[Bán xế] Em bán lacetti CDX 2010 hiếm có

Trạng thái
Thớt đang đóng

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Xe này với tầm tiền hơn 200 thì khoing xe nào có cửa đâu ạ. Hỏng vặt của nó là do ko gặp được thợ chuẩn chứ mấy cái cá vàng thợ xịn chuyên dòng này xử lý gọn gàng rẻ tiền thôi ạ. E cũng đang đi cdx2010 và thấy nó quá ổn. Khung gầm cứng. Nhạc hay (mấy xe dưới 800tr thua xa nó nhiều). Ít tiếng ồn lốp, cốp rộng, kính tự động, đèn và gạt mưa tự động, vành 17 inch, lốp rộng. Cửa sổ trời, auto khoá cửa. Nói chung em thấy ổn đấy ạ. Chỉ vì sợ hệ thống điện nên giá nó giảm, về nhiên liệu em chạy đường trường nó dưới 7Lít thôi
Bản 1.8 có lái điện có lẽ phê hơn.
Cụ có quen thợ nào xịn ko giới thiệu ae với!

Ruby Rain

Xe hơi
Nhìn form này vẫn thích nhưng chạy con này thì lại ko sướng tí nào đạp ga xe nó cứ ì ra mãi mới bứt tốc. Mà điện đóm thì hãi thôi rồi.

onlylove_foreve

Xe hơi
Trước mình cũng chạy 1 em CDX, mua năm 2016 giá 435tr ở Sàn oto Việt Nam. Cảm nhận như sau:
Ưu điểm: Xe đi đầm, dáng đẹp, khá nhiều Option, góc quan sát rộng, giá rẻ, đi đường cao tốc khá thích, xăng tầm 10L/100km, vô lăng mượt, loa nghe hay...
Nhược điểm: Công nhận em nó cũng hay hỏng vặt: Két sinh hàn, hệ thống làm mát, bị cháy Mobin mấy lần, và 2 lần thay vỉ số nhưng may được 1 bạn tên Đức chuyên về hộp số oto tư vấn chỉ cần thay cái đầu Solelor gì đó hết có 2tr chứ không phải thay cả vỉ hết 18tr
Đánh giá chung: Với giá tiền này thì không em nào lại được CDX, chủ xe chịu khó quan tâm xe và mang đến Garage chuyên dòng này thì Ok, trước mình làm ở Garage Auto 3S chỗ sân Mỹ Đình giờ chuyển ra khu Cầu Diễn rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng