Hết hạn Em bán Vinfast Lux SA premium màu đỏ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
695,000,000 VNĐ

kẹo lạc

Xe hơi
xưa e ngắm con này mãi, mượn mấy con chạy thử xong chỉ vì ko ưng nội thất nên ko chốt, xe rộng rãi chắc nịch luôn

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
xưa e ngắm con này mãi, mượn mấy con chạy thử xong chỉ vì ko ưng nội thất nên ko chốt, xe rộng rãi chắc nịch luôn
Nội thất hơi đơn giản cụ nhỉ, nhưng đổi lại nó sẽ bền.

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
vâng tại vì e ko thích cái màn ấy cụ, điều khiển qua màn với em ko tiện bằng nút cứng, với trông nó đơn điệu quá
Vâng em cũng công nhận điều đó. Nút cứng, đặc biệt là nút gió vs điều hoà hợp lý hơn nhiều.

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em vào ủn bài

Dan du an

Xe ba gác
Giờ còn cụ nào bán không ạ. Cháu quan tâm.

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cháu kiếm con tương tự của cụ. Tại cụ tận trong Nha Trang xa quá
Xe em full lịch sử hãng, ko đâm va lội nước. Cụ chỉ cần chốt giá hợp lý và cọc cho em tiền đổ xăng là em chạy về HN cho cụ :D

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cuối tuần em ủn thớt

loicuagio1978

Xe tải
Ủn gì nữa. Vấn đề cần làm rõ thì cụ ko giải quyết. Đưa xe ra gara bất kỳ, cho lên cầu làm 20 kiểu ảnh chi tiết cái gầm xe rồi phọt lên đây là xe bay nhanh trong vài nốt nhạc ( nếu gầm ko có hiện tượng ăn mòn như các cụ trong thớt đang lo ngại)

Website
checkxecuchuyennghiep.com
Ủn gì nữa. Vấn đề cần làm rõ thì cụ ko giải quyết. Đưa xe ra gara bất kỳ, cho lên cầu làm 20 kiểu ảnh chi tiết cái gầm xe rồi phọt lên đây là xe bay nhanh trong vài nốt nhạc ( nếu gầm ko có hiện tượng ăn mòn như các cụ trong thớt đang lo ngại)
Gầm con này e tin là nó vẫn đẹp vì cũng toàn đồ nhôm

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ đọc kỹ lại nhé, em có nói nếu gầm có hiện tượng mọt em tặng xe luôn. Còn em ko rảnh đến mức tự dưng phải ra gara nhờ họ cho lên cầu để chụp ảnh, mà cũng chả gara nào rảnh họ làm ba cái việc lăng nhăng đó. Các cụ có nhu cầu thật và hiểu về xe đều chủ động alo em rồi, chẳng qua chưa chốt giá được thôi chứ chẳng ai lăn tăn việc đó. Mà “các cụ trong thớt đang lo ngại” là mấy thằng thợ, chứ chẳng có cụ ofer nào đâu cụ ạ.

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net

LittleShrimp

Xe đạp
Mấy cụ âm binh này sợ thật. Em tầu ngầm thớt bán xe này thấy ai đăng bài cũng sẽ có những cụ vào post những comment nghe rất võ đoán, nhìn ảnh đoán già đoán non nhằm dìm giá. Có những cụ khác thì thả giá trời ơi đất hỡi với cái văn em không máu nhưng cụ bán rẻ thì em mua =))

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mấy cụ âm binh này sợ thật. Em tầu ngầm thớt bán xe này thấy ai đăng bài cũng sẽ có những cụ vào post những comment nghe rất võ đoán, nhìn ảnh đoán già đoán non nhằm dìm giá. Có những cụ khác thì thả giá trời ơi đất hỡi với cái văn em không máu nhưng cụ bán rẻ thì em mua =))
Rẻ rách thật cụ nhỉ.

TYCA

Đi bộ
Các cụ đã trải nghiệm cho e hỏi xe này sửa chữa đã có gara ngoài làm đc chưa hay hoàn toàn đưa vào hãng. Đồ đạc e này thế nào ạ. Chi phí sửa chữa, thay thế và BD các mốc lớn cỡ bn ạ

Chỉnh sửa cuối:

Emesco

Xe điện
Xe bảo hành 10 năm, không nên sửa gara ngoài vì hỏng hóc đều được bảo hành miễn phí, quá 2 ngày chưa xong thì nhận về mỗi ngày 1 triệu.
Riêng vật tư hao mòn ko được bảo hành (lọc, lốp, ắc quy, má phanh...) thì giá đắt gấp rưỡi bên ngoài. Những thứ ko liên quan đến chế độ bảo hành lốp, lọc không khí điều hòa thì thay ngoài cho rẻ. Ắc quy, má phanh, lọc dầu lọc xăng chấp nhận thay hãng.
Dầu máy, nước làm mát...thì giá bằng ga ra ngoài.
Phụ tùng xe xăng giờ thoải mái, ko phải chờ đợi.
Xe Lux SA của em từng xịt bóng hơi, gọi 45p sau cứu hộ đến kéo về, thay trong ngày, chả được đồng bồi thường nào (ngóng nó quá 2 ngày để kiếm 1tr/ngày)
Giờ em đi VF9 thì chả hao mòn gì.

Các cụ đã trải nghiệm cho e hỏi xe này sửa chữa đã có gara ngoài làm đc chưa hay hoàn toàn đưa vào hãng. Đồ đạc e này thế nào ạ. Chi phí sửa chữa, thay thế và BD các mốc lớn cỡ bn ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng