[Funland] E gái này cứng quá.

đại dương xanh 08

[Tịch thu bằng lái]
Trước em vào quán gần Thiền quang, gặp mấy thằng bố đời. Hỏi ra là làm số 7

hbthang

Xe tăng
chất quá. làm sao để tìm được face em gái này làm quen phát nhở

thanhgamo

Xe container
Có khi mấy em gái này chỉ quay đoạn đầu; đoạn sau bị phạt thì chả dám quay vì sợ thiên hạ bảo ngu. Đội thường phục này họ chỉ hỏi lỗi thôi chứ ghi biên bản thì bên giao thông sẽ ghi!
Thường phục thì quyền gì để hỏi lỗi thế cán bộ?
Cán bộ có hiểu tác phong làm việc không?
Cán bộ dạo này phí tiền quá, chả bảo vệ được mịa gì, hihi

cucsat123

Xe tăng
Vâng cụ, đúng là vậy nhưng những nơi cấm quay phim chụp ảnh bao gồm cả nơi có biển cấm quay phim và nơi được quy định là khu vực làm việc, cụ thể ở đây là trong vòng khu vực căng dây. Nếu cô bé kia đứng ngoài dây quay thì vô tư đi nhưng trong khu vực đã căng dây thì phải tuân thủ chỉ dẫn của người có trách nhiệm. Nhiều người hay nhầm ở khái niệm này.
Luật ko cấm quay trong dây đâu cụ ạ.mấy cụ hsu hay đánh lận khái niệm ko cho quay để còn làm nhiều việc ai cũng biết là cái gì đấy thôi.cụ cứ nói chuyện bt tôi quay làm bằng chứng để khiếu nại về sau(nếu có) người ta yêu cầu ko quay mặt thì cụ ko quay thôi.chỉ cần quay đồng chí công khai csgt hoặc cđ là được.nhiều trường hợp như cô bé này cứ mồm to xong bị lừa lừa bắt lỗi lại ăn cái tội gây rối ttcc hoặc chống người thcv

Không về nhì

Xe tăng
Vn dân chủ quá. Em thật. Đoạn video này ko rõ 2 em ý mắc lỗi gì. Nhưng bị gọi vào thì kiểu gì cũng có lỗi.

dalink

Xe điện
Chứ xx giờ chỉ cần đi tuần tra này nọ chứ cái trò lập chốt này quá vớ vẩn. Bắt được vài thằng buôn ma tuý lẻ chứ làm gì thì toàn dân biết.

Bòrừng.vn

[Tịch thu bằng lái]
Vn dân chủ quá. Em thật. Đoạn video này ko rõ 2 em ý mắc lỗi gì. Nhưng bị gọi vào thì kiểu gì cũng có lỗi.
Cụ nhầm. Đây là tổ 141. Có thể gọi vào kiểm tra bất kỳ ai đang tham gia giao thông. Trc dịch e có thói quen tối muộn ra hồ tập thể dục. Bị gọi vào kiểm tra mấy lần. E đội mũ & ko vi phạm giao thông. Vào chốt cậu hs nói kiểm tra hành chính & giấy tờ xe, e nói nhà gần đây đi tập dục, ko mang giấy tờ nào. Cậu hs bảo a mở cốp cho e kiểm tra nếu ko có j mời a đi.

hm.tuan

Xì hơi lốp
Phục mấy em này vì gặp xã hội thâm mà còn cứng được, em thì ...