xi nhan và cảm thấy an toàn thì rẽ. Khi vào ngõ do đường đông nên em đi chậm thì có 1 chú 2B đâm vào đít xe em rồi vỗ vỗ vào xe của em để bắt đền vì cái tội đi chậm làm xe nó đâm vào xe em. Em xuống thấy con BEST TQ không có vấn đề gì và xe em không vấn đề gì thì em bảo thôi đi đi. Chú 2B nhất quyết đòi bắt đền em thế là em bảo chờ chị tý, chị không mang tiền theo, chị gọi đứa bạn mang tiền ra đền chú 100K nhé. Chú kia tưởng thật cứa đứng chờ tiền thế là em gọi mấy chú em chồng ra. Kết quả là chú 2B phải đi viện ạ
À, thì ra gặp mụ này ở đây, biết ngay mà, thể nào cũng có ngày khai ra tội ác đã thực hiện. Chắc lương tâm mụa cắn rứt hả :)):)):))

wildcat74

Xe điện
Chiều hôm qua, 28 tết em đi trên đường Linh Lang, đường hẹp, đông xe- gặp ngay 1 quả BMW biển 52X hùng dũng tiến vào từ hướng Đào Tấn (đi ngược chiều). Đường đông, chưa kịp tránh, 1 bác sỹ phu Bắc Hà cao to béo mượt- đeo cà vạt phi ra chửi ầm lên là "đ-mẹ mày có dám đâm bố mày ko?". Ngồi trên xe là mấy đứa trẻ con, chắc là con bác ấy. Chẳng hiểu bác ấy nghĩ thế nào mà lại ngang nhiên đi đường 1 chiều và chửi bậy trước mặt con như vậy. Em cũng đang chở vợ cả và thằng con nên nhịn nhục lướt đi!

Website
www.facebook.com
Chiều hôm qua, 28 tết em đi trên đường Linh Lang, đường hẹp, đông xe- gặp ngay 1 quả BMW biển 52X hùng dũng tiến vào từ hướng Đào Tấn (đi ngược chiều). Đường đông, chưa kịp tránh, 1 bác sỹ phu Bắc Hà cao to béo mượt- đeo cà vạt phi ra chửi ầm lên là "đ-mẹ mày có dám đâm bố mày ko?". Ngồi trên xe là mấy đứa trẻ con, chắc là con bác ấy. Chẳng hiểu bác ấy nghĩ thế nào mà lại ngang nhiên đi đường 1 chiều và chửi bậy trước mặt con như vậy. Em cũng đang chở vợ cả và thằng con nên nhịn nhục lướt đi!
Lẽ ra kụ nên cho ngài sỹ phu Bắc Hà ấy vào cái thớt " Những chiếc xe đắt tiền và những hành vi rẻ tiền " bên box ATGT của nhà chùa.

HAITT

Xe tải
Hạn cuối năm roài cụ ạ
thôi tai qua nạn khỏi rồi
chúc cụ chủ thread sang năm
mới không còn phải chịu ấm ức như
vậy nữa:6:

vietnduc

Xe hơi
em cũng bị 1 cú gần như bác chủ thớt. Số là hôm ấy em với gấu nhà em đi mua mấy thứ đồ dùng gia đình. Trren đg về đi qua ngã tư Lê Hồng Phong, có 1 chú 2B chở toàn mấy cái đế inox kê bình lọc nước vượt đèn đỏ. Khi ấy xe em vừa mới trờ tới giữa ngã tư, chú 2B thấy thế hoảng hồn phanh lại, rồi tự ngã cái "Rầm", lăn như bi trên mặt đg (chưa chạm phải xe em). Em với gấu nhà em thấy vậy vội vàng mở cửa ra xem chú 2B có bị làm sao ko thì thấy chú 2B bật dậy, chạy tới cái xe 2B, dựng vội lên, đề pa vọt thẳng (Chắc ngã xong sợ em bắt đền :^):^):^) ). Trên mặt đường chỗ chú 2B ngã còn lại 1 cái đế inox. Em với gấu nhà em nhìn nhau chẳng hiểu j, cuối cùng đành nhặt cái đế đó lên, đánh xe vào lề đg, đứng chờ chú 2B kia gần 30' mà ko thấy quay lại nhận lại đồ. H cái đế inox ấy vẫn đang ngự ở nhà em, xe cộ hok làm sao mà mất gần 500k mua cái bình lọc nước để vào cho đỡ trống:21::21::21:. Bây h nghĩ lại mà em vẫn thấy buồn cười:)):)):)):))