[Đã bán] Em bán tiếp đồ âm thanh

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
12,345 VNĐ

HnA

Xe tăng
Không khiển cụ ơi

Ablet03333

Xe hơi
Cái amly em ước ao

gatronggoloa

Xe hơi
Em đang muốn bán đồ trên để trải nghiệm lên Amply đèn đây ạ
Nói đến đèn bác Thi Văn bh cũng đáng để trải nghiệm, mà nên làm full bộ của bác ý ngoại trừ nguồn nhạc! E mà dư e cũng làm thử 1 bộ, đặc biệt là dư chô để nữa, chư dư tiền mà ko có chỗ kê thì bó tay thực sự!

captivaltz

Xe điện
Muốn nâng cấp mà nhìn tổng xèng thấy cố quá lại sợ thành quá cố
Nghèo khổ thặc
Hazzzz

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
E đang dùng cái này. Đang tiếc vì đợt vừa rồi không lấy được đôi Tannoy của cụ.
Em cũng đang thừa cục El34 Triode đen thui lui này, vất xó lâu vì ít nghe đến nó, toàn nghe bằng Sun 2a3 vì nó hợp loa

Chỉnh sửa cuối:

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
E chưa sở hữu Acc bao giờ nhưng có nghe thử vài lần thì cảm nhận là nghe hơi chua. Đó là cảm nhận của cá nhân em.
Em cũng chỉ chơi đến 303x + loa 640i nhưng cũng lâu lắm rồi, sau giải tán hết món đấy

• Vodka
Reactions: HnA

landaumuaxe

Xe điện
Chơi sang đèn là chán hết cụ ạ,
cụ cho e hỏi, e đang có con luxman 570 với jbl 4312c, nghe e thấy cũng tạm, nhưng ông anh đang bảo sang đèn hay hơn, ông đang dư con đèn cho mượn về ghép, mà e lười quá, k biết có khác biệt nhiều không, con đèn này là gióng thôi, vì ông anh là dân chơi món này
hoặc có đôi toàn dải cũng hàng đóng + đèn có hơn không cụ nhỉ? có khi e tính hôm nào qua nhà ông nghe thử lại, vì hôm ngồi nhà ông anh nghe con luxman với 4312c thấy cũng ok, nhưng nếu nghe với con đèn và toàn dải thì thấy thua hẳn 1 bậc, có điều cặp toàn dải thừa kia thì k ngon bằng cặp toàn dải đang dùng , nhưng đều thấy đẹp

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
cụ cho e hỏi, e đang có con luxman 570 với jbl 4312c, nghe e thấy cũng tạm, nhưng ông anh đang bảo sang đèn hay hơn, ông đang dư con đèn cho mượn về ghép, mà e lười quá, k biết có khác biệt nhiều không, con đèn này là gióng thôi, vì ông anh là dân chơi món này
hoặc có đôi toàn dải cũng hàng đóng + đèn có hơn không cụ nhỉ? có khi e tính hôm nào qua nhà ông nghe thử lại, vì hôm ngồi nhà ông anh nghe con luxman với 4312c thấy cũng ok, nhưng nếu nghe với con đèn và toàn dải thì thấy thua hẳn 1 bậc, có điều cặp toàn dải thừa kia thì k ngon bằng cặp toàn dải đang dùng , nhưng đều thấy đẹp
Cụ hỏi vậy thì thực sự em chịu chết ko biết trả lời cụ sao cả vì nhiều vấn đề liên quan đến gu nghe nhạc của cụ. mà cụ đang nghe bộ đấy mà nghe sang loa toàn dải nó khác nhiều đấy, nó như kiểu cụ đang ăn mặn chuyển sang ăn chay ấy ;) nhạt nhẽo\
Ông anh cho mượn amp để thử cụ cứ qua cầm về cắm thử, amp Diy mà đồ đạc ngon cũng khá lắm đó cụ. Em cũng chơi qua mấy thứ rồi, đèn đóm cũng qua mấy con và mỗi con nó đều có cái hay, dở của từng loại cụ ạ, thử dc cứ thử cụ sẽ cảm nhận dc cái gì cụ cho là hay. Và em cũng vậy, chán chê rồi cũng sẽ dừng lại ở amp đèn và loa toàn dải nghe lóc cóc leng beng thôi :D

BMW520d

Xe hơi
Cụ hỏi vậy thì thực sự em chịu chết ko biết trả lời cụ sao cả vì nhiều vấn đề liên quan đến gu nghe nhạc của cụ. mà cụ đang nghe bộ đấy mà nghe sang loa toàn dải nó khác nhiều đấy, nó như kiểu cụ đang ăn mặn chuyển sang ăn chay ấy ;) nhạt nhẽo\
Ông anh cho mượn amp để thử cụ cứ qua cầm về cắm thử, amp Diy mà đồ đạc ngon cũng khá lắm đó cụ. Em cũng chơi qua mấy thứ rồi, đèn đóm cũng qua mấy con và mỗi con nó đều có cái hay, dở của từng loại cụ ạ, thử dc cứ thử cụ sẽ cảm nhận dc cái gì cụ cho là hay. Và em cũng vậy, chán chê rồi cũng sẽ dừng lại ở amp đèn và loa toàn dải nghe lóc cóc leng beng thôi :D
Nó phải theo gu của mỗi người bác ạ

zep.le

Xe buýt

có con đầu CD muốn giải tán cho cụ nào chớm nghiện

tranthaipro

Xe hơi
Loa đài là e ủn

Trạng thái
Thớt đang đóng