[Đã bán] Em Bán Thinkpad X1 Gen 5 Đẹp

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
13,500,000 VNĐ

Namtroc

Xe điện
Ọp giờ ném đá gạch lên tầm cao mới là chọc ngoáy rồi

MrActor

Xe hơi
Vỏ nó mòn bóng lên thông chứ màu đen mà thành màu bạc thì ó mà thánh :)) . Lớp nhung phía trên thì đôi khi bị xước hoặc dùng nhiều nó bóng nhẫy lên thôi.

hungtcl

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ọp giờ ném đá gạch lên tầm cao mới là chọc ngoáy rồi
Cảm ơn cụ đã động viên. Bán hàng yếu bóng vía trên OF giờ chắc phải đổi topic sang cho tặng mất :)

Namtroc

Xe điện

dtrung

Xe điện
Thấy có cụ kdcn bán còn này mà chip thế hệ 7 (7300U) thì là cùng đời nhưng sản xuất muộn hơn con của cụ (chip thế hệ 6 - 6300U) phải không ạ?

hungtcl

Xe container
Thấy có cụ kdcn bán còn này mà chip thế hệ 7 (7300U) thì là cùng đời nhưng sản xuất muộn hơn con của cụ (chip thế hệ 6 - 6300U) phải không ạ?
Cái đó của cụ Tùng bàn phím Nhật gõ khoai đấy
Với lại e khg biết sao lại có bản 7300u nữa cụ ạ
Cụ hỏi trực tiếp cem sao

hungtcl

Xe container
Nếu cụ có ý định mua bản Japan để rẻ hơn 1 chút thì nên đọc mấy dòng này

JcM

Xe tải
Cái đó của cụ Tùng bàn phím Nhật gõ khoai đấy
Với lại e khg biết sao lại có bản 7300u nữa cụ ạ
Cụ hỏi trực tiếp cem sao
Con em Gen 5 bàn phím Japan cũng chip 7300u đây.
Phím Japan cụ nào quen phím US thì cũng dùng đc còn nếu mua đc US thì nên mua.
Phím Japan thì thừa vài phím và spacebar ngắn.

hoaluuly777

Xe hơi
Phím japan gõ khó chịu nên thường thợ hay bán rẻ hơn 2-300k so vs hàng phím us.
Mấy con đã phím nhật mà còn bóng loáng thì ko nên rờ vào các cụ ạ.

JcM

Xe tải
Phím japan gõ khó chịu nên thường thợ hay bán rẻ hơn 2-300k so vs hàng phím us.
Mấy con đã phím nhật mà còn bóng loáng thì ko nên rờ vào các cụ ạ.
mấy con thinkpad này phím dễ bóng mà cụ, nói chung em dùng nhiều thinkpad rồi thấy lành và bền, còn phím mới cụ lên mạng nó bán đầy nó thay mình sao mà biết được cụ.
Con carbon có cái chán là ram nó hàn chết nên sống với ram đó thôi.

sidecar_ox

Xe tải
Cụ cho mấy tấm hình bạc phếch để anh em rửa mắt cái đi cụ :)
Nó bám vân và bụi em ghi nhận chứ bạc phếch sau mấy bữa như cụ nói em đếch tin
Em đang dùng X1 đây cụ. Em cũng mua của 1 cụ trên này, cam kết như đúng rồi, sau khi thấy hiện tượng bạc lớp sơn ngoài em mới phát hiện ra sau lưng nhà em có 1 công trường luôn, em lấy sdt khác gọi cho cụ chủ chào giá dịch vụ spa thì cụ ý đồng ý kết hợp với em. Nếu cụ cần em gửi ảnh công trường spa cho cụ thẩm.

FE2012

Xe tải
Em đang dùng X1 đây cụ. Em cũng mua của 1 cụ trên này, cam kết như đúng rồi, sau khi thấy hiện tượng bạc lớp sơn ngoài em mới phát hiện ra sau lưng nhà em có 1 công trường luôn, em lấy sdt khác gọi cho cụ chủ chào giá dịch vụ spa thì cụ ý đồng ý kết hợp với em. Nếu cụ cần em gửi ảnh công trường spa cho cụ thẩm.
tưởng spa ở china rồi chuyển về chứ nhỉ?

hungtcl

Xe container
Tiếc là cụ không có mấy cái ảnh máy bạc phếch của cụ. Vậy chắc cụ lại mới đi sơn e nó rồi à? Mấy hôm nữa nó lại bạc cụ gửi để ae xem nhé. Nếu nó không bạc cụ cũng nên phản hồi để các cụ KDCN biết mà làm cho đỡ bị KH họ bóc phốt

E là người dùng cũng mua lại CH đang dùng bt chưa thấy bạc gì. Cụ nào tin thì mua không thì thôi. Bán đồ trên Of giờ khó thật!

Mà cụ cũng tag luôn cụ đã cam kết sai với cụ cho ae tỏ tường. Họ sai với cụ sao cụ phải ngại? Để ae trên này biết rút KN, nhất là cụ đó KDCN món hàng cụ mua

Cụ cứ gửi ảnh cái công trường mà cụ biết cho các cụ khác tham khảo rồi ra cãi nhau với CH về chuyện đó trước khi gd nhé :) E thì đi mua đồ cũ nhất là CH thì cứ phải xđ là họ đã tút tát cho máy đẹp hơn. Mình thấy hợp lý thì mua thôi. Thế cụ ghĩ là có hàng like new như họ nói với sll cho con máy đời 2017 thật sao?:)

Mà tốt nhất các cụ lăn tăn như thế nên mua máy mới cho lành đừng vào đây chứng minh với quy kết e làm gì. E có phải CH đi sơn rồi lừa các cụ đâu

Ngay từ đầu e có nói là máy brand new đâu, máy e cũng mua lại máy đã dùng rồi của CH mà :)

Xin lỗi các cụ khác vì phần còm men hơi dài! Vì nếu không nói các cụ lại tưởng e đang đi lừa các cụ để bán cái lap này :)

Chỉnh sửa cuối:

billbill

Xe buýt
Cụ cho cháu xin, cháu cũng spa cho con x1 nhà cháu, bạc nhìn chán quá

Trạng thái
Thớt đang đóng