[Cần bán] Em bán cc Tố Hữu!

Số điện thoại
0387607820
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
4,850,000,000 VNĐ
Diện tích
90㎡

Khong nho

Xe hơi
Cụ gợi ý giúp cho cháu một vài chỗ với ạ. Hôm nay cháu xem bên Long Biên, chỗ của anh Thảo Điền xây thấy đẹp phết, nhưng phòng ngủ chính lại bí bách quá mà không mở cửa được
Tiện cụ mới vợ làm ở đâu với f1 học ở đâu mua quanh đấy đi làm cho đỡ vất vả, HN càng ngày càng tắc cụ cứ nghĩ cái cảnh làm xong 6h đi 1-2h mới về đến nhà cơm nước xong 9-10h tối thì f1 học hành gì? Chưa tính 5-6h là phải bò ra khỏi nhà. E thấy cụ từ Trường Trinh mà sang tận Long Biên :D

Dan du an

Xe ba gác
Tiện cụ mới vợ làm ở đâu với f1 học ở đâu mua quanh đấy đi làm cho đỡ vất vả, HN càng ngày càng tắc cụ cứ nghĩ cái cảnh làm xong 6h đi 1-2h mới về đến nhà cơm nước xong 9-10h tối thì f1 học hành gì? Chưa tính 5-6h là phải bò ra khỏi nhà. E thấy cụ từ Trường Trinh mà sang tận Long Biên :D
Dạ ngay đầu cầu thôi cụ ạ, Sát Tâm Anh. Bên này em chưa tìm được căn nào ưng ý. Có lẽ do tầm tiền 4tỷ-4.5tỷ nó khó mua thật

Khong nho

Xe hơi
Dạ ngay đầu cầu thôi cụ ạ, Sát Tâm Anh. Bên này em chưa tìm được căn nào ưng ý. Có lẽ do tầm tiền 4tỷ-4.5tỷ nó khó mua thật
Bên đấy cc nhiều mà nhất là xa xa chút bên này được cái thoáng, không khí hơn bên này. Cụ cứ bình tĩnh giờ vẫn còn chưa tan thuốc ngáo múc làm gì.

Dan du an

Xe ba gác
Bên đấy cc nhiều mà nhất là xa xa chút bên này được cái thoáng, không khí hơn bên này. Cụ cứ bình tĩnh giờ vẫn còn chưa tan thuốc ngáo múc làm gì.
Em cũng nghĩ như cụ, chắc chờ tí xem thế nào đã, hy vọng kinh tế khó khăn dân kinh doanh online sẽ bán nhà nhiều. Em xem đến 5-7 căn môi giới bảo chủ nhà bán hàng online, vào nhà thấy để nguyên một phòng ngủ chất đồ bán.

Khong nho

Xe hơi
Em cũng nghĩ như cụ, chắc chờ tí xem thế nào đã, hy vọng kinh tế khó khăn dân kinh doanh online sẽ bán nhà nhiều. Em xem đến 5-7 căn môi giới bảo chủ nhà bán hàng online, vào nhà thấy để nguyên một phòng ngủ chất đồ bán.
Bình tĩnh cụ e thích mặt đất cho rộng lên mấy lần toàn mua hụt CC vợ e thích CC e thì ko khoái khoản đấy lắm, căn bản sợ độ cao cứ lên tầng 20 nhìn xuống là rồi loạn tiền đình :D

nguoibatdau

Xe tăng
Dạo này em đang đi tìm mà xem ở đâu cũng toát mồ hôi hột.... Nhiều cái nhà 70m vào bí bách, không mở cửa chính là không thở được, không hiểu tối đi ngủ đóng cửa thì kiểu gì. Chắc bật điều hoà thông liên tục.... Tiện ích hỏi có gì thì gym (phải trả tiền), siêu thị, trường tiểu học. Giá thì 4tỷ6. Ôi con mother nó giời. Trong khi đó ông già em bán căn Linh Đàm ngày ngoài chỗ cạnh đường trên cao 130m cách đây 2 năm có 2 tỷ. Thật sự giờ đi xem chung cư xem cả hai tuần nay mà thấy chán. Xem cái 102 Trường Chinh gì đó cũng Capital Garden.... Chả có tiện ích gì mà giá 5tỷ 100m mua bán vi bằng.... Chúng nó đẩy giá chung cư tài thật. Đúng là lên nhanh như giá vàng.
Cụ đừng bao giờ mua mấy cái chung cư trong ngõ 102 TC, nước cực bẩn luôn. Em ở trong khu meco complex mấy năm nên biết.

na2009

Xe hơi
Giá nhà đất 2 năm vừa qua tăng ghê quá, năm ngoái môi giới chào e một căn nhà trong ngõ ở thụy khuê 39m2 4 táng giá 5.3 tỷ, năm nay lên hơn 7 tỷ. Bạn e mua căn cc ở cùng toà này, căn góc gan 120m2 trước tết vừa rồi giấy tờ xong là 4 tỷ, theo giá này giờ thành hơn 6 tỷ à?