E muốn lắp thêm loa sup cho i30cw

Cụ nói rõ hơn pa sub hơi tại sao phải bỏ, nếu mà chất lg âm thanh tốt thì e cũng cố
Nó cần thêm amp .. thêm amp thì nên thay cả hai cặp loa cho đỡ phí cái amp chỉ đánh có cái loa sub ... nói chung là cụ nên .. thay bộ mới .. khác với nhu cầu của cụ chỉ cần sub... :D

luas_vn

Xe buýt
em cũng đang định lên đời Sub mới. Còn con Sub Stellmate còn mới, âm trầm, tiếng Bass rất hay. Bác có nhu cầu pm em nhé!

Mr TrungDVD

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em là người sử dụng nên sướng nó khác, mấy cái sub điện cỏ kiểu này chỉ nghe chống cháy thôi!
Còn các cụ thương gia sướng là khi bán được hàng ợ 
Bán và mua cái giá trị cụ ah. Nếu e bán hàng thì mục đích cũng chỉ là làm cho người mua hài lòng. phục vụ nhu cầu người mua. Mua và bán là Win Win cụ nhỉ.
Em cũng mua thường xuyên và Quan trọng là giá trị thật của 1 sp ah. Cũng sướng rên lên mỗi khi mua được cái đích. ( giá hợp lý với chất lượng) . Hehe. Cụ nhỉ

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Bán và mua cái giá trị cụ ah. Nếu e bán hàng thì mục đích cũng chỉ là làm cho người mua hài lòng. phục vụ nhu cầu người mua. Mua và bán là Win Win cụ nhỉ.
Em cũng mua thường xuyên và Quan trọng là giá trị thật của 1 sp ah. Cũng sướng rên lên mỗi khi mua được cái đích. ( giá hợp lý với chất lượng) . Hehe. Cụ nhỉ
Nhà cháu chém vui thôi :) . Mà dòng Pioneer này có 2 đời 120 và 110. Không hiểu các cụ test thử nghe khác nhau ntn?

mitbi

Xe hơi
Cụ nào có mbq tem vàng thanh lý cho e cái giá fix vào chỗ kín ạ

Thulinh

Đi bộ
em cũng đang định lên đời Sub mới. Còn con Sub Stellmate còn mới, âm trầm, tiếng Bass rất hay. Bác có nhu cầu pm em nhé!
Bác cho e hỏi sub của bác là loại để gầm ghế hay để cốp ak?