E cần lắp camera lùi cho GLK 300 2013 các cụ tư vấn giúp

Dang Hue

Xe hơi
GLK 2013 nhìn đẹp quá các cụ ơi

A.K.A

Xe tải
Website
www.facebook.com
BSK: Có hàng của Korea chứ bác! hàng bên em có là xuất xứ Korea nè bác, Box size của nó chỉ nhỏ bằng 1/2 so với hàng china thôi. Đúng Loại hàng Korea thì sẽ không cắt bất cứ 1 sợi dây điện nào (bảo đảm 100% không cắt, chỉ plug & play)... Còn loại hàng của Taiwan hoặc China thì cũng chỉ đấu duy nhất MỘT sợi dây điện của bóng đèn de để kích hoạt camera thì có gì can đâu mà "can thiệp khá sâu vào phần điện" như bác đã nói ạ.

Video E250 2014 đã lắp interface camera de (Korea)
[video=youtube;wWPB4Ip0W5I]

Nếu bác cần Comand Zin (Made in Japan) của Mercedes em cũng có sẵn luôn. Gắn món này vào thì khỏi cần interface làm chi nữa ... có sẵn HDD, DVD, màn hình LED 7", Điều khiển bằng VOICE, Bluetooth, Navigation (xài được ở VN nhưng phí bản quyền hơi cao), INPUT: Camera De & bên hông..v.v... hàng zin 100% của Mercedes. (GLK2013 đã gắn Comand)

www.facebook.com/vnComandExpert

www.facebook.com/AKAonlineStore

FB: Khoa Pham (AKA) 0907907145

Chỉnh sửa cuối:

BSK

Xe tăng
Kụ AKA cho e địa chỉ e qua xin kụ cốc trà đá ah :)

chucuongthinh

Xe tải
Xe của Đức nói chung cũng như GLK 250, GLK300 nói riêng muốn lắp Camera lùi hoặc DVD cụ cần lắp thêm bộ VIDEO INTERFACE để tạo ra các đường AV In và IN Camera ..
(Các cụ tăng p lên cho nét ạ)
[video=youtube;Y28JNQeu_JY]http://www.youtube.com/watch?v=Y28JNQeu_JY[/video]

1 Bộ em ví dụ của Hàn Quốc nó như này :

-Bộ VIDEO INTERFACE này là hàng OEM, lắp đặt hoàn toàn cắm jack nên các cụ yên tâm về hệ thống điện.
-Cụ tham khảo một số hình ảnh lắp đặt trên GLK 250 (giống GLK300 của cụ).

Camera lùi có vạch chuyển hướng khi đánh lái vô lăng, Cảm biến lùi tiến hiển thị trên màn hình (chức năng này ở đời cũ chưa có)

[video=youtube;Y28JNQeu_JY]http://www.youtube.com/watch?v=Y28JNQeu_JY[/video]
Cụ cho em cái giá vào inbox với,thank cụ

BSK

Xe tăng

Xoimut

Xe máy
Cái của cụ AKA là được đấy . Cụ xem hàng mà check thì em nghĩ thày bói xem voi thôi chả có gì so sánh cả mấy chữ made in thì thằng nào in chả được ... trước hỏi cụ AKA mua bộ comand gửi ra HN lắp hỏi mấy cụ trên này cụ nào cũng bảo em làm thường xuyên ... Không phải code kiếc gì hết làm được tất em rất kinh ngạc sau ra tận nơi hỏi thì chỉ bộ interface *** chém chữ thôi rồi

LongThinhTech2

Xe điện
Cái của cụ AKA là được đấy . Cụ xem hàng mà check thì em nghĩ thày bói xem voi thôi chả có gì so sánh cả mấy chữ made in thì thằng nào in chả được ... trước hỏi cụ AKA mua bộ comand gửi ra HN lắp hỏi mấy cụ trên này cụ nào cũng bảo em làm thường xuyên ... Không phải code kiếc gì hết làm được tất em rất kinh ngạc sau ra tận nơi hỏi thì chỉ bộ interface *** chém chữ thôi rồi
Hôm trước em cũng lắp cho 1 cụ mua bộ COMMAN trong Sài Gòn của cụ "Giuvung". Lắp cả Camera trong 1h. Nhưng phải qua An Du làm Code mất 1 củ. Chất lượng cũng OK nhưng thấy cụ kia bảo giá đâu 2.600 $.

LongThinhTech2

Xe điện
E cần hàng Korea xịn 100% k cắt 1 sợi dây điện nào ( nguyên hộp ). E check kĩ xuất xứ. Kụ cho e xin giá cả camera (loại tốt ) e qua lắp. Thanks kụ !
Hôm qua em với cụ đã trao đổi qua Phone rồi thì phải.. :)

A.K.A

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hôm trước em cũng lắp cho 1 cụ mua bộ COMMAN trong Sài Gòn của cụ "Giuvung". Lắp cả Camera trong 1h. Nhưng phải qua An Du làm Code mất 1 củ. Chất lượng cũng OK nhưng thấy cụ kia bảo giá đâu 2.600 $.
Bộ Comand đó là của em bán cho bác C đó bác, hôm kia người hướng dẫn setup qua Phone cho bác cũng là em, bác cho em số đt của bác nhé vì có thêm một bộ nữa cần bác giúp.

A.K.A

Xe tải
Website
www.facebook.com
Xe này nguyên bản k có ahf kụ, mà lắp cái này có ảnh hưởng đến bảo hành k kụ, hehe
Em chưa nghe chuyện vì gắn đồ chơi mà bị từ chối bảo hành nguyên cả chiếc xe đâu bác. Cái quan trọng là kiếm đồ tốt hoặc zin mà độ thì sẽ không hoặc đỡ bị bực mình hơn so với mấy hàng rẻ tiền hay trục trặc làm mất thời gian & bực bội.

Chỉnh sửa cuối:

anchor

Xe hơi
Nếu bác cần Comand Zin (Made in Japan) của Mercedes em cũng có sẵn luôn. Gắn món này vào thì khỏi cần interface làm chi nữa ... có sẵn HDD, DVD, màn hình LED 7", Điều khiển bằng VOICE, Bluetooth, Navigation (xài được ở VN nhưng phí bản quyền hơi cao), INPUT: Camera De & bên hông..v.v... hàng zin 100% của Mercedes. (GLK2013 đã gắn Comand)
Cụ A.K.A cho em hỏi muốn copy file video để xem trên HDD của bộ Comand này thì phải dùng định dạng gì ợ? Em đã thử mpeg1, mp4.. mà chả cái nào xem được :(

A.K.A

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cụ A.K.A cho em hỏi muốn copy file video để xem trên HDD của bộ Comand này thì phải dùng định dạng gì ợ? Em đã thử mpeg1, mp4.. mà chả cái nào xem được :(
- Định dạng nghe nhạc là các file Audio MP3, WMA, FLAC, các file VIDEO sẽ không nghe/xem được do liên quan đến bản quyền ... Bác muốn xem phim thì gắn thêm cái đầu Dune HD / Android box vào hộc tủ bên phụ & dùng VideoAuxInput của Comand thì tha hồ mà xem Movie / Video Music / lướt Web luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Thuy Dam Minh

Xe buýt
Hôm trước tôi định lắp camera lùi cho E 300. Các chú bên hãng báo tầm 27 triệu tiền Việt. Sợ quá, chạy luôn! Hì!

LongThinhTech2

Xe điện
Hôm trước tôi định lắp camera lùi cho E 300. Các chú bên hãng báo tầm 27 triệu tiền Việt. Sợ quá, chạy luôn! Hì!
Bên em chỉ bằng nửa đó thôi. Các cụ dùng hàng Hàn Quốc thì chất lượng khỏi phải lo lắng

James Fawkes

Xe máy
An du báo khoảng 30 củ..không biết là hàng của gì.

anchor

Xe hơi
- Định dạng nghe nhạc là các file Audio MP3, WMA, FLAC, các file VIDEO sẽ không nghe/xem được do liên quan đến bản quyền ... Bác muốn xem phim thì gắn thêm cái đầu Dune HD / Android box vào hộc tủ bên phụ & dùng VideoAuxInput của Comand thì tha hồ mà xem Movie / Video Music / lướt Web luôn.
Ơ thế hả bác. Thảo nào em loay hoay mãi ko được. Nên lắp loại nào hả bác?

hackbabe

Xe máy
Hôm trước lắp ở bác Long Thịnh bộ interface + cam lùi. Thấy cái hộp interface này có cả HDMI (in) giờ muốn lắp thêm Android box hoặc Android Stick qua cổng này thì làm thế nào? Bác Long Thịnh có đi đầu về công nghệ thì ngâm cứu thử xem, OK thì em qua lắp. Thậm chí nếu câu được đầu HDMI ( in) ra ngoài thì con điện thoại nào có cổng HDMI out hoặc MHL cũng có thể cắm vào chả phải nghĩ
-