[Funland] E bị thịt mất 5 loét cọc

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Thế em may hơn cụ chủ. Hôm em thấy con PC i7 ngon quá, em chỉ hỏi bỏ màn hình card đồ họa vì em có rồi.
Chát qua chát lai ko tháy ô con chốt gì cả, em mới bảo để e cọc, thì nhắn lại em OK.
Em hỏi địa chỉ, GPS thì bảo cứ đến quảng trường Đan Phượng rồi alo. Thái đọ vẻ ko khoái lắm, em hỏi là cho xin GPS thì cọc, thì ko nói. Em phi đến tận Đan Phượng goi thì ò ý e, mãi sau goi, nhắn 1 hồi thì kêu bán rôi.
Hôm sau em nói chuyện với cu bạn, nó vào chat thử, thì kêu máy vẫn còn, vẫn đang bán, Bố khỉ :D

NguyenAnhPhan

Xe container
Thế em may hơn cụ chủ. Hôm em thấy con PC i7 ngon quá, em chỉ hỏi bỏ màn hình card đồ họa vì em có rồi.
Chát qua chát lai ko tháy ô con chốt gì cả, em mới bảo để e cọc, thì nhắn lại em OK.
Em hỏi địa chỉ, GPS thì bảo cứ đến quảng trường Đan Phượng rồi alo. Thái đọ vẻ ko khoái lắm, em hỏi là cho xin GPS thì cọc, thì ko nói. Em phi đến tận Đan Phượng goi thì ò ý e, mãi sau goi, nhắn 1 hồi thì kêu bán rôi.
Hôm sau em nói chuyện với cu bạn, nó vào chat thử, thì kêu máy vẫn còn, vẫn đang bán, Bố khỉ :D
Cụ mắc công chạy đến ĐP. Chứ phải em hủy kèo. Bán là bán. Không là không. Cái kiểu oẳn tà roằn thì dẹp luôn đỡ khó chịu cụ ạ.

niceshot

Xe container
Anh thật, trình anh không lừa người khác thì thôi chứ con ruồi bay qua trước mặt anh còn biết con nào đực, con nào cái cơ :x
Hy vọng cụ chỉ chém gió cho vui!
Còn bọn lừa đảo nó rất thích gặp phải các đối tượng có suy nghĩ như thế này!

vieteuro

Xe container
nhìn bài đã biết là lừa đảo

vieteuro

Xe container
cơ quan iem cũng có một chị mới bị hẫng 8-}, do đọc quảng cáo có dụng cụ làm to ngực cấp tốc, an toàn tuyệt đối, giá cũng rất phải chăng, có cả bảo hành, chuyển khoản đi 2 củ, địa chỉ bán cũng tin cậy, hôm qua được shipper giao đến một gói hàng, mở ra, thì thấy một cái kính lúp. Haziiiiiiiiii
thoả mãn người sử dụng
không ảnh hưởng đến sức khoẻ
thích size nào cũng được

Patriots

Xe lăn
Nhưng "liều" cũng phải có cơ sở chứ cụ. Liều mạng thì tèo
Cụ vẫn gửi tiền ở Bank, hàng trăm củ, thậm chí cả củ to, mà cụ có quen biết gì nó đâu? Về bản chất thì tín dụng của nó cũng chỉ hơn mình 75 củ , theo luật bảo hiểm tiền gửi.

--Lamborghini--

Xe cút kít

NguyenAnhPhan

Xe container
Cụ vẫn gửi tiền ở Bank, hàng trăm củ, thậm chí cả củ to, mà cụ có quen biết gì nó đâu? Về bản chất thì tín dụng của nó cũng chỉ hơn mình 75 củ , theo luật bảo hiểm tiền gửi.
2 chuyện này khác nhau mà cụ.🙂