E bị hành vụ tạm trú,các cụ gỡ giúp e với:(

DuongKien83

Đi bộ
Báo cáo cac cụ là e đang làm hs vay ít vốn theo bảng lương,mọi giấy tờ e ok hết rồi,chỉ còn mắc cái giấy tạm trú ạ.E hk bên Đông Anh,thuê nhà p Quan hoa,Cầu giấy,e ra khai báo tạm trú,nộp ảnh,điền giấy khai các kiểu xong rồi,a khu vực thu xong rồi bảo đi về đi,không cấp tạm trú cho hk Hn.E cung có abc các thứ rồi ma nhất định không chịu các cụ a,hic.Xin cac cụ cho e cao kiến với,các cụ làm bank vào gỡ hộ e xem thê nào,chứ đi lai ở phường cực kỳ mất thời gian và khó chịu a.Đội ơn các cụ!

Tholau0412

Xe hơi
Bank nào hành cụ kinh thế, có hộ khẩu hà nội rồi, vẫn cần tạm trú

mega_fun

Xe điện
Thì làm xác nhận tạm trú.

vangson

Xe tải
Cụ bơm cho đc CA KV tí trà thuốc chưa?

dacmd1

Xe hơi
Cụ khai ở Đông Anh luôn

duc_vpbank

Xe tải
Báo cáo cac cụ là e đang làm hs vay ít vốn theo bảng lương,mọi giấy tờ e ok hết rồi,chỉ còn mắc cái giấy tạm trú ạ.E hk bên Đông Anh,thuê nhà p Quan hoa,Cầu giấy,e ra khai báo tạm trú,nộp ảnh,điền giấy khai các kiểu xong rồi,a khu vực thu xong rồi bảo đi về đi,không cấp tạm trú cho hk Hn.E cung có abc các thứ rồi ma nhất định không chịu các cụ a,hic.Xin cac cụ cho e cao kiến với,các cụ làm bank vào gỡ hộ e xem thê nào,chứ đi lai ở phường cực kỳ mất thời gian và khó chịu a.Đội ơn các cụ!
Cụ lương chuyển khoản hay tiền mặt? Nếu chuyển khoản qua em làm cho k cần tạm trú.

trieunguyen2389

Xe tải
trường hợp của cụ là làm giấy xác nhận tạm trú chứ ko phải là sổ tạm trú (kt3)

Tùng Black

Xe tải
Làm xác nhận tạm trú - cụ ghi rõ trong đơn xin xác nhận lý do là người ta ký cho Cụ. Cụ là diện KT2 ( có hk ở HN rồi ). Người ta k cấp tạm trú mà cụ cần việc gì thì xin xác nhận thôi

DuongKien83

Đi bộ
Cụ lương chuyển khoản hay tiền mặt? Nếu chuyển khoản qua em làm cho k cần tạm trú.
E tiền mặt a,thế mới đen.Từ tháng này e yêu cầu Ck,trước e ko để ý.Lúc cần xèng mới biết lương Ck nhiều ưu đãi phết cụ nhể:))

DuongKien83

Đi bộ
Kính các cụ là e đem cái giấy xác nhận tạm trú lên xin cái mộc đỏ đấy mà không được ạ:))Abc tận 5 lít mà a khu vực vẫn chê:nhà a không thiêu tiền,hic...thế mới khổ thân e a:)

sugun

Xe hơi
Kính các cụ là e đem cái giấy xác nhận tạm trú lên xin cái mộc đỏ đấy mà không được ạ:))Abc tận 5 lít mà a khu vực vẫn chê:nhà a không thiêu tiền,hic...thế mới khổ thân e a:)
Cụ vay thằng nào không bắt tạm trú ý?hay để em giới thiệu cho.

trieunguyen2389

Xe tải
cụ vay tiền ở chỗ nào có thể nói em biết được không ? tuỳ mỗi nơi có thể có cách khác chứng minh là mình đang tạm trú ở đó

DuongKien83

Đi bộ
cụ vay tiền ở chỗ nào có thể nói em biết được không ? tuỳ mỗi nơi có thể có cách khác chứng minh là mình đang tạm trú ở đó
E định làm Vp Bank ạ,e thuê nhà P.Quan Hoa-Cầu giấy.Vợ chồng e ko ở được vs ô bà nội nên ra riêng,e ko thích phải về để thẩm định chứ ko có vấn đề j khác a.Chắc mai e ra đăng ký,thẩm định tại địa chỉ hộ khẩu chứ lên phường mấy lần e oải quá cụ a.

trieunguyen2389

Xe tải
E định làm Vp Bank ạ,e thuê nhà P.Quan Hoa-Cầu giấy.Vợ chồng e ko ở được vs ô bà nội nên ra riêng,e ko thích phải về để thẩm định chứ ko có vấn đề j khác a.Chắc mai e ra đăng ký,thẩm định tại địa chỉ hộ khẩu chứ lên phường mấy lần e oải quá cụ a.
bác hỏi thằng nhân viên làm hồ sơ cho bác đó có thể dùng hoá đơn điện nước net gì đó để thay thế được không, theo em biết có nhiều tổ chức tín dụng cho vay tín chấp trong RAC có cho dùng giấy tờ khác thay thế để chứng minh đó bác. Còn cái chuyện giấy xác nhận tạm trú đó đúng ra cụ nên lên phường xong xin số điện thoại của xxx phụ trách khu vực của cụ alo cho xxx ra quán nước ở ngoài đó xong đưa kín 500k kiểu như kẹp vào trong mẫu xác nhận trú đó nói giúp tiến là được thôi nó làm trong 5 phút là xong, đừng đưa công khai hay đặt vấn đề ở cơ quan nó trừ khi là phòng riêng. Cụ thử đi nếu không được thì e gọi cho người ngoài hà nội giúp cụ 1 tay

ta la burie

Xe đạp
Chắc cụ cần phải bôi trơn rồi

JAPANSHOP.THT

Xe đạp
cụ mệt phết nhể. Ai bảo cứ khẩu hà nội là sướng đi.

DuongKien83

Đi bộ
Hì,báo cáo các cụ kết quả bi hài vụ của e:Vì e lười lên phường với ghét thái độ a khu vực,nên e đăng ký thẩm định tại nhà.Hic,sau 5 lần 7 lượt hẹn bạn thẩm định,e dẫn bạn ấy về nhà(e đã nói nhiều lần với bạn tư vấn và bạn thẩm định,vợ chồng e có vấn đề với ô bà nội,nên hạn chế lằng nhằng)đưa bạn ý phóng tọt lên phòng e.Bạn í hỏi e mấy câu như sau:Ae mình có thể xuống phòng khách ngồi làm việc không a?Mà đây có phải nhà a ko,đây là cty mà,nhà ở làm gì có thang máy?Nhà làm gì mà khá thế a nhỉ?...Rất nhiều câu hỏi củ chuối khác,e nhớ mấy câu làm ức chế nhất chỉ muốn vận công xuất luôn 1 đấm+1 đạp:( Sau khi đã chụp rất nhiều ảnh nhà e,phòng e+ hỏi vô số câu e đã làm trong hồ sơ,thật sự e cảm thấy cáu vô cùng.Xin lỗi các bác nào có động chạm chứ cái ô thẩm định cho e(FE Credit)không khác 1 thằng ăn cắp,mắt mũi láo liên,thái độ bố láo,ăn nói ngu học vô cùng,e ko nghĩ đấy là nghiệp vụ được đào tạo ạ...E hận lắm:)Bần cùng bất đắc dĩ phải dẫn về nhà,thôi đành nhịn,mời ra làm cốc nước.E đưa bạn ấy xxx K và nói thẳng:e đi làm xa xôi,a gửi vài đồng xăng xe uống nước,ae đi làm phải có công,còn hồ sơ cua a,có thế nào e cứ báo cáo thế,ko cần sửa xóa gì cả,a vay dc thì vay,không thì thôi,ko sao hết,a ko vội...Hehe,bạn ấy rối rit không cầm ạ,rồi ngồi tỉ tê tâm sự với e khá lâu,xong xin phép đi về.Khoảng 3h đồng hồ sau đó e nhận dc 1 tin nhắn từ 1 thuê bao đầu số 0901xxxxxx đại diện FCxxx :hồ sơ cua bạn bị từ chối...E chả hiểu sao mọi khi tổng đài nt cho e liên tục,mà giờ lại 1 ô lạ hoắc nào đại diện nhắn cái tin như đúng rồi...
E dậy sớm đi làm tranh thủ báo cáo với các cụ vì đã bỏ thời gian quan tâm và tư vấn cho e.Sau việc này e xin khuyến cáo các cụ sắp làm việc với FE Credit ạ,rất nhôm nhựa và hổ lốn,không biết phải e đen hay không nhưng thấy nhiều khách hàng kêu vấn đề như e.Mong các cụ cẩn thận hơn khi cần vay tín chấp ạ.Có cụ nào FE ở đây có bức xúc cứ ném vào mặt e,dù sao bọn e cũng là khách hàng mà cảm thấy như mình là dân lừa đảo đi xin tiền các cụ ấy.
E sắp muộn ca trực,xin phép tạm tâu với các cụ đến đây đã ạ:)