E hỏi các bác 1 chút

khói_lửa

Xe buýt
Em có vài người bạn là thợ buôn xe ato, nó nói là những con xe Thực Sự Ngon khi nhặt được của người dùng thì việc đầu tiên họ sẽ ưu tiên cho người thân, quen mua để sử dụng đã- còn những con ngon vừa vừa thì dành cho mấy anh em thợ tỉnh khác luộc nấu với nhau, những con hơi tã tã thì mang về tuốt lại để câu dầm, nát như tương thì dành cho đội thợ chuyên xe nát như tương.
cụ nói cấm sai ạ..em đến xem con xe này ..thấy hàng ghế sau nát bét như tương . ghế lái thì hơi xập sệ ( xe mang tiếng đời 217 gì mà nội thất nát thế..chưa kể cái miếng da bọc chỗ cần số nữa nó đã có vẻ mục bay lớp mặt da )
trước khi xem xe em hỏi chủ xe là xe có qua dịch vụ chưa..chủ xe nói là có chạy qua tý ty thôi kiểu xe hoa đám cưới
em ok đến xem xe thì gặp thằng sale ...sau khi xem xong em hỏi nó: xe có chạy dịch vụ kg ? nói nói tỉnh queo.xe kg qua dịch vụ . em mỏ cửa sau chỉ hàng ghế và nói đm chắc họ hàng nhà chủ xe này toàn đứa nặng trên 150kg lên vỏ ghế nó tung tóe rách cả đường chỉ may bọc da ghế

Chỉnh sửa cuối:

khói_lửa

Xe buýt
Nhưng cụ mang lên đây hỏi thì bọn em đang nhìn ảnh đấy chứ.
thì em chỉ có ảnh thôi . vậy em tả kỹ nhé..cái keo đó nó thò ra khoảng 6 ly và có màu xanh đá .