E đi lấn vạch bị phạt 1 triệu giữ bằng 30 ngày

xuanjupiter

Đi bộ
Bức xúc hộ cụ chủ...đá con mèo bọn xxx TH.

hanh_bk

Xe tải
Website
bkns.vn
Em trên avatar của cụ là Hoa Thanh Quế, cụ có yêu không ? :)) , mà em thấy gái HTQ cũng xinh lắm, gian vô đối và dâm cũng vô đối =))
Đang đọc bài này em bực sẵn với các XXX nhưng đọc comment của cụ em thấy bực cụ hơn.
Cụ là cái gì mà nhận xét về người khác như thế. Cụ mở mồm ra như thế không sợ những người khác họ đọc họ chửi cho cụ 1 trận à. Hay cụ nghĩ môi trường mạng thì thích làm gì thì làm.
Em rất ghét cái thể loại chỉ biết nói theo mà không biết nghĩ.
Xin lỗi tính em hơi thẳng nhưng bực quá em không nhịn được.

vihali

Xe container
em với bạn đã từng dính ở 36 vụ y hệt cụ. xong xuôi quay lại 3 thằng 3 viên gạch tương cái thằng trong bụi chụp ảnh rồi té. dek hiểu nó có đi viện không.:D
Địa chỉ nhà cụ đâu để em gửi cái bill viện phí, nằm mất một tháng cụ ạ.

chucndys

Xe máy
Cứ bảo làm sao cả nước tẩy chay cái bọn 36 này,đi xin việc bị loại ngay từ vòng gửi xe,đúng là ko có lửa làm sao có khói.

samicbv

Xe hơi
Mình chứng kiến phạt kiểu này roài, cực chuói luon. Phạt thì phạt *** nó luôn để người ta còn về.. từ HN vào TH để nộp phạt xong lại ra.. mất công mất việc.. đằng nào cũng phải phạt. các chú xxx làm kiểu này lởm vãi hàng

thangaudio

Xe buýt
Em tài mới. Phải luyện công nhiều rồi mới dám ra đường. Đúng là loạn lạc

h2419

Xe máy
Cứ bảo làm sao cả nước tẩy chay cái bọn 36 này,đi xin việc bị loại ngay từ vòng gửi xe,đúng là ko có lửa làm sao có khói.
mặc dù không muốn nghĩ thế nhưng sự thật nó là thế, thảo nào dân 36 cứ bị tẩy chay, :-ss

Tourcare

Xe tăng
Em moi cái thớt này lên
Mẹ lũ ch.ó xx Quảng Xương TH, lái xe nhà em hôm nay vừa đi về dính lỗi y thế này. Nó không gọi gì cho em cả. Bọn ch.ó nó còn giữ cả giấy tờ xe+bằng lái, không biết có phải tại lái xe cự cãi gì với nó không nữa :(
Sang tuần lại phải đi chửi nhau với bọn vô lương mất dạy này :((

windys

Xe tăng
Em moi cái thớt này lên
Mẹ lũ ch.ó xx Quảng Xương TH, lái xe nhà em hôm nay vừa đi về dính lỗi y thế này. Nó không gọi gì cho em cả. Bọn ch.ó nó còn giữ cả giấy tờ xe+bằng lái, không biết có phải tại lái xe cự cãi gì với nó không nữa :(
Sang tuần lại phải đi chửi nhau với bọn vô lương mất dạy này :((
Có biên bản gì không hả cụ ? Biên bản có hình ảnh tại chỗ không ?

hanvenza

Xe hơi
Bị lỗi là lấn làn thế mà cụ để xxx ghi lỗi lấn làn , hai cái lỗi ấy hoàn toàn khác nhau => thiệt hại sẽ khác nhau, Kinh nghiệm của em là khi chưa ngã ngũ thì ko nên để xxx viết biên bản phạt, thấy ghi ghi là phải tìm mọi cách stop lại ngay, các cụ nói ko sai : bút sa gà chết , nói j đến 4b
Cũng tùy thôi cụ ạ. Em có lần bị lập BB, phòng CSGT đã ra quyết định xử phạt HC mức 2.5tr + giữ GPLX 30 ngày trao tận tay em rồi mà em tranh luận cho bên đấy tâm phục khẩu phục hủy BB và trả lại bằng, bắt tay xin lỗi em đàng hoàng. Nói chung em thấy cấp Phòng cán bộ thuộc luật và hiểu biết hơn nhiều.

toan.nguyen

Xe tải
Không lẽ phải sống chung với lũ, Sao không nghĩ cách tuơng kế tựu kế nhỉ, Chuẩn bị camera , máy ghi hình, âm trên xe... (Nếu được hãy bí mật đặt camera quay tại vạch đó từ 2 bên đường. ) rồi đi lại cung đường đó, làm 1 bài báo cáo thật rõ ràng, và có bằng chứng cụ thể. (nếu cần có thể lặp lại, 2-3 lần trong ngày, và nhiều loại xe) . Từ đó copy ra gửi đến các tờ báo ... Hy vọng làm sạch những phần tử cực bẩn này.

hanobaby

Xe tăng
Thế cái cụ 2b đỗ xe dưới lòng đường thì bị sao? Cụ xem lại ảnh chụp xem có cụ 2b không, hỏi xem xe của ai rủ đụng cho vui. CSGT Thanh Hóa welcome quý khách!

Tourcare

Xe tăng
Có biên ban và hình ảnh, em chưa được cầm cái biên bản đó vì tối qua mới biết , nhưng nó đọc lỗi thì y như cụ chủ, có hình ảnh, cũng là tranh 1 cái xe máy.
Cả đoàn xuống cự cãi với chúng nó và kết quả là nó giữ giấy tờ xe +làm biên bản
Bao giờ dân hết khổ vì lũ c.hó như thế này :((

Có biên bản gì không hả cụ ? Biên bản có hình ảnh tại chỗ không ?

thelevels

Xe tải
Cái trò vạch đè vạch liền trên đường quê hương này đang được các d/c CSGT các tỉnh thành như Hải Dương, Nam Định, Thanh Hóa... kẻ ra và bẫy nhân dân nên các cụ cẩn thận. Đúng là một lũ chó chết!

Đường quê thì đã hẹp, bình thường với hầu hết các đoạn đường, ngã 3, 4 ko có kẻ vạch gì hết. Tuy nhiên tại những ngã 3, 4 chuẩn bị chuyển sang địa phận tỉnh khác thì chúng nó kẻ 1 vạch liền duy nhất và dùng chim mồi để bẫy các xe (chủ yếu là ngoại tỉnh) và chém.

Em một lần đi từ HD qua TB chỗ cầu Hiệp, ngay ngã 3 chuẩn bị lên cầu Hiệp em cũng bị dính lỗi này do một cái xe máy đi ngược chiều chèn đúng chỗ mình sắp rẽ phải (nên mình phải dướn lên một chút mới rẽ được ---> đè vạch). Chuối cả nải.

Em cãi nhau và chốt đây là trường hợp phạm lỗi bất khả kháng - có camera hành trình. Em bảo chúng nó lập biên bản đi thì chúng nó ko dám nhưng vẫn vòi tiền rất trắng trợn kiểu "anh kiện cáo, quay lại đây lấy giấy tờ, thủ tục còn tốn kém hơn, bồi dưỡng anh em tí rồi đi..." cái đất nước này nát mẹ nó rồi!

https://www.youtube.com/watch?v=KQa6LWkarl0&feature=youtube_gdata_player

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Đang đọc bài này em bực sẵn với các XXX nhưng đọc comment của cụ em thấy bực cụ hơn.
Cụ là cái gì mà nhận xét về người khác như thế. Cụ mở mồm ra như thế không sợ những người khác họ đọc họ chửi cho cụ 1 trận à. Hay cụ nghĩ môi trường mạng thì thích làm gì thì làm.
Em rất ghét cái thể loại chỉ biết nói theo mà không biết nghĩ.
Xin lỗi tính em hơi thẳng nhưng bực quá em không nhịn được.
Cụ này chắc dân 36.