[Đã bán] E muốn bán biệt thự An Vượng

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
25,000,000,000 VNĐ
Diện tích
180㎡

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Cám ơn cụ,
Kiến thức cụ tự nhận là hạn hẹp mà cụ lúc nào cũng như bố thiên hạ, bố mày là nhất, chúng này éo biết gì cả 😁
Tôi thì cũng nhận là kiến thức hạn hẹp thật, chỉ chia sẻ những gì mình thấy thôi vì cũng quan tâm tới khu này 3 năm nay. Cũng muốn làm sale kiếm xèng lắm nhưng ko có khả năng 😊
Ồ, bác quan tâm khu này đến tận 3 năm mà chỉ hiểu lơ mơ ngáo giá như vậy thì tốt nhất theo cánh chúng tôi bác đừng quan tâm nữa bác ạ vì như thế sẽ tốt hơn cho những người xung quanh của bác. Đến sale mõm nhọn chuyên chăn gà cũng chưa ảo giá đến mức đó đâu bác. Căn của chủ thớt là 177m2 cạnh căn đường đâm và chếch đường đâm nên chưa bao giờ đạt 26-28 tỷ bác nhé còn nếu dựa vào thông tin sale mõm nhọn nó cấp cho bác thì 30tỷ cũng là bình thường. Theo tôi trước khi chém nếu kiến thức mông lung thì bác nên học khóa sale đi, vào đó bác sẽ được họ chỉ cho cách nhìn nhận vấn đề chứ bác có quan tâm 3 năm hay 30 năm đi nữa mà ko có cách tư duy thì mãi mãi là gà con xếp hàng thôi.

Tất nhiên rồi, gà con hay gà to là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi vẫn rất hạn hẹp nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.

cabin

Xe buýt
Cạnh căn bị đường đâm chứ ko trực tiếp bị đúng ko nào cụ 😊 Tôi biết thế nào thì chia sẻ vậy thôi vì kiến thức cũng hạn hẹp, cụ ko nhất thiết phải tin tôi 😁.
Thôi, tôi đi xếp hàng chờ đến lượt đón khách đây. Chào cụ 😎

casauking

Xe tăng
Cách bán nhanh nhất là qua môi giới chính khu trong đó thôi chứ post lên đây hàng ngày vào comment vui vui là chính chứ chả mấy khi có khách mua được trên này, nhất là với mấy căn tiền to thế này.

tung1311 .

Xe container
Chúc mừng mợ nhé, 1 phi vụ cực thành công. Mà năm ngoái là mợ mua trả chậm, hiện còn bao lâu hả mợ? Người mua mới giờ cũng rủi ro vì khó vay mới dù kết nối hợp đồng cũ. Có tiền mặt là chắc nhất.

Vanhoatnguyen

Xe buýt
Nếu tầm 25-28 tỷ thì mua BT trong tổ hợp Roman Plaza so với khu Dương Nội này thì thế nào các cụ nhỉ

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Nếu tầm 25-28 tỷ thì mua BT trong tổ hợp Roman Plaza so với khu Dương Nội này thì thế nào các cụ nhỉ
Chẳng căn nào ngon cả! E thấy mua toàn để chơi chơi, chẳng ở j cả nên em thấy chưa ăn i đc nên chưa ngon! E com cho vui thôi, chớ thật ra hàng đều đẹp cả!3 vòng đều chuẩn, gầm cao, dáng đẹp, mặt tiền cũng rất đẹp, kỹ năng lại tốt nữa (sale bán hàng)! Chỉ cần khách đại gia, chịu chi nữa là bcs ok thôi!

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ồ, bác quan tâm khu này đến tận 3 năm mà chỉ hiểu lơ mơ ngáo giá như vậy thì tốt nhất theo cánh chúng tôi bác đừng quan tâm nữa bác ạ vì như thế sẽ tốt hơn cho những người xung quanh của bác. Đến sale mõm nhọn chuyên chăn gà cũng chưa ảo giá đến mức đó đâu bác. Căn của chủ thớt là 177m2 cạnh căn đường đâm và chếch đường đâm nên chưa bao giờ đạt 26-28 tỷ bác nhé còn nếu dựa vào thông tin sale mõm nhọn nó cấp cho bác thì 30tỷ cũng là bình thường. Theo tôi trước khi chém nếu kiến thức mông lung thì bác nên học khóa sale đi, vào đó bác sẽ được họ chỉ cho cách nhìn nhận vấn đề chứ bác có quan tâm 3 năm hay 30 năm đi nữa mà ko có cách tư duy thì mãi mãi là gà con xếp hàng thôi.

Tất nhiên rồi, gà con hay gà to là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ trở thành quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi vẫn rất hạn hẹp nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.
E cũng k định quote cụ đâu nhưng cụ hay tỏ ra hiểu biết mà e thấy có vẻ biết sơ sơ nên e đành nói với cụ là căn e cụ tả sai rồi, kể cả cái đơn giản nhất là diện tích. Nó cũng giống như cụ cá là e đã bán rồi vì tầm nhìn ngắn nên k còn giữ đến giờ ấy :))

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Cách bán nhanh nhất là qua môi giới chính khu trong đó thôi chứ post lên đây hàng ngày vào comment vui vui là chính chứ chả mấy khi có khách mua được trên này, nhất là với mấy căn tiền to thế này.
Vâng, e xem kiếm dc 1% của sale k thôi cụ :D

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Chúc mừng mợ nhé, 1 phi vụ cực thành công. Mà năm ngoái là mợ mua trả chậm, hiện còn bao lâu hả mợ? Người mua mới giờ cũng rủi ro vì khó vay mới dù kết nối hợp đồng cũ. Có tiền mặt là chắc nhất.
E mua trả luôn cụ ạ, k mua trả chậm đâu ạ. E có 1 căn này và 1 căn Gleximco lên giá, còn lại thì cũng k ăn thua. Căn này lúc mua cũng hơi cố, k nghĩ sẽ đủ tiền, e phải vay thêm bank, nhưng đến giờ e đủ trả bank rồi, k phải bán để trả bank mà e định mua đầu tư chỗ khác thôi. Bài học rút ra là nên dùng đòn bẩy, trc giờ e rất sợ nợ nần, nhưng phi vụ liều này khá thành công cụ ạ, bán dc căn này e sẽ vay thêm bank đầu tư :D

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
E cũng k định quote cụ đâu nhưng cụ hay tỏ ra hiểu biết mà e thấy có vẻ biết sơ sơ nên e đành nói với cụ là căn e cụ tả sai rồi, kể cả cái đơn giản nhất là diện tích. Nó cũng giống như cụ cá là e đã bán rồi vì tầm nhìn ngắn nên k còn giữ đến giờ ấy :))
E muốn bán biệt thự An Vượng 25 tỷ, bao mọi thủ tục, sang tên sổ đỏ từ chủ đầu tư luôn. Cụ nào quan tâm qua xem, căn e A01-L74, chính chủ, e tiếp môi giới nhưng k tiếp đăng tin rao vặt.
Căn A01-L74 diện tích 176,68m2.
Căn này chếch đường đâm nên ông nào mất lái cái phi thẳng nhà luôn và đó là lý do họ trồng cột đèn giữa cửa nhà.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Căn A01-L74 diện tích 176,68m2.
Căn này chếch đường đâm nên ông nào mất lái cái phi thẳng nhà luôn và đó là lý do họ trồng cột đèn giữa cửa nhà.
Uh, thế cụ đúng, e nhầm diện tích với căn khác, xin lỗi cụ. Tuy nhiên, cách nói chuyện của cụ k gây thiện cảm với e. Nên nếu được mong cụ k vào thớt e làm gì ak.

tung1311 .

Xe container
E mua trả luôn cụ ạ, k mua trả chậm đâu ạ. E có 1 căn này và 1 căn Gleximco lên giá, còn lại thì cũng k ăn thua. Căn này lúc mua cũng hơi cố, k nghĩ sẽ đủ tiền, e phải vay thêm bank, nhưng đến giờ e đủ trả bank rồi, k phải bán để trả bank mà e định mua đầu tư chỗ khác thôi. Bài học rút ra là nên dùng đòn bẩy, trc giờ e rất sợ nợ nần, nhưng phi vụ liều này khá thành công cụ ạ, bán dc căn này e sẽ vay thêm bank đầu tư :D
Không mua vay thì chắc giá đc chiết khấu nhiểu mợ nhỉ? Em nhớ không nhầm thì đâu đó tầm 13 củ ợ?

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Không mua vay thì chắc giá đc chiết khấu nhiểu mợ nhỉ? Em nhớ không nhầm thì đâu đó tầm 13 củ ợ?
E mua cũng muộn hơn nên giá bị lên nhiều hơn ạ, tầm 14.5 cụ ạ

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Uh, thế cụ đúng, e nhầm diện tích với căn khác, xin lỗi cụ. Tuy nhiên, cách nói chuyện của cụ k gây thiện cảm với e. Nên nếu được mong cụ k vào thớt e làm gì ak.
Ồ, đúng là miệng lưỡi con buôn quay ngoắt 180 độ ngay, trên thì kêu người ta tả sai diện tích rồi đến lúc người ta chứng mình thì kêu nhầm với căn khác, chắc nhầm với căn ông hàng xóm. Đến nhà mình còn ko nhớ diện tích bao nhiêu thì chắc cũng chỉ hệ rao hộ hoặc cổ phần mua chung thôi. Còn thiện cảm hay ko cứ đúng mà phọt đừng huyên thuyên là được, phọt đúng phọt chuẩn thì chả ai người ta ý kiến đâu.

Tất nhiên rồi, phọt hay phát ngôn là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc nói ko thành có ba hoa chích chòe nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi vì đó là tôi mà phải ko nào.

Maianh house

Xe hơi
Trục LTT đường rộng đẹp thế mà vẫn bao bt,lk, sh bỏ hoang nhỉ. Các Cụ giải thích jup e.

Maianh house

Xe hơi
Em phục em quá. Đầu năm vừa rồi em đã nhìn ra được là giá BT tăng quá ảo. Mỗi tội e ko có BT để bán. May 2 đứa bạn nghe em đẩy được con An Khánh và Hà Đô, giờ ngồi cười như nghé.

Nhu cầu ở BT mạn xa xa đấy ít lắm. Giờ muốn cho thuê thì vứt thêm vào nhẹ nhàng 2 tỉ hoàn thiện nữa, thu về 20tr/tháng. So với lãi NH coi như mỗi tháng mất 150tr.
Ối giời lúc thị trường lên thì ko sao chứ thị trường chững lại là xót xa ngay, càng người giàu biết kiếm tiền sẽ càng thấy xót. Trừ vài ông quan chức tiền kiếm quá dễ thôi.

Nên em khuyên mợ hạ giá đẩy nhanh. Mức giá này mợ đưa ko trôi được đâu. Phải xác định lãi ít hơn mà đẩy cho sớm thôi. Mợ chắc chưa trải qua đợt thị trường chìm lần trước nên ko biết, giá BT cả khu Gele và An Khánh giảm 60% ko thể thanh khoản nổi. Lúc này vẫn còn có khách giao dịch, e khuyên mợ quyết mạnh mẽ ạ.
Tầm này nhiều cụ thèm tiền nhỏ dãi nhưng vẫn cố đu đỉnh nhỉ. Chứ thực tế bjo phải cực rẻ mới có người dám ôm ko thì họ gửi bank cho lành ls lại đang cao.

Maianh house

Xe hơi
Kiểu gì mợ chẳng mất 1% nếu họ bán hộ mợ...người mua chắc sẽ mặc cả chút+gia lộc thì cũng loanh quanh giá 24.5 bạn kia báo mợ.
Chiêu bài của sale nhằm giữ giá bđs đấy chứ bjo có bán cho nó 20m bố nó chả xuống tiền.

Trạng thái
Thớt đang đóng