Em bắt đầu hành trình 30/4 vào đà nẵng.

EnterBara

Xe hơi
Đúng rồi cho các cháu chịu khổ một tý để rèn luyện. Nhà em đi đà nẵng vợ đặt ngay ở hayatt bảo là cho chúng nó có không gian để chơi, vừa đắt lại ko giải quyết dc gì

locxd07

Xe máy
chú cụ đi đến nơi về đến chốn, vui vẻ

Hương Điệp

Xe buýt
Chúc cụ có chuyến đi an toàn và vui vẻ, có thật nhiều ảnh đẹp cho chúng cháu ngóng ạ ;)

Lucas_halong

Xe buýt
E đi bằng oto cũng mấy lần rồi. Nhìn thấy cụ đi kỷ niệm lại ùa về. Chúc gia đình cụ thượng lộ bình an và may mắn trên khắp hành trình!

Phuongmazoil

Xe hơi
Phòng 701, tòa nhà Agriseco, 172 Ngọc Khánh, Ba Đì
Website
www.mazoil.com.vn
Em đã từng phi con chiến mã ghẻ Innova của em từ Hà Nội vào Đà Nẵng, đi 2h sáng mồng 1 tết, uống rượu say buồn ngủ lao vào rặng rào ở Thanh Hóa, phải nhờ máy cày kéo lên, may chỉ vỡ cái ba đờ sóc trước, trên xe ko mang gì ăn vì nghĩ người ta vẫn bán, cái này em hơi ngu vì mồng 1 tết thì ai bán chứ, đói gần chết và may được bát mì tôm tại Hà Tĩnh, cuối cùng 6 giờ chiều đến Đà Nẵng các cụ ạ! Đi đường mòn HCM đường vắng tanh. Em về hôm mồng 5 phi một mạch từ Lăng Cô lúc 10h về đến Hà Nội lúc gần 7h tối không thèm ăn trưa luôn! Xuống xe người cứ quay quay như là vừa lên vũ trụ xuống các cụ ạ! Đi cũng thích nhưng mà em mệt bở hơi tai!
Bẩm các cụ mợ.Em xin phép bắt đầu hành trình vào đà nẵng trước nhé.Em sẽ cập nhật tình hình đường sá và xxx trên hành trình đường HCM cho các cụ mợ đi sau.Em bắt đầu đây.Kiểm tra nước nôi cho con vợ 2 cái đã.

cụ mợ nào gặp em trên đường nháy em ty nhé.

michigan

Xe Cứu Trợ
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đã từng phi con chiến mã ghẻ Innova của em từ Hà Nội vào Đà Nẵng, đi 2h sáng mồng 1 tết, uống rượu say buồn ngủ lao vào rặng rào ở Thanh Hóa, phải nhờ máy cày kéo lên, may chỉ vỡ cái ba đờ sóc trước, trên xe ko mang gì ăn vì nghĩ người ta vẫn bán, cái này em hơi ngu vì mồng 1 tết thì ai bán chứ, đói gần chết và may được bát mì tôm tại Hà Tĩnh, cuối cùng 6 giờ chiều đến Đà Nẵng các cụ ạ! Đi đường mòn HCM đường vắng tanh. Em về hôm mồng 5 phi một mạch từ Lăng Cô lúc 10h về đến Hà Nội lúc gần 7h tối không thèm ăn trưa luôn! Xuống xe người cứ quay quay như là vừa lên vũ trụ xuống các cụ ạ! Đi cũng thích nhưng mà em mệt bở hơi tai!
Nể cụ thật đấy. Đi thế này thì có cho tiền em cũng không dám đi đâu.:(

the_tuxedo

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi đi Bà Nà nên đi theo TOUR hay tự lái xe lên, hiện em đang ở DN rồi chưa đi Bà Nà lần nào nên ko có kinh nghiệm vụ này, nhờ các cụ tư vấn gấp với

nguyenthanhcong

Xe tải
Cụ cứ quên cái vụ kia đi ăn chơi cho sướng đã nhé, đâu khắc có đó.

m70

Xe tải
Chúc cụ ngủ ngon,ngày có sức lái,còn vụ tốc độ để lúc ra giải quyết có nhẹ nhàng giả thích ko đc thì nộp phạt có găng lên thì mình thiệt mà đi mất vui chặc lưỡi cho qua phải nghĩ rằng trong cái rủi có cái may,chuyện to cho thành bé chuyện bé thành ko có gì.Mai chắc cụ vào ĐN rồi cho các cháu đi chơi và cho ae nhà xem nhiều cảnh cho vui nhé!

Tuy Heo

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi đi Bà Nà nên đi theo TOUR hay tự lái xe lên, hiện em đang ở DN rồi chưa đi Bà Nà lần nào nên ko có kinh nghiệm vụ này, nhờ các cụ tư vấn gấp với
cụ cứ chạy xe lên.đến nơi gửi xe xếp hàng mua vé lẻ bt mà.nên chạy xe của mình vì đưòng và cảnh rất đep.biển chi dẫn rất rõ ràng.

m70

Xe tải
Sáng mai dậy ăn sáng uống cà fe khoảng 9h đi,mất khoảng 45' đến bà nà khi đi nhớ chuẩn bị mũ cho vợ con,nc uống bim bim hoa quả có đồ nguội ăn trưa vì ăn trên đó rất đắt mà ko ngon vì nhà cụ có 2 f1 chứ ng lớn ăn gì chả đc,gửi xe dưới bãi xe rồi đi cáp treo cho khỏe ,lên chơi nhớ chông trẻ vì rất đông ng,đến chiều khoảng 4h về là vừa đừng thuê phòng vừa bẩn vừa đắt thôi chúc cụ đi chơi vui vẻ!

QH1105

Xe tải
Em đi vào Huế nhưng lại nghỉ đêm đầu tiên ở Hà Tĩnh, cụ Hùng cho em hỏi em nên đi đường nào là tối ưu. Đầu tiên em định đi đường Hồ Chí Minh rồi rẽ vào Thái Hòa đi ra Ql1, nhưng nghe cụ nói đi đường đấy chắc phải chậm hơn đến 5 tiếng nên đang k biết là nên đi thế nào.
Thái Hòa theo QL48 - ngã 3 Yên Lý - QL1 vẫn đi bình thường nhé cụ, thông tin vừa xác nhận của 2 a bạn e (1 sống ở nghệ an tuần đi Hà Nội 1-2 lần; 1 sống Hà Nội làm việc tại Vũng Áng vừa về Hà Nội hôm qua). Cụ cứ yên tâm mà đi, sáng mai e cũng lên đường đi theo lối đó về Bãi Lữ.

QH1105

Xe tải
Sáng mai hẹn gặp nhau thì nháy đèn cai nhé. Em đi lúc 4h30, cụ xuất phát mấy h? em đi xe land đt 09422186 chín chín e tên Dũng 38t
Cụ đi sớm thế, e xuất phát muộn lắm ạh 8h. Chúc cụ thượng lộ bình an.

lykai

Xe tăng
Hôm qua đi đến đoạn cụ chủ bị bắn vẫn thấy xxx làm việc ngó nghiêng biển số xe em nhưng mà em chuẩn, cụ chủ đang ở đâu rồi?

minhquankt

Xe hơi
xin lỗi các cụ ngày mai em sẽ pót ảnh hầu các cụ vì hôm qua và hôm nay đang phải giải quyết ít việc.
em xin cập nhật tình hình đường sá.
em đi một mạch từ Phố Châu đến tận quảng bình.qua đèo đá đẽo.nói chung là đường rất dễ đi.Phong cảnh đẹp thôi rồi.Đến quảng bình em rẽ ra đường một.Cũng có nhiều đoạn đang làm đường nhưng ko khó đi lắm.
đường hcm em ko gặp xxx nào bắn cả.Nhưng ở Đông hà quảng trị em bị bắn 1 phát 60/50 mà nó nói là bắn tại km 72.Cách Huế cỡ 45 km.Em đi đúng tốc độ nhưng *** nó chứ làm thế nào nó bắn được 60 em cũng ko hiểu.Nó bắn hình ảnh ccungx chẳng có cột mốc gì cả.Em chiến với nó hơn một tiếng cuối cùng vẫn bị lập biên bản.Tối về em xem lại cam hành trình thì em chỉ chạy 45 cây chuối thôi.Em sẽ lập riêng một thớt về cái này va có thể sẽ đưa lên báo chí và nhờ 1 số cụ giúp.Bây giờ em chưa làm vì đi chơi đã ko mất vui.Qua kỳ nghỉ lễ em sẽ chiến với bọn cẩu này.Các cụ lưu ý nhé.Nó bắn ở đoạn có biển Huế cách 45 km.
Cụ kiểm tra lại cẩn thận đoạn đường bị bắn. e nghi xxx bắn láo lắm. nó bắn đoạn cho phép chạy 80 cũng nên. Các cụ vào đi vào tp Hà tĩnh để ý hộ e đoạn đầu vào thành phố. xxx đứng ngay sau biển hạn chế tốc độ, các cụ phanh không kịp dính ngay. Nếu bị bắn chịu khó kiểm tra lại chính xác vị trí.

30M60xx

Xe buýt
Cụ đi về kể lại chi tiết cho ae nhé

toloanphuong

Xe máy
Nhà em đã vào đến Nha trang rồi, nhà mình có ai đi Nha trang. Đà lạt không?

SIEU XE BÒ

Xe hơi
bẩm các cụ mợ.em xin phép bắt đầu hành trình vào đà nẵng trước nhé.em sẽ cập nhật tình hình đường sá và xxx trên hành trình đường hcm cho các cụ mợ đi sau.em bắt đầu đây.kiểm tra nước nôi cho con vợ 2 cái đã.

cụ mợ nào gặp em trên đường nháy em ty nhé.
chúc cụ chuyến đi vui vẻ, bổ ích và an toàn.