[Thảo luận] Em bắt đầu nghi ngờ 141 rồi!

longvu

Xe tăng
Em cũng thấy lạ cụ ạ, dân phòng gì mà lao ra đường chặn xe đang lưu thông, như vậy là sai luật và không chấp nhận được. Mà giờ mấy anh xxx phường với dân phòng có vẻ chỉ tập trung vào việc ra đứng đường để kiếm thêm mà quên các nhiệm vụ khác như quản lý vỉa hè lòng đường...vv
Thế là cụ ko tỏ rồi, khoán mỗi ngày 20 cái biên bản mũ BH và mấy chệu tiền mặt đấy, ko làm đủ khoán thì liều liệu \m/

pham minh

Xe container
chuyện này đâu có lạ, em gặp suốt . không tin cụ cứ ra chỗ cửa khẩu giao đường thanh niên với yên phụ và nghi tàm mà xem, công an chỉ bắt những người trông mặt hiền lành nhưng chẳng may ( hoặc cố ý ) vi phạm giao thông ( nhất là các bác ngoại tỉnh hay bị đi nhầm vào làn đường cho xe rẽ ra phía ngoài đê ) chứ không bắt các chú đầu xanh đỏ hoặc người ngợm đầy ảnh đâu dù chúng không đội mũ và ngang nhiên vi phạm luật ngay trước mặt

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Rặt một lũ đầu trộm đuôi cướp với nhau mà cụ, chúng nó khác nhau mỗi cái áo cái quần thôi, cả lũ chúng nó quay ra hành dân đen lương thiện để sống mà, lũ đỉa hút máu người.
Chú có vẻ bức xúc nhỉ???? :D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung góp phần vào cái sự hỗn loạn của luật pháp chính là từ lực lượng hành pháp, mà cái chủ ý thì "nước đục thả câu", nhưng khốn nạn ở chỗ là suốt ngày ra rả học tập noi gương ....

artmedia5881

Xe container
Cháu lại nhớ mấy câu của các cụ xưa "Cướp đêm là giặc cướp ngày là quan"

sparkvan

Xì hơi lốp
2 thằng đầu trọc là Sự đới. đang làm nhiệm vụ đới.
e thì dự ngược lại ý kiến cụ. a hổ báo đấy trông cơ mặt từ thời cha sinh mẹ đẻ nó cứ vênh vênh thế thôi, chứ thực ra lúc đấy đang năn nỉ các thầy cho em ra làm chim mồi cho các thầy, xin tí công thôi ạ