[Thảo luận] e bị XXX đội 9 Hà nội cướp đt khi đang quay!!!

xe_ex

Xe hơi
Phim thì quay lâu lắm rồi (xxx mặc áo cộc tay), lại còn nhầm lẫn đội 9 với đội 2, em dự cụ là nhà "báo" ở Thanh Hóa mới ra à?

tùng bách

Xe máy
thank bac Phuong, e còn đoạn dài 2 phút quay ngay sau khi xxx kia trả đt e đang cố đưa nó lên PC đây ạ! hix. con iphone 3gs lởm của e nó đòi bảo mật bảo mèo phức tạp quá!! trong đám này có 1 chú tên Nguyễn Cường Quyền! clip sau rõ lắm các cụ ạ!

Phương

Xe buýt
thank bac Phuong, e còn đoạn dài 2 phút quay ngay sau khi xxx kia trả đt e đang cố đưa nó lên PC đây ạ! hix. con iphone 3gs lởm của e nó đòi bảo mật bảo mèo phức tạp quá!! trong đám này có 1 chú tên Nguyễn Cường Quyền! clip sau rõ lắm các cụ ạ!
Cụ cứ vứt lên rồi em ủn cho, chụ quote bài em rồi vứt lên đầu trang cho tiện mọi người xem.

tùng bách

Xe máy
phim e quay cách đây gần tháng, mấy ngày nắng chuyển gió mùa cụ ạ! :) e báo đểu thôi. hị hị. nhà e ở Trường Chinh. cụ xe_ex có hay trà gió chém đá thì hnao hết gió mùa e mời cụ 1 chầu ạ!

superdrives

Xe điện
http://upfile.vn/8QqE

số là e có ông anh đi 2b rẽ phải từ Nguyễn chí Thanh-> Đê la Thành hướng về Cầu giấy bị xxx giơ cạp nong vịn lỗi đi sai làn. e đi 1 xe khác, chưa biết đúng sai thế nào e vào giới thiệu là người đi cùng ông anh kia và yêu cầu đc biết lỗi đó khoản nào điều nào, mức xử phạt bao nhiêu (vì nó nói với ông anh lỗi đó 6 lít, gquyet nhanh là 4 lít), nghe thế e akay. xxx hỏi e làm gì thì e nói làm báo! rồi 2xxx nữa ra quây e. trong clip là 1 tên hỗn láo cướp đt của e. e dẫn link hầu các cụ!
Cụ chủ thớt nhầm to rùi. Ngã tư này thuộc phạm vi của đội 2. Nếu 2b từ Nguyễn Chí Thanh rồi rẽ trái sang Đe La Thành để đi về Cầu Giấy (không đi qua ngã tư rồi vòng qua giải phân cách bên phía Đài THVN) là sai. Còn nếu cụ đi từ hướng Deawoo lên rồi rẽ phải sang Đê La Thành mà bị vịn thì em dự là cụ không đi vào cái phần đường kẻ mắt cáo rồi, Ở đó đã kẻ đường dành cho các phương tiện rẽ phải rùi mà cụ! Không biết anh em nhà cụ đi như thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

Jupiter93

Xe tải
ạc, sao phải giấy phép, là công dân chúng tôi có quyền giám sát các anh làm việc dở cái nghị định ra,

tomtom_GB

Xe tải
Tên thằng XXX đó là gì ??? Và số hiệu của nó thế nào...Các cụ cứ đưa đích danh nó lên để OF dạy dỗ chứ nói chung chung thì ko có tác dụng đâu...
Em đồng ý với cụ này cứ có tên và số hiệu để các cụ trên đây dạy dỗ

tùng bách

Xe máy
bẩm cụ superdrivers: ông anh iem đi thẳng từ hướng Đê la Thành, cũng rẽ qua phía đài TH vòng lại chứ ko phải rẽ ngay ngã tư, tất cả xinhan đầy đủ. cái nói ở đây là chém vạch dừng( mà xxx lý luận là vạch liền???) nhưng lại bắt lỗi sai làn cụ ạ! còn e nhầm đội 9 với đội 2 e đính chính lại rùi mà :)

tùng bách

Xe máy
cũng như các cụ ofer khác iem cũng chịu khó đọc thông tư, điều lệnh, luật lá lắm ạ! nên iem mới quay lại chiến hộ ông anh! khốn nỗi e gặp lưu manh cụ Jupiter93 ạ!

Jupiter93

Xe tải
cũng như các cụ ofer khác iem cũng chịu khó đọc thông tư, điều lệnh, luật lá lắm ạ! nên iem mới quay lại chiến hộ ông anh! khốn nỗi e gặp lưu manh cụ Jupiter93 ạ!
sao cụ khôn dơ dơ cái thông tư ra chúng nó có mà chạy mất dép

gik_nguyen

Xe buýt
thằng xxx láo, bố tướng thật. "Các anh muốn quay thì phải có giấy phép" :D TSB nhà nó :66:

tùng bách

Xe máy
kết quả thì trong lúc e đôi co với 2xxx khác, thì ông anh e sợ việc nó to lên đã ra ký vào cái tờ giấy nợ của cái thằng giật đt đưa cho! bó tay!. nhưg là nộp xiền cho nhà nước các cụ ạ! các cụ cứ ngắm cái chữ ký của e í ạ. hị hị.

hellangel

Xe tăng
Bác không chịu đọc báo rồi. Mấy hôm trước có anh ở THóa quay cảnh xxx bị nó thịt và anh ấy nói là làm báo. Sau đó điều tra ra là anh ấy không phải phóng viên nên cũng hơi ầm ĩ đới!
ấy bác sao nói vùng miền thế ?

tùng bách

Xe máy
nó hỏi e làm nghề gì thì em trả lời là làm báo cụ ạ! chứ ko phải e chạy ra rồi xưng là nhà báo! :)
Bác không chịu đọc báo rồi. Mấy hôm trước có anh ở THóa quay cảnh xxx bị nó thịt và anh ấy nói là làm báo. Sau đó điều tra ra là anh ấy không phải phóng viên nên cũng hơi ầm ĩ đới!

vesbo

Xe tải
Số 12 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu G - Hà Nội
E có 1 kiểu gàn như là quán tính. Cứ xuống làm việc với xxx là em lôi đt ra quay bất luận đúng sai. Thứ nhất chúng nó cũng chờn mà ko dám làm càn, thứ hai mình sẽ thấy tự tin hơn để chiến đấu
Trc 1 lần e bị xxx bắt chỗ láng lê văn lương.em cũng xuống tự tin mình ko sai giở máy tác nghiệp với chú xxx đội trưởng. Ngờ đâu thằng xxx đệ thằng đội trưởng vòng ra sau từ lúc nào giật máy trên tay em. Mất 2 giây giật mình em định thần lại ôn tồn nói với xxx vừa giật máy em :" bà xã a ngồi trong xe cũng quay lại từ đầu đến giờ và a tin cảnh vừa rồi cũng đã đc ghi lại đầy đủ, bây giờ 1 là chú trả lại anh máy nguyên trạng 2 là chú tháng này uống trà đá thay cơm, chú chọn đi"
2 thằng xx mặt thần ra 1 lúc rồi chúng nó nói j với nhau sau đó thằng xxx giật máy e ra giả e máy và để e đi sau khi e đã mở cửa xe cho các chú mục sở thị là ko có bà xã nào trên xe cả, hehe
Nói chung nếu đã xác định quay phim xxx thì các cụ phải thật khéo và nhanh tay nhanh mắt, cần thiết nếu có biến cố cứ bù lu bù loa lên cho dân tình xúm vào các xxx cũng ko dám nhờn như xxx đội 2 này đâu ạ

xeruabo2

Xe điện
Giờ có điều thêm 10 bác T ra HN hay Bác Hồ có sống lại cũng không cứu vãn nổi tình hình này rồi . Chiều nay đọc báo cướp còn công nhiên đè ngửa dân ra giữa hội chợ giật dây chuyền thì ba cái vi phạm GT lẻ tẻ có gì đáng kể ??? Buồn & bức xúc XH quá các cụ ợ X_X X_X X_X

tùng bách

Xe máy
cám ơn cụ! e thỉnh thoảng cũng quay nhưng chưa gặp trường hợp nào bị cướp như lần này. xem bên thớt cụ thấy cụ lập luận đáng học hỏi quá!
E có 1 kiểu gàn như là quán tính. Cứ xuống làm việc với xxx là em lôi đt ra quay bất luận đúng sai. Thứ nhất chúng nó cũng chờn mà ko dám làm càn, thứ hai mình sẽ thấy tự tin hơn để chiến đấu
Trc 1 lần e bị xxx bắt chỗ láng lê văn lương.em cũng xuống tự tin mình ko sai giở máy tác nghiệp với chú xxx đội trưởng. Ngờ đâu thằng xxx đệ thằng đội trưởng vòng ra sau từ lúc nào giật máy trên tay em. Mất 2 giây giật mình em định thần lại ôn tồn nói với xxx vừa giật máy em :" bà xã a ngồi trong xe cũng quay lại từ đầu đến giờ và a tin cảnh vừa rồi cũng đã đc ghi lại đầy đủ, bây giờ 1 là chú trả lại anh máy nguyên trạng 2 là chú tháng này uống trà đá thay cơm, chú chọn đi"
2 thằng xx mặt thần ra 1 lúc rồi chúng nó nói j với nhau sau đó thằng xxx giật máy e ra giả e máy và để e đi sau khi e đã mở cửa xe cho các chú mục sở thị là ko có bà xã nào trên xe cả, hehe
Nói chung nếu đã xác định quay phim xxx thì các cụ phải thật khéo và nhanh tay nhanh mắt, cần thiết nếu có biến cố cứ bù lu bù loa lên cho dân tình xúm vào các xxx cũng ko dám nhờn như xxx đội 2 này đâu ạ