[Funland] e xin mạnh dạn hỏi: Các Cụ/Mợ thành đạt(giàu có) vào độ tuổi khoảng bao nhiêu ạ?

tabalo79

Xe buýt
Sau bao năm vấp lên vấp xuống, điên đầu vì nợ nần chồng chất, đến thời điểm này e cũng tạm ổn, 1 vợ 2 con, nhà cửa(ông bà cho), công việc,... nhưng ước mơ làm giàu của 1 thằng tỉnh lẻ vẫn ấp ủ trong e, với mức lương 7tr/1 tháng, e nghĩ khó có thể giàu dc, e đang tính bon chen lên HN, nhưng 1 phần e con 1, 1 phần F1 thứ 2 còn nhỏ quá mà chuyển thời gian này công việc cũng chưa thuận lợi, việc làm thêm ở tỉnh lẻ rất khó trong thời điểm hiện tại.
Nên e mạnh dạn mở thớt này, xin ý kiến các Cụ/Mợ thành đạt, giàu có vào độ tuổi khoảng bao nhiêu để e còn có tý niềm tin, niềm hi vọng tiếp tục theo đuổi giấc mơ làm giàu của mình.
E năm nay 30 tuổi, cực kỳ khát khao kiếm tiền, thật nhiều tiền, vì cái gì cụ/mợ nào quan tâm sẽ nhớ đến e.
Mong các Cụ/Mợ cởi lòng, cũng vừa là ôn lại tý kỷ niệm thời còn khó khăn, chia sẻ với e?
Chân thành cảm ơn các Cụ/Mợ.
(Thành đạt và giàu có về tất cả nhé, chứ riêng về tình cảm vợ chồng e ok lắm roài :D sau bao thăng trầm e thấy Tiền nong đi xuống, T/c vợ chồng e đi lên theo tỷ lệ; còn tiền nong đi lên thì e chưa biết :-")
Em khuyên cụ chân hết cả tình: Đừng dại dột về Hà Nội. Tại sao thì giải thích dài dòng lắm :)]

buidoimiennui

Xe điện
Các cụ giỏi quá, em 55 rồi mà vẫn còn phải ở tập thể đi xe cúp :((