Hết hạn Em bán Xe 7 chỗ gầm cao captiva 2007 full option

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
192,000,000 VNĐ

bikama

Xe hơi
Bằng giá grandis thì nên mua con nào các cụ nhể !
Ông anh cũng đi grandis nên em chia sẻ trải nghiệm thực tế.
1. Cùng động cơ 2.4 , hộp số Rạn đít số 4 cấp, Cap 5 cấp. Cap đi tăng tốc êm và mượt mà hơn.
2. Cảm giác lái, rạn đít trợ lực dầu đi trong phố vần vô lăng hơi nặng, đi cao tốc thì ok. Cap bản full như xe em trợ lực điện trong phố đánh lái 1 tay nhẹ nhàng , đi trong phố nhiều hoặc lái đường dài 4-5 tiếng liên tục vẫn thấy nhẹ nhàng không mệt.
3. Hàng ghế 2 rạn đít di chuyển lên xuống được ngồi hai người thì ok, ngồi 3 đi xa thì rất mệt vì người ngồi giữa không có tựa đầu. Cap hàng 2 có tựa đầu cả 3 ghế nên ngồi 3 đi xa ok.
4. Điều hòa cap 1 giàn điều hòa ga lốc chuẩn mát đủ dùng cả 3 hàng ghế. Rạn đít 2 giàn lạnh của mitsu thì lạnh teo buzi.
5. Cap gầm cao lốp to nên đi đường xấu êm, leo lề vô tư thoải mái hơn . Rạn đít gầm thấp như sedan đi vào đường xấu, leo lề là rất hay bị rách mồm, cạ gầm, đi phải nắn nót :D
6, Kiểu dáng thì tùy mắt thẩm mỹ mỗi người . thiết kế 2 con này kiểu dáng vẫn thấy ok không bị lỗi mốt lắm. Cap thì dáng hiện đại thể thao cơ bắp hơn.
7. Option thì rạn đít không có cửa theo được Cap có Đèn bi, ghế điện, gương điện chống lóa, sấy gương sấy kính điện. Cruise control....
7. Bảo dưỡng phụ tùng: Độ bền thì xe nhật bền hơn vì ít option ít cảm biến hơn. Cả 2 phụ tùng đều sẵn, phụ tùng Cap thấy rẻ hơn rạn đít.

Chỉnh sửa cuối:

bikama

Xe hơi
Em thấy Cap/chevrolet ít bị lỗi nặng nhưng có những xe 10 năm ++ hay bị các vấn đề về hệ thống làm mát, chảy dầu hộp số, động cơ và ăn xăng. Tất nhiên xe nào 10++ năm thì cũng dễ dính cả nhưng tỉ lệ lỗi dòng này nhiều hơn. Tuy nhiên xét tổng thể thì Cap vẫn là xe ngon, bổ, rẻ. Đc cái lọ thì mất cái chai, các cụ tùy nhu cầu mà chọn. Nếu nó ko ăn xăng, ít lỗi vặt thì đã có giá khác.
Ủn cho cụ chủ sớm bán đc xe và cứ kiên định. Trên này nhiều bố dìm giá lắn
Xe em đã được thay hệ thống ống nước làm mát động có. Thay mới Lốc lạnh hệ thống điều hòa.
Trộm vía động cơ hộp số thì vẫn êm lắm , khô ráo chưa thấy dầu mỡ gì cụ ạh

Captiva71

Xe hơi
em có mỗi 150tr

tamchenlenxe

Xe buýt
Xưa e có ông bạn chạy Cap bọn e cứ trêu mùa hè đi hàng 3 ráo mồ hôi thì hàng 1 viêm họng hết. He he
Hồi 2007 mua LTZ còn phải kèm cả lạc cơ , hoành tráng. Mà sau cũng này nọ nên mất giá quá.

bikama

Xe hơi
Hàng 3 có thiết kế sẵn tẩu 12V cắm quạt nhỏ mát ok luôn cụ ah. Mà xe em hàng 3 toàn gập phẳng chả mấy khi dùng. Đi hơi xa cứ ngồi hàng 1, 2 thắt dây đầu đủ đi cho khỏe người và an toàn cụ ah.

bibong123456

Xe hơi
hay cụ có giao lưu với saden bimmer ko để em lên thử Suv

Trạng thái
Thớt đang đóng