Tin tức E chót yêu gái Mý rồi các bác ơi!

sevendragon1401

Xe đạp
Chào các bác!
Ngày trước e dùng smatphone từ O2 tới Ip2-3-6...Mấy ông tôn thờ Aldroi chê em rằng; Mày mua cái máy giản tiện đó làm gì? phải sài aldroi Samsung or HTC mới làm con người ta thông minh lên được...Ôi e kém thông minh nên thôi cứ sài cái gì nó giản tiện, thông minh hộ e để e còn đi cầy...Ấy rồi mấy năm sau các bác chuyển IP hết.
Giờ cũng vậy lên diễn đàn thấy các bác chê bai ỏng eo con Ffocus mới, e phân vân lắm lắm...lái thử mấy em M3, A toy, FF...Rồi thôi với cảm nhận của mình thì cứ kệ e múc con FF về đi...Với giá tiền đắt hơn M3 50tr em vẫn thấy khoái vì option của nó, với option và với sự an toàn nó đem lại e nói thật 50tr chứ 100tr e cũng chơi. Miễn sao nó làm em và gia đình khoái và cảm thấy an toàn ấy là em sướng rồi.
Gái Hàn với Nhật giờ toàn Mông má thôi các cụ ah, đẹp lúc đầu, già nhanh xuống sắc...Ăn chắc mặc bền cứ gái Mỹ mà chơi...đồ chơi thì lắm, hàng họ ngon, chân lại dài...
Các bác nào ủng hộ em xin 1 like...bác nào chê thì chê em nhè nhẹ e mới được yêu còn ở ngã ba đường...
E vừa bốc biển chưa kip khoe...các bác đợi em mời rượu nhé!
Bác giống e, e cũng phải cố gắng để vượt qua định kiến của gia đình để đòi cưới bằng được e nó đấy ạ :D. Sau khi lái thử tất cả các xe tầm tiền phân khúc thì e thấy FF là sự lựa chọn số 1 về cảm giác lái, tận hưởng, độ chắc chắn và an toàn.

VUDINHKY

Xe tải
Cụ chủ lớ ngớ vớ huy chương roài...kekeke...

VUDINHKY

Xe tải
Em cũng gắn bó 10 năm với toy rồi giờ thì em chuẩn bị về ở dể nhà người ta bển Mỹ đây...

Laohac04

Xe đạp
Giờ e mới có thời gian khoe vợ...

Chỉnh sửa cuối:

duongloi

Xe tải
Chúc mừng cụ , cụ chọn gái usa là cụ đã nghĩ yếu tố an toàn cho cụ và gia đình là cái đầu tiên rồi, ngoài ra cảm giác lái, đầm chắc và khả nằng cách âm có thể nói focus đứng đầu phân khúc này :)

Laohac04

Xe đạp
Theo mình nghĩ nếu so sánh phần sedan thi focus chưa thể đọ được với các mẫu xe khác, vì ngoại hình chưa ok lắm. Nhưng nếu Hb thì ko xe nào có thể đánh lại được focus...Thứ nhất là về cấu hình nội ngoại thất, chất lượng cũng như cảm giác lái, thứ hai là các dong xe khac hb độ ngoại thất ko được, còn Fc càng độ càng thể thao và hầm hố hơn...từ lúc mình làm thêm lại chút sơn vỏ đi đâu ai cũng nhìn :D:D:D! Nhìn lại HBM3 ôi nản quá!

Asturias19

Xe buýt
Trước fo cụt với ếch chết vừa tiền chạy ok nên đc coi là lựa chọn tốt, giờ nhìn mấy con răng rớ với niu ế mới đắt lòi ra thấy nản với ford ghê

tuanexplorer

Xe máy
Chào các bác!
Ngày trước e dùng smatphone từ O2 tới Ip2-3-6...Mấy ông tôn thờ Aldroi chê em rằng; Mày mua cái máy giản tiện đó làm gì? phải sài aldroi Samsung or HTC mới làm con người ta thông minh lên được...Ôi e kém thông minh nên thôi cứ sài cái gì nó giản tiện, thông minh hộ e để e còn đi cầy...Ấy rồi mấy năm sau các bác chuyển IP hết.
Giờ cũng vậy lên diễn đàn thấy các bác chê bai ỏng eo con Ffocus mới, e phân vân lắm lắm...lái thử mấy em M3, A toy, FF...Rồi thôi với cảm nhận của mình thì cứ kệ e múc con FF về đi...Với giá tiền đắt hơn M3 50tr em vẫn thấy khoái vì option của nó, với option và với sự an toàn nó đem lại e nói thật 50tr chứ 100tr e cũng chơi. Miễn sao nó làm em và gia đình khoái và cảm thấy an toàn ấy là em sướng rồi.
Gái Hàn với Nhật giờ toàn Mông má thôi các cụ ah, đẹp lúc đầu, già nhanh xuống sắc...Ăn chắc mặc bền cứ gái Mỹ mà chơi...đồ chơi thì lắm, hàng họ ngon, chân lại dài...
Các bác nào ủng hộ em xin 1 like...bác nào chê thì chê em nhè nhẹ e mới được yêu còn ở ngã ba đường...
Chúc mừng cụ có vợ 2 mới! em thì cũng chỉ kết gái mẽo như cụ thôi! mấy em toy, mazda ko cso cửa với em luôn :D

Laohac04

Xe đạp
Ko biết cụ lấy căn cứ ở đâu vậy? Rang mà đắt sao doanh số lại được như vậy? Fc đắt thì lấy đâu người như e khoái mua? E thì chỉ nghĩ tiền nào của nấy...mazda, toy hay gì nữa ko biết khi lắp được đủ option như F ko biết giá bán đến đâu? Giờ các cụ được đi 1 cái thiếu an toàn, đồ chơi mà còn đang đắt hơn cả fc 1-200 củ...lại cứ đi kêu fc nó đắt thì em chả hiểu thế nào??? Các cụ giải thích e nghe được ko ah?
Trước fo cụt với ếch chết vừa tiền chạy ok nên đc coi là lựa chọn tốt, giờ nhìn mấy con răng rớ với niu ế mới đắt lòi ra thấy nản với ford ghê

SMC

Xe hơi
Chúc mừng cụ, xe đẹp, biển đẹp, lựa chọn chính xác. ( Theo quan điểm của một thanh niên cũng yêu và đã lấy gái Mỹ.)

Kim Quang

Xe hơi
ở tỉnh thì đi bảo dưỡng hơi ngại

2 tai 8 banh

Xe container
Theo mình nghĩ nếu so sánh phần sedan thi focus chưa thể đọ được với các mẫu xe khác, vì ngoại hình chưa ok lắm. Nhưng nếu Hb thì ko xe nào có thể đánh lại được focus...Thứ nhất là về cấu hình nội ngoại thất, chất lượng cũng như cảm giác lái, thứ hai là các dong xe khac hb độ ngoại thất ko được, còn Fc càng độ càng thể thao và hầm hố hơn...từ lúc mình làm thêm lại chút sơn vỏ đi đâu ai cũng nhìn :D:D:D! Nhìn lại HBM3 ôi nản quá!
chúc mừng cụ có vợ đẹp lại ngoan nhá
tổng thể mất nhiêu để iem ló về với cụ đới ??

Laohac04

Xe đạp
chúc mừng cụ có vợ đẹp lại ngoan nhá
tổng thể mất nhiêu để iem ló về với cụ đới ??
Tổng lên 885 cụ ah! Chưa kể cái khoản bảo hiểm, sơn độ, mua đồ tùm lum tùm le nữa...đắt phát khiếp!!!:((

bangmoi

Xe tải
Chúc mừng cụ xe mới. Cụ cứ từ từ tận hưởng độ phê của em nó k kém gì bmw đâu từ tiếng pô, cảm giác lái, độ bốc và chắc chắn khung gầm...

taochengnan

Xe tải
Cảm giác lái, thân vỏ thì xe Mỹ ok.
Options thì thua xe Hàn.
Chi phí vận hành, độ bền thua xe Nhật.
cụ dựa vào đâu mà nói xe mỹ bền kém xe nhật thế.
chúc mừng cụ thớt có xe mới.

Chỉnh sửa cuối:

Toietmoi

Xe điện
Chào các bác!
Em nhìn con Focus hatchback màu trắng đẹp qúa cụ ạ, cũng đang tính chia tay gái Nhật chuyển sang yêu gái Mẽo đây.

cá nhân e thấy thế này: xe Ford đi sướng, cảm giác lái và thân vỏ cũng như ốp sừn ngong trong tầm giá. so sánh trong cùng phân khúc thì công nghệ nó hơn xe Nhật n chứ. chính vì n công nghệ nên nó hay hỏng vặt. đặc biệt Focus có n bệnh lạ lắm, hãnh cũng k biết. e nói gì k phải các cụ ném đá nhẹ tay thôi ợ :D