E cần tư vấn 3PN chung cư Cầu Giấy

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
219 Trung Kính có 3 ngủ cụ inbox em?
rất tiếc dự án 219 Trung kính không có căn 3 ngủ cụ ạ

cụ có thể tham khảo sang Home City (đã hoàn thiện nhưng vướng lùm xùm đường đi của cư dân)
E4 Vũ Phạm Hàm
Vimeco CT4
cùng trong khu vực và tương đương về giá, có Home City thì đắt hơn thôi
Nếu cụ vẫn thích 219 thì đành phải mua 2 căn đập thông thôi ạ

TuanNguyen _ msb

Xe đạp
Chào Cụ, Ngân hàng TMCP Hàng Hải đang có chương trình cho vay với lãi suất vô cùng ưu đãi chỉ từ 6.49%/N. Cụ quan tâm thì alo em, em tư vấn thêm cho Cụ theo số 0971434916 - em tên Tuấn

Yeuotomec

Xe tải
Em đang có chủ nhà gửi bán mấy căn ở Sunshine Yên Hòa Vũ Phạm Hàm. Giá từ 35-38tr tùy căn nội thất như nào. Cụ nào quan tâm em mật thư cho :D
cụ/ mợ ngâm cứu sunsire yên hoà đi, vị trí tiện ích tốt, giá giao động khoảng 33~ 35 triệu/m2. Có gì ới em em kiếm giùm cho nhé!
Các cụ Sale loạn giá quá. Mỗi cụ một giá, KH như e bối rối quá!

Junkrat

Xe đạp
Cụ chủ nhắc đến cái Paragon Hà Nội mà em tìm chẳng thấy thông tin gì mấy nhỉ :D
Đi qua thấy 1 tòa xây cũng tương đối rồi, chẳng rõ giá cả ở đó thế nào

SM3PE

Xe buýt
Tài chính khoảng 4 tỷ hơn kém. Điểm qua thị trường e thấy Cầu Giấy có khá nhiều lựa chọn. Vì nhiều quá nên e không biết chọn cái nào.
- Paragon
- E4 Yên Hòa
- Home City
Về mặt vị trí thì e thích E4 Yên hòa nhưng dự án này ít tiện ích và vận hành chung cư sau này thấy bảo không được chuyên nghiệp. Paragon thì có nhiều tiện ích hơn, không gian rộng hơn nhưng vị trí xa hơn, gần Xuân Thủy và diện tích tích cũng to hơn
Về giá thì E4 và Paragon cũng tương đương đang là 35-36
Home City gần đây có 1 số lùm xùm về Chủ đầu tư
Ngoài ra có một số chung cư khác e chưa tìm hiều. Các cụ cho ý kiến nên chọn Chung cư nào ạ
Em có căn A8 ở dự án chung cư Sun Square 21 Lê Đức Thọ. Tiến độ lúc đầu cam kết là bàn giao nhà quý 4/2016 nên em đã xuống 70% tiền rồi, đã có chứng thư bảo lãnh của ngân hàng HD Bank chi nhánh Hùng Vương Hà Nội, gần tết lại thông báo hết quý 1/2017 mới bàn giao nên em không chờ được đã mua chỗ khác để ở ngay trước Tết. Cụ có nhã ý thì đến xem thử nhà mẫu của chủ đầu tư, biết đâu cụ kết thì em với cụ lại có duyên với nhau, căn A8 thuộc trục đứng đẹp nhất của dự án bán hết ngay khi vừa chào sàn, là căn góc có 2 ban công phía Đông và phía Nam, cửa vào hướng Bắc. Em mục đích mua để ở nên cũng đã xem phong thuỷ rất kỹ và chi thêm tiền cho bên thi công để dịch cửa cho vào phương vị Đại Cát rồi, nói thật là bán chỗ này em cũng rất tiếc vì tìm mãi mấy năm trời mới được căn ưng ý, giờ ai có duyên gặp thì mua bán được còn không em cũng giữ lại không ở thì cho thuê vậy .

otodep247

[Tịch thu bằng lái]
E giống cụ,tìm chung cư mạn Cầu Giấy. Cũng định mua căn 3 ngủ ở An Bình city rồi lại thôi. F1 chuẩn bị đi học rồi,ở An Bình city thuộc Bắc Từ Liêm chả có trường nào tốt nên vẫn tìm mạn Dịch Vọng hay Nghĩa Tân cho F1 học đúng tuyến trường tiểu học Nghĩa Tân hay Dịch vọng B. Xét cho cùng bây giờ mình ở đâu chả được,quan trọng phải cho F1 có chỗ học tốt.
E đang có căn cần bán ở bên Tràng An Complex tầm hơn 3 tỏi, cụ qtam inbox em em gửi thông tin và mặt bằng căn hộ để cụ tham khảo ạ

phanthanhdat

Xe hơi
Làm căn The Golden Palm đi cụ. Biết đâu đc cả trâu :D

Anhtuanxd2010

Xe hơi
Nhà cháu cũng có nhu cầu tương tự, lót dép ngồi hóng :D

spy_007

Xe tải
Tài chính khoảng 4 tỷ hơn kém. Điểm qua thị trường e thấy Cầu Giấy có khá nhiều lựa chọn. Vì nhiều quá nên e không biết chọn cái nào.
- Paragon
- E4 Yên Hòa
- Home City
Về mặt vị trí thì e thích E4 Yên hòa nhưng dự án này ít tiện ích và vận hành chung cư sau này thấy bảo không được chuyên nghiệp. Paragon thì có nhiều tiện ích hơn, không gian rộng hơn nhưng vị trí xa hơn, gần Xuân Thủy và diện tích tích cũng to hơn
Về giá thì E4 và Paragon cũng tương đương đang là 35-36
Home City gần đây có 1 số lùm xùm về Chủ đầu tư
Ngoài ra có một số chung cư khác e chưa tìm hiều. Các cụ cho ý kiến nên chọn Chung cư nào ạ
flc green nha cụ.. 3 ngủ 88m2..

BMW.de

Xe hơi
Em có căn A8 ở dự án chung cư Sun Square 21 Lê Đức Thọ. Tiến độ lúc đầu cam kết là bàn giao nhà quý 4/2016 nên em đã xuống 70% tiền rồi, đã có chứng thư bảo lãnh của ngân hàng HD Bank chi nhánh Hùng Vương Hà Nội, gần tết lại thông báo hết quý 1/2017 mới bàn giao nên em không chờ được đã mua chỗ khác để ở ngay trước Tết. Cụ có nhã ý thì đến xem thử nhà mẫu của chủ đầu tư, biết đâu cụ kết thì em với cụ lại có duyên với nhau, căn A8 thuộc trục đứng đẹp nhất của dự án bán hết ngay khi vừa chào sàn, là căn góc có 2 ban công phía Đông và phía Nam, cửa vào hướng Bắc. Em mục đích mua để ở nên cũng đã xem phong thuỷ rất kỹ và chi thêm tiền cho bên thi công để dịch cửa cho vào phương vị Đại Cát rồi, nói thật là bán chỗ này em cũng rất tiếc vì tìm mãi mấy năm trời mới được căn ưng ý, giờ ai có duyên gặp thì mua bán được còn không em cũng giữ lại không ở thì cho thuê vậy .

Căn hộ đẹp nhất dự án. Chiều nay cháu cũng vừa đi qua đó và chụp vài kiểu ảnh up lên đây để quảng cáo hộ cụ.

Chúc cụ nhanh tìm được chủ mới cho căn hộ này.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Ý cụ bảo em báo cao hơn là bán chênh phỏng? Cụ nghĩ bán chênh dễ thế ai cũng đi bán nhà cụ ợ. Em nói cho cụ và các cụ khác hiểu về nghề sale bọn em nhé, ko chỉ sale BĐS mà sale những cái khác.
TH1: Cụ là chủ nhà. Cụ báo nhà cụ cần bán, cụ sẽ báo cho nhiều sale chứ ko phải 1 sale.
Th2: Cụ là người mua. Cụ sẽ tìm đến nhiều sale để hỏi chứ ko phải hỏi 1 sale.
Cả 2 TH đều có nhiều nguồn cung cấp thông tin. Cụ là người mua thì cụ có chọn sale bán đắt cho cụ ko? Bọn em là sale lúc nào cũng muốn bán được hàng để lấy hoa hồng, báo giá tốt cho khách chứ báo giá cao thì hàng có đẩy được đi không?
mình cũng là sale
còn thủ thuật nào trong nghề mình không biết
Cố gắng làm 1 sale tử tế :)

SM3PE

Xe buýt
Căn hộ đẹp nhất dự án. Chiều nay cháu cũng vừa đi qua đó và chụp vài kiểu ảnh up lên đây để quảng cáo hộ cụ.

Chúc cụ nhanh tìm được chủ mới cho căn hộ này.

Cảm ơn cụ ủn hộ, ảnh cụ chụp mặt bên toà B nên mới có ít căn được hoàn thiện, căn của em bên toà A được hoàn thiện nhiều hơn gần xong hết rồi cụ ạ.

thanghang2016

Xe đạp
Học trái tuyến cũng được mà cụ. An Bình City cách cầu giấy đâu có xa. Giá hợp lý mà đẹp như An Bình em thấy Hà Nội chưa có dự án nào như thế
An Bình e thấy bình thường,có gì đẹp đâu mà cụ sale phải nâng bi nó lên kinh thế?:))

Yeuotomec

Xe tải
E vừa xem Paragon, đi đường vào từ Duy Tân hơi bé. Cách CV Cầu Giấy khoảng 1km. Thiết kế ổn và hàng đang còn nhiều đối với 3 phòng ngủ.
Giá mềm hơn so với E4 yên hòa khá nhiều. Căn 120m2 E4 Yên hòa tương đương căn 140m2 Paragon.
Dịch vụ Paragon khá đầy đủ: có siêu thị, bể bơi
Như vậy E4 thua Paragon về mọi mặt, tuy nhiên lại hơn về vị trí.

Junkrat

Xe đạp
E vừa xem Paragon, đi đường vào từ Duy Tân hơi bé. Cách CV Cầu Giấy khoảng 1km. Thiết kế ổn và hàng đang còn nhiều đối với 3 phòng ngủ.
Giá mềm hơn so với E4 yên hòa khá nhiều. Căn 120m2 E4 Yên hòa tương đương căn 140m2 Paragon.
Dịch vụ Paragon khá đầy đủ: có siêu thị, bể bơi
Như vậy E4 thua Paragon về mọi mặt, tuy nhiên lại hơn về vị trí.
Em xem qua thiết kế cũng khá ưng mấy căn 14x m2 nhưng không biết giá bên này thế nào cụ chủ? Không tiện thì cụ inbox em cũng được ạ :D