E đang phân vân giữ Li Việt và LX Việt! Help me

lhxndd

Xe buýt
- Xác định chơi em lib này thì như một canh bạc có thể thua tất tay, có thể thua vừa vừa hoặc lãi lớn là..hòa vốn. Đẹp đấy, kiêu sa đấy nhưng đầy những thử thách :D
Liberty làm gì mà đến như bác nói? Liberty, đẳng cấp của nó là mãi mãi! Chẳng điều gì làm suy giảm được đẳng cấp VỀ MỌI MẶT của Liberty!

Liberty - Tự do và sành điệu!
Các bạn nên nhớ bản chất và quyền của con người cũng là tự do, Liberty (tiếng Anh có nghĩa là: tự do), nên nó gắn liền với con người và điều này, sự thật này, đẳng cấp này sẽ ko bao giờ thay đổi!

cupheu

Xe tăng
Liberty làm gì mà đến như bác nói? Liberty, đẳng cấp của nó là mãi mãi! Chẳng điều gì làm suy giảm được đẳng cấp VỀ MỌI MẶT của Liberty!

:bz =))

tungpr123

Xe buýt

Các bạn nên nhớ bản chất và quyền của con người cũng là tự do, Liberty (tiếng Anh có nghĩa là: tự do), nên nó gắn liền với con người và điều này, sự thật này, đẳng cấp này sẽ ko bao giờ thay đổi!
1 fan điên dại của li vịt, xe có hơn 50tr mà làm như 5 tỷ ko = .^:)^

mhanghufs

Xe hơi
Ôi bác ơi để em bảo thế này ,
Thích trẻ trung khoẻ mạnh cá tính thì làm em Li
Còn sang trọng , lịch sự 1 tý điệu tý thì LX ,
Chất lượng 2 con như nhau ,số đen gặp trúng con bị lỗi thôi tỷ lệ 1/1000 cái hề hề,
Cá nhân thì em sinh năm 87 kết Liberty , con trai đi LX nhìn hơi yếu.
M cũng 87, cơ mà sinh năm 87 thì liên quan gì đến Li. Hihi. đúng là đang phân vân nên mới đi hỏi han cho yên tâm thôi, chứ thích gì thì cứ mua thôi. số e cũng ko gặp đen đủi mấy nên xe nào thì chắc cũng ko đến nỗi gặp trục trặc j.

mhanghufs

Xe hơi
Chả phải em ghét bỏ gì em Li VN đâu, dưng cơ mà để em í cạnh em NK thì ... hic như công mí quạ á
Hi, e thì ko chê cái khoản máy móc của Li nhập đâu, cơ mà nó ăn xăng như uống nước lã ấy , e thì e ko thể chịu đc nhiệt này. Hị hị

PhúcStyle

Xe buýt
Website
www.facebook.com
e mà chọn thì chơi Li việt, vì dù sao LX việt cũng ra lâu rồi là form cũ, còn cho chọn xe khác thì em chọn SH.e đang đi SH thấy quá ngon, e mới bán con LX vàng mới chạy có 100km có 45tr.Tặng bác con LX của em đã bán cho chủ mới :P

mhanghufs

Xe hơi
e mà chọn thì chơi Li việt, vì dù sao LX việt cũng ra lâu rồi là form cũ, còn cho chọn xe khác thì em chọn SH.e đang đi SH thấy quá ngon, e mới bán con LX vàng mới chạy có 100km có 45tr.Tặng bác con LX của em đã bán cho chủ mới :P
Ôi! xe của bác nhìn yêu thế, e mà bit trước thì chắc cũng ủng hộ bác con này ấy. cơ mà sao bác bán rẻ vậy? thực ra thì LX luôn giữ form cũ nhưng nó vẫn đẳng cấp lâu dài vì phong cách và kiểu dáng sang trọng, quí phái. Còn Lib trẻ trung phong cách song sẽ sớm đi vào dĩ vãng thôi, vì sang năm e nghĩ nó sẽ ra kiểu khác. Mà cứ ra nhiều kiểu dáng khác nhau theo năm thế thì xe Li sẽ ko có ấn tượng với người tiêu dùng như Vespa, LX. Vậy nên e cũng rất phân vân, Còn SH thì miễn bàn ở đây rồi. E thích nó lắm í nhưng mà điều kiện ko cho phép bác ạ

daihung4000

Xe tải
em xin tư vấn cho cụ thế này:
LX: dáng hoàng kim(nhiều xe hãng khác nghe nói bắt trước dáng),đi lâu dài người đậm một chút thì hợp dáng xe, suy nghĩ của em nó như kiểu xe dream của honda vậy đi kiểu gì cũng chất.nếu cụ xác định để đi tầm 10 20 năm =)) thì mua cũng được. Em thì đã mua LX rồi nhưng đi được 1 năm lòng cứ ngón về Liberty nên bán mua Li rồi.Cụ mua nên cân nhắc.
Liberty: dáng thoát xe,cảm nhận lượn lách tốt hơn LX một chút, năng động hơn chút, và không ì xe như LX một chút, ngồi thì cảm nhận cao hơn LX nhưng thực ra chống chân thì 1 xe cao bằng nhau(việt= việt, nhập= nhập).Li chỉ hợp với cụ nào trẻ nhỏ người ông nào béo béo tầm 60, hay đậm đà thì nhin buồn cười lắm.Em đi LX bán đi mua LI mẹ e không thích Li nhưng bạn bè nhìn ai cũng bảo người mày nhỏ đi Liberty hợp hơn nhưng ăn mặc cô nhếc quá phải chau chuốt như dân chơi y hjx hjx thì mới đẹp hẳn. em đâu có nhiều xiền mà chau chuốt.
p/s : cụ đi piaggio xác định là chăm nó cũng hơi khó khăn hơn hãng khác một chút.

Con trên diễn đàn này nhiều người bán LX, SH đi mua liberty rồi. không tin các cụ cứ hỏi mà xem.em đi bh ở topcom ngồi đợi thấy mấy ông mang xe đi bh ngồi đợi nói chuyện bảo là đi LX toàn bán đi mua Li nhập (hồi đấy chưa ra li việt).

mhanghufs

Xe hơi
em xin tư vấn cho cụ thế này:
Lx: Dáng hoàng kim(nhiều xe hãng khác nghe nói bắt trước dáng),đi lâu dài người đậm một chút thì hợp dáng xe, suy nghĩ của em nó như kiểu xe dream của honda vậy đi kiểu gì cũng chất.nếu cụ xác định để đi tầm 10 20 năm =)) thì mua cũng được. Em thì đã mua lx rồi nhưng đi được 1 năm lòng cứ ngón về liberty nên bán mua li rồi.cụ mua nên cân nhắc.
Liberty: Dáng thoát xe,cảm nhận lượn lách tốt hơn lx một chút, năng động hơn chút, và không ì xe như lx một chút, ngồi thì cảm nhận cao hơn lx nhưng thực ra chống chân thì 1 xe cao bằng nhau(việt= việt, nhập= nhập).li chỉ hợp với cụ nào trẻ nhỏ người ông nào béo béo tầm 60, hay đậm đà thì nhin buồn cười lắm.em đi lx bán đi mua li mẹ e không thích li nhưng bạn bè nhìn ai cũng bảo người mày nhỏ đi liberty hợp hơn nhưng ăn mặc cô nhếc quá phải chau chuốt như dân chơi y hjx hjx thì mới đẹp hẳn. Em đâu có nhiều xiền mà chau chuốt.
P/s : Cụ đi piaggio xác định là chăm nó cũng hơi khó khăn hơn hãng khác một chút.

Con trên diễn đàn này nhiều người bán lx, sh đi mua liberty rồi. Không tin các cụ cứ hỏi mà xem.em đi bh ở topcom ngồi đợi thấy mấy ông mang xe đi bh ngồi đợi nói chuyện bảo là đi lx toàn bán đi mua li nhập (hồi đấy chưa ra li việt).
cảm ơn bác đã cho những lời khuyên hữu ích. đọc xong cmt của bác , e cũng có thấy yên tâm về lựa chọn của mình hơn. Tks bac nhiều

PhúcStyle

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ôi! xe của bác nhìn yêu thế, e mà bit trước thì chắc cũng ủng hộ bác con này ấy. cơ mà sao bác bán rẻ vậy? thực ra thì LX luôn giữ form cũ nhưng nó vẫn đẳng cấp lâu dài vì phong cách và kiểu dáng sang trọng, quí phái. Còn Lib trẻ trung phong cách song sẽ sớm đi vào dĩ vãng thôi, vì sang năm e nghĩ nó sẽ ra kiểu khác. Mà cứ ra nhiều kiểu dáng khác nhau theo năm thế thì xe Li sẽ ko có ấn tượng với người tiêu dùng như Vespa, LX. Vậy nên e cũng rất phân vân, Còn SH thì miễn bàn ở đây rồi. E thích nó lắm í nhưng mà điều kiện ko cho phép bác ạ
thực ra xe của e vẽ lên xe rồi cũng kén người mua nên e bán rẻ lại cho 1 em gái xinh tươi e ấy dẻo mồm quá, lúc sau thấy dại quá=)), chứ còn lại xe e mới tinh chẳng khác gì ngoài hàng, đi đăng ký với chạy vài vòng trong KĐT Định Công xong là e bán, có hơn 100km.Tặng bác tấm hình nữa của e nó nè :D

Chỉnh sửa cuối:

mhanghufs

Xe hơi
thực ra xe của e vẽ lên xe rồi cũng kén người mua nên e bán rẻ lại cho 1 em gái xinh tươi e ấy dẻo mồm quá, lúc sau thấy dại quá=)), chứ còn lại xe e mới tinh chẳng khác gì ngoài hàng, đi đăng ký với chạy vài vòng trong kđt định công xong là e bán, có hơn 100km.tặng bác tấm hình nữa của e nó nè :D
bác vẽ xe ở đâu đấy? Cho e cái địa chỉ để lúc nào e có nhu cầu make up cho xe.hihi. A dua theo các bác.

anhdung.92

Xe hơi
em thì em vẫn thích Lib hơn đấy...nhưng mà nhiều người kêu "LX nó mới là dáng chuẩn của Pi, Lib chỉ hot 1 t.gian rồi lại bị chán như kiểu @ ngày xưa ~X("
....em nghe thế mà xót hết cả duột...tính lấy em Lib vịt mà bị bao người chim lợn xung quanh %-(

HocSinhHư

Đi bộ
Cụ làm e LiVn chạy nhìn cho trẻ:D

lhxndd

Xe buýt
em thì em vẫn thích Lib hơn đấy...nhưng mà nhiều người kêu "LX nó mới là dáng chuẩn của Pi, Lib chỉ hot 1 t.gian rồi lại bị chán như kiểu @ ngày xưa ~X("
....em nghe thế mà xót hết cả duột...tính lấy em Lib vịt mà bị bao người chim lợn xung quanh %-(
Bạn cứ lấy Liberty i.e đi, còn ai mà nói câu kia thì chỉ là chém gió thôi!

lhxndd

Xe buýt
1 fan điên dại của li vịt, xe có hơn 50tr mà làm như 5 tỷ ko = .^:)^
Sao bác nói thế? Xe nó có giá trị của nó, cứ hễ cứ mua xe giá cao hơn là đẳng cấp hơn àh? Cái đẳng cấp nó còn ở nhiều yếu tố khác nữa, hơn nữa, đó là sự thật, chẳng lẽ sự thật như thế thì lại nói cho sai sự thật sao?

lhxndd

Xe buýt
Haha, bác nói thế về Liberty thì ko đúng rồi, nếu nói như bạn nếu Liberty đi vào dĩ vãng rồi thì tại sao khi vừa mới ra mắt tại Việt Nam là lại lên cơn sốt vậy bạn, xe bán ko kịp vậy bạn? Liberty đã xuất hiện từ 2009 rồi mà? Bạn nói thì hãy có suy nghĩ một chút, đừng phát biểu hàm hồ như thế!

tungpr123

Xe buýt
Sao bác nói thế? Xe nó có giá trị của nó, cứ hễ cứ mua xe giá cao hơn là đẳng cấp hơn àh? Cái đẳng cấp nó còn ở nhiều yếu tố khác nữa, hơn nữa, đó là sự thật, chẳng lẽ sự thật như thế thì lại nói cho sai sự thật sao?
xe nhiều $ tất nhiên là đẳng cấp hơn rồi , o hay cụ cứ đùa ae ;)) sao cụ ko chọn mua con lecxam của yamaha mà chọn li vit làm gì nhể .

lhxndd

Xe buýt
xe nhiều $ tất nhiên là đẳng cấp hơn rồi , o hay cụ cứ đùa ae ;)) sao cụ ko chọn mua con lecxam của yamaha mà chọn li vit làm gì nhể .
Đương nhiên là xe nhiều $ hơn là đẳng cấp hơn nhưng đừng đem 5 tỷ ra để so với một con xe, muốn so thì so với BMW hay Audi !

vtb_happy

Xe đạp
Nếu mua xe mà chỉ cần đến kiểu dáng ko quan tâm đến máy móc, xăng dầu....thì đây là Lx hay Li là Sp phù hợp rồi, con trai đi Li thì đẹp hơn là đi Lx. Còn chủ thớt mà còn phân vân về máy móc thì xe nào của Piaggio cũng như nhau thôi, xe Lib thực ra là máy của Fly mà, IE hay không IE thì cũng vẫn ăn xăng thôi rồi :D đừng nghe quảng cáo hơn 3l, ko có đâu.