e mới mua lại e celica đời cổ,các bác giúp e đọ e này với

forsaken

Xe hơi
xe em đang định bán đấy bác ạ. em ở miền trung. số cầm chân của em 0988184484

bon2010

Xe máy
bác cho thêm thông tin và ảnh em sẽ nghiên cứu.

lexusandbmw

Xe điện
con nay ton xang lam, ko len di. ma xit lop phai den hang ben phap co
cu len mua UAZ ma di

sgman

Xe đạp
kính thưa các bác là hôm nay e mới mua lại đc 1 e celica supra này ạ

:P.máy móc thì e cũng thấy ổn ổn,bây giờ e muốn độ lại cả nội thất lẫn ngoại thất,các bác giúp e với,làm lại cả điện nữa ạ.cái taplo xe e muốn thay taplo của xe khác vào đc ko ạ?nếu đc thì theo các bác lên thay của xe j ạ.độ thêm khoảng bao nhiu nữa thì tạm đc các bác nhỉ :P các bác giúp e với,e hãn còn là sinh viên lên kinh tế cũng hơi eo hẹp các bác đừng chỉ e chỗ nào chặt chém quá nha
.thanks các bác nhìu lắm.
Bác chủ thớt mua chiêc này, thẩm mỹ viện xong rồi không thấy show hàng anh em xem với 8->

Chiếc này hồi rao bán em cũng có đọc được, và cũng có một số anh em nhận xét, em trích lại các ý kiến đó nè:

Em này cái dáng giống Toyota supra mark 2 đời 81 - 86. Ác liệt nhất là...bảng số! Không biết mức độ zin thế nào mà thấy khoe dàn lông hơi nhiều, còn taplô và máy thì ...hổng thấy! Sơ bộ thì em thấy đèn lai, gương hậu lai, mâm lai, cái đuôi xe kỳ kỳ, không giống xe nào !
P/S: sao bác chủ lại nói là Corolla 86 nhỉ, vì theo em thì Toyota chỉ dòng Celica mới có kiểu dáng này

Đúng là Toyota Supra, máy 6 dạng xuôi, chuyển động trục 2, cầu sau. Theo hình ảnh thì xe này đã mất chất, 2 hông dè sau và đuôi xe đã làm đồng, khả năng xe bị tông *** nên chủ xe không kiếm được đèn lái sau, phải thay hoặc đã độ chế bằng cách dùng đèn xe Accord 88 lắp vào. (bởi vì dòng xe này đèn lái sau rất khó tìm, phải đặt hàng secondhand)

Em đã đến xem tận nơi ròi ạ, nhưng lính mới không có nhiều kinh nghiệm, đã lái thử. Máy kêu lắm. máy 2.75 lít, twin cam, V6 ( cũng hoành tráng).
HÌnh thức xe thì rât tệ so với hình chụp, nội thất chắp vá, rơi vãi, đấu nối ( có lẽ vì thế mà bác chủ không chụp taplo. các phần tiện ích đề không sử dụng được ( phun nước, kính, gương, điều hòa thì cũng không mát :(
Em này chỉ được cái form và em máy thôi. Còn lại mua về phải thay tuốt tuột cả :(.
Sau đó bác ấy gả cho 3 ông ở Quảng Ninh với giá >50 củ.

Xe chính xác là Cellica Supra, các bác ợ. Em thích cái máy chiến

sgman

Xe đạp
Luôn tiện em hỏi cụ Gù về em Celica Supra zin thì nó thế này

uaz_mui_tran

Xe máy
Dáng em này bác cứ lấy nguyên mẫu Bugati mà độ là đẹp ợ.

niva gia

Xe hơi
chẳng thấy ảnh bác chủ ạ