[Thảo luận] e ko cổ xúy, nhưng tại ngã tư BigC e đành phải làm việc "ấy" b-)b-)b-)

titazunzun

Xe tải
Tềnh hềnh là do từ 28-30 e phải đi làm hết, đến 1/1 mới được nghỉ ngơi đôi chút. Nhà e quyết định cho 3 F1 của 2 nhà đi chơi (nhà bà chị với nhà e). <:-P<:-P
Lên BigC, cho 3F1 chơi bời thoải, 2 mẹ thì sắm sửa (còn 2 bố thì trông con), nhà e đi về, giao tay lái cho anh rể để ngồi ôm F1 :D
A rể rẽ từ Trần Duy Hưng về KD Tiến, đang đà đèn xanh của đường này, chỉ nhường cho 1 xe rẽ trái rồi ìn ìn đi xuống. E nhắc: "cẩn thận bác ơi". A rể " nâu phóp lầm" :D
Qua ngã tư, 2 chú xxx cầm cạp nong ra. Hic, xong rồi, đầu năm đã gặp cái bọn này.
A rể: lỗi mị a j mà gọi nhỉ?
E: chắc sai làn bác ạ
Bình tĩnh dừng xe, 2 a.e hùng dũng đi xuống (cả 2 a.e đều mặc áo đen mới máu), F1 thì khóc thút thít vì thấy "CA bắt bố" :x:x:x:x
A rể (AR): chào các a
XXX: chào a, a đi sai làn, cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ
AR: tôi ko đi sai làn
Xxx: a đi vào làn cho xe rẽ trái, đề nghị cho kiểm tra giấy tờ
AR: tôi khẳng định tôi ko đi sai làn
Xxx: a ra đây, tôi chỉ cho a, còn a kia (nói e đấy :D ) đứng lại đây.
E: tôi có quyền kiểm tra lại xem a nói chúng tôi đi sai làn có đúng hay ko (cứ lầm lì đi theo đấy, làm j tau?)
Ra đến chỗ bùng binh (vừa đi xxx ngoái lại mít xe có dán logo otofun của e, ôi thật là quý hóa), xxx chỉ lên cái biển trên cao: đây, các a đã đi vào làn cho xe rẽ trái
AR: tôi ko đi vào làn cho xe rẽ trái và trên đường cũng ko có vạch kẻ phân làn
E: (adua @) đúng rồi, có xe rẽ trái bên cạnh xe tôi cơ mà (bắt đầu giơ cái đth, chĩa phần cam về xxx)
Xxx: các a đi sai rồi, đừng cãi
E: chúng tôi ko hề cãi j với (chuyển giọng) đồng chí. Đề nghị đồng chí sử dụng từ ngữ cho đúng (có cam mà, sợ chưa)
Xxx: các a đi sai làn, có vạch kẻ ở kia (chỉ tay xuống cái vạch vừa mờ, vừa đứt nét), chúng tôi phải xử lý
AR: các a chỉ rõ cho tôi đâu là vạch chỉ làn cho xe rẽ trái nào (có thánh cũng ko chỉ được)
E: đề nghị đồng chí nói rõ: xử lý là xử lý cái gì và xử lý ntn (mặt nghiêm trọng)
Xxx: a đừng lý luận, các a đi sai làn, đầu năm, các a cũng xin 1 câu chứ
AR: vâng, chúng tôi xin a, chúng tôi đi.
2a.e đi với chú xxx này quay lại xe, đến gần chú xxx đứng chờ, e nói cho chú ấy đủ nghe: mình có sai j đâu mà xin =))=))=))
haiz, 1/1/2013, đen thật là đen :D

khongan

Xe buýt
2 cụ ngon đấy, chỗ này XXX toàn bắt "sai làn"

hieuhic

Xe điện
Sai thì nộp phạt, không sai cãi đến cùng.
Vodka cho anh em cụ chủ thớt.

Vitara 1.6

Xe tải
MÌnh đúng thì phải cãi đến cùng, đúng tinh thần OF chứ cụ! Vodka cụ!

conan2901

Xe buýt
hic, sắp phải chuyển giao cho chị em PN, trời thì lạnh, em cố kiếm vớt tý cháo mà anh em nhà cụ lại dọa em thế, hic hic.

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Anh em cụ mấu đới :P

buicongchuc

Xe ba gác
Mấy hôm nghỉ tết em cũng cho F1 và gấu đi BiC, em cũng để ý nhiều lần rồi, có biển phân làn 411, nhưng không có vạch kẻ chia làn (hay mờ quá em nhìn không rõ). Lần nào qua đó em cũng nghĩ, nếu xxx mà giơ cạp nong, em mắng cho một trận vì cái trò làm tắc trách. "Hàng ngày mang mẹt ra đây, thấy có biển 411 thì phải đề xuất kẻ vạch chia làn, chưa có vạch thì ra đây dang tay mà hướng dẫn cho phương tiện, chứ đứng đó rình rập à?"

acc_75

Xe điện
AR nhà cụ phải xin thế này chứ " Vâng chúng tôi xin anh, xin tất cả các anh, các anh đừng làm láo nữa cho dân chúng tôi nhờ"

chuotdong

Xe điện
hic, sắp phải chuyển giao cho chị em PN, trời thì lạnh, em cố kiếm vớt tý cháo mà anh em nhà cụ lại dọa em thế, hic hic.
VTV1 vừa thông báo rồi, nữ CSGT sẽ không tham gia xử phạt giao thông - chị em chỉ làm ở 1 số khung giờ cao điểm, đứng trên bục cho các cụ lái xe tử tế thoai nhé

TVPL

Xe container
Vầng cụ chủ đúng, không nên cổ súy đi kiểu này. Mất thời gian cãi, không cãi được lại ức chế cụ nhẩy :)

tomtep778409

Xe tải
Biển phân làn thì có, nhưng vạch kẻ đường rẽ từ BigC ra KDT e cũng chẳng thấy đâu!!!thế thì bít thì c.h.ó nào đc làn nọ làn kia các kụ nhể?**==**==**==

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Tềnh hềnh là do từ 28-30 e phải đi làm hết, đến 1/1 mới được nghỉ ngơi đôi chút. Nhà e quyết định cho 3 F1 của 2 nhà đi chơi (nhà bà chị với nhà e). <:-P<:-P
Lên BigC, cho 3F1 chơi bời thoải, 2 mẹ thì sắm sửa (còn 2 bố thì trông con), nhà e đi về, giao tay lái cho anh rể để ngồi ôm F1 :D
A rể rẽ từ Trần Duy Hưng về KD Tiến, đang đà đèn xanh của đường này, chỉ nhường cho 1 xe rẽ trái rồi ìn ìn đi xuống. E nhắc: "cẩn thận bác ơi". A rể " nâu phóp lầm" :D
Qua ngã tư, 2 chú xxx cầm cạp nong ra. Hic, xong rồi, đầu năm đã gặp cái bọn này.
A rể: lỗi mị a j mà gọi nhỉ?
E: chắc sai làn bác ạ
Bình tĩnh dừng xe, 2 a.e hùng dũng đi xuống (cả 2 a.e đều mặc áo đen mới máu), F1 thì khóc thút thít vì thấy "CA bắt bố" :x:x:x:x
A rể (AR): chào các a
XXX: chào a, a đi sai làn, cho chúng tôi kiểm tra giấy tờ
AR: tôi ko đi sai làn
Xxx: a đi vào làn cho xe rẽ trái, đề nghị cho kiểm tra giấy tờ
AR: tôi khẳng định tôi ko đi sai làn
Xxx: a ra đây, tôi chỉ cho a, còn a kia (nói e đấy :D ) đứng lại đây.
E: tôi có quyền kiểm tra lại xem a nói chúng tôi đi sai làn có đúng hay ko (cứ lầm lì đi theo đấy, làm j tau?)
Ra đến chỗ bùng binh (vừa đi xxx ngoái lại mít xe có dán logo otofun của e, ôi thật là quý hóa), xxx chỉ lên cái biển trên cao: đây, các a đã đi vào làn cho xe rẽ trái
AR: tôi ko đi vào làn cho xe rẽ trái và trên đường cũng ko có vạch kẻ phân làn
E: (adua @) đúng rồi, có xe rẽ trái bên cạnh xe tôi cơ mà (bắt đầu giơ cái đth, chĩa phần cam về xxx)
Xxx: các a đi sai rồi, đừng cãi
E: chúng tôi ko hề cãi j với (chuyển giọng) đồng chí. Đề nghị đồng chí sử dụng từ ngữ cho đúng (có cam mà, sợ chưa)
Xxx: các a đi sai làn, có vạch kẻ ở kia (chỉ tay xuống cái vạch vừa mờ, vừa đứt nét), chúng tôi phải xử lý
AR: các a chỉ rõ cho tôi đâu là vạch chỉ làn cho xe rẽ trái nào (có thánh cũng ko chỉ được)
E: đề nghị đồng chí nói rõ: xử lý là xử lý cái gì và xử lý ntn (mặt nghiêm trọng)
Xxx: a đừng lý luận, các a đi sai làn, đầu năm, các a cũng xin 1 câu chứ
AR: vâng, chúng tôi xin a, chúng tôi đi.
2a.e đi với chú xxx này quay lại xe, đến gần chú xxx đứng chờ, e nói cho chú ấy đủ nghe: mình có sai j đâu mà xin =))=))=))
haiz, 1/1/2013, đen thật là đen :D
Ơ........thế vẫn như cũ à???????
Tưởng anh C lên có nhiều thay đổi lớn lắm cơ mà?????
Em tin người thật????

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Vẫn bài cũ "sai làn" của xxx năm 2012.

minchoc

Xe đạp
ều =..= phải em thì em cũng ko đủ can đảm như bác ^:)^

nguoihung8555

Xe hơi
ae nhà cụ giỏi thật, tại có cái lô gô ở mít chứ gì,thì mới cứng thế,em cũng muốn có 1 cái

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
ar cụ có phải Ofer không mà chuyên nghiệp thế cụ chủ, e thích câu cuối cùng của cụ , thèng xxx đấy chắc điên lắm =))