Elantra 1.8 hay Altis MT

Website
www.thietbisieuthivn.net
Trang bị của Elantra 1.8 2014 ngang với Altis 2.0, máy 1.8 150 mã lực vs 2.0 143 mã lực. Em Altis mới chỉ được " bình mới " thôi chứ vẫn là " rượu cũ ".
Công xuất máy cũng chỉ là một phần, quan trọng là do nhà sản xuất thiết kế động cơ nữa. Vd như con SH 150 cùng máy với con LX 150 thử hỏi con nào đi bốc hơn, máy mượt hơn, LX 150 chưa có cửa so với SH 125 đâu cụ nhé.
Hyundai chỉ được cái mã và mấy cái tính năng thôi, còn máy đi thì chán, tay lai ko chuẩn xác, nội thất thiết kế lộn xộn.
Nói chung mỗi người một sở thích đây là ý kiến khách quan của cá nhân em.

uduchi

Xe container
Công xuất máy cũng chỉ là một phần, quan trọng là do nhà sản xuất thiết kế động cơ nữa. Vd như con SH 150 cùng máy với con LX 150 thử hỏi con nào đi bốc hơn, máy mượt hơn, LX 150 chưa có cửa so với SH 125 đâu cụ nhé.
Hyundai chỉ được cái mã và mấy cái tính năng thôi, còn máy đi thì chán, tay lai ko chuẩn xác, nội thất thiết kế lộn xộn.
Nói chung mỗi người một sở thích đây là ý kiến khách quan của cá nhân em.
Cụ nói chuẩn đới ợ,xe Hyundai thì chỉ hơn được cái mã,options,cách âm,giá rẻ hơn.Còn về thương hiệu thì ăn sao dc Toy thần thánh với Hòn đá:-<

Website
www.thietbisieuthivn.net
Cụ nói chuẩn đới ợ,xe Hyundai thì chỉ hơn được cái mã,options,cách âm,giá rẻ hơn.Còn về thương hiệu thì ăn sao dc Toy thần thánh với Hòn đá:-<
Cụ nên nhớ 1 điều " uy tín và chất lượng tạo lên thương hiệu " chứ đâu phải tự nhiên một nhà sản xuất họ có sẵn thương hiệu đâu. Mình cũng đồng ý xe Hyundai là xe tốt nhất của các thương hiệu xe Hàn.
Theo mình thì Mẹc, Bim, Au là bậc trên, xong đến Toy, Honda, Nissan xong đến Hyundai, Kia,

sontung

Xe tăng
Cụ nên nhớ 1 điều " uy tín và chất lượng tạo lên thương hiệu " chứ đâu phải tự nhiên một nhà sản xuất họ có sẵn thương hiệu đâu. Mình cũng đồng ý xe Hyundai là xe tốt nhất của các thương hiệu xe Hàn.
Theo mình thì Mẹc, Bim, Au là bậc trên, xong đến Toy, Honda, Nissan xong đến Hyundai, Kia,
Cũng như Sony, Panasonic, Sharp cũng ngủ quên trên chiến thắng để cho Samsung trở thành hãng điện tử lớn nhất thế giới, trong khi mấy ông lớn Nhật phải bán cả tài sản để trả nợ. Hiện tại doanh số của Hyundai Motor chỉ đứng sau Toyota và vượt xa các hãng ô tô Nhật khác

Bachunchun

Xe tải
Các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp cho ông anh của mình về việc lựa chọn 2 dòng xe trên. Với kinh phí hiện có khoảng 800 triệu nên mình đã tư vấn cho Ông 2 dòng xe này là vừa tiền, giá gần tương đương nhau: Altis 757 triệu; Elantra 769 triệu, xong xuôi vào khoảng 850 triệu (vay mượn thêm tí chắc là được).
Rất mong các cụ tư vấn chân tình
Thanks​
Elantra đi cụ altis option kém lắm chắc.chỉ ngang kia rio