[Đã bán] E bán Căn hộ 72,9m 2pn2vs Dự án Eurowindow River Park Đông Hội view Trường Sa

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
2,720,000,000 VNĐ
Diện tích
72.9㎡

Hiennd3

Xe hơi
Chung cư Đông Anh, chưa sổ mà hơn 37 tr/m2 á =]]]]]]]]]]

kaicute

Xe tải
Dạ hiện tại căn thô hàng chủ đầu tư bán ra thấp nhất đã từ 25tr/m rồi ạ, đấy là trả 1 cục luôn ( trả theo tiến độ hay vay bank giá sẽ cao hơn ạ). Đầu năm ngoái dự án còn chưa có bể bơi và siêu thị dưới tầng hầm, cuối năm CDT cho thầu vào làm, người thân của cụ mua thời điểm đó là chuẩn bài đó cụ:D
Rao thô có căn 81m có hơn 2 tỷ chút thôi cụ

Butruqu

Xe hơi

Cả đống đây ạ.
Dạ, cụ so sánh thế hơi khập khiễng ạ, vì bảng giá này chỉ là căn hoàn thiện nội thất cơ bản, còn căn của e hoàn thiện full. Kể cả so hoàn thiện cơ bản thì e tin CDT không hoàn thiện tốt bằng em đâu ạ. Danh sách thiết bị cơ bản (sàn, trần, gạch, thiết bị vê sinh, đèn...) của CDT có lẽ ko bằng nửa giá so với danh sách thiết bị của em, chưa nói đến phần nội thất gỗ giường tủ bàn ghế...
So sánh 2 dự án với nhau thì phải xác định so sánh trên rất nhiều tiêu chí không chỉ là mỗi đẹp đâu cụ. E ko chê BM, nhưng dưới góc độ người mua và đã từng tìm hiểu qua cả 2 dự án, e hơi e ngại BM vì diện tích tầng hầm ít hơn Euro (Euro tầng hầm trải dài 4 tòa) và BM hơi ít thang máy, 1 tầng 22 căn mà chỉ có 6 thang máy thì thua tòa của em rồi (cũng 6 thang nhg 1 tầng chỉ 16 căn). Đây là 2 yêu tố đầu tiên e để ý khi chọn dự án, các yếu tố khác e xin phép ko lạm bàn.
Mua Euro vẫn an toàn hơn tại thời thời điểm hiện tại khi dân cư đã về ở đông, tiện tích đây đủ và vẫn tiềm năng hơn trong tương lai vì ĐA sắp lên quận và sắp có cầu Tứ Liên, xung quanh đấy còn nhiều tiện ích công cộng đang hoàn thiện. BM thuộc Long Biên thì chả còn j để thay đổi để gọi là tiềm năng cả.

Tùng Hoàng 06

Xe hơi
Dạ, cụ so sánh thế hơi khập khiễng ạ, vì bảng giá này chỉ là căn hoàn thiện nội thất cơ bản, còn căn của e hoàn thiện full. Kể cả so hoàn thiện cơ bản thì e tin CDT không hoàn thiện tốt bằng em đâu ạ. Danh sách thiết bị cơ bản (sàn, trần, gạch, thiết bị vê sinh, đèn...) của CDT có lẽ ko bằng nửa giá so với danh sách thiết bị của em, chưa nói đến phần nội thất gỗ giường tủ bàn ghế...
So sánh 2 dự án với nhau thì phải xác định so sánh trên rất nhiều tiêu chí không chỉ là mỗi đẹp đâu cụ. E ko chê BM, nhưng dưới góc độ người mua và đã từng tìm hiểu qua cả 2 dự án, e hơi e ngại BM vì diện tích tầng hầm ít hơn Euro (Euro tầng hầm trải dài 4 tòa) và BM hơi ít thang máy, 1 tầng 22 căn mà chỉ có 6 thang máy thì thua tòa của em rồi (cũng 6 thang nhg 1 tầng chỉ 16 căn). Đây là 2 yêu tố đầu tiên e để ý khi chọn dự án, các yếu tố khác e xin phép ko lạm bàn.
Mua Euro vẫn an toàn hơn tại thời thời điểm hiện tại khi dân cư đã về ở đông, tiện tích đây đủ và vẫn tiềm năng hơn trong tương lai vì ĐA sắp lên quận và sắp có cầu Tứ Liên, xung quanh đấy còn nhiều tiện ích công cộng đang hoàn thiện. BM thuộc Long Biên thì chả còn j để thay đổi để gọi là tiềm năng cả.
Vâng, căn của cụ chắc nội thất phải đắt hơn bên BM cỡ tỷ rưỡi. Trước em cũng tìm hiểu dự án bên đó nên em khá rõ về giá hồi mở bán bàn giao thô. Không nói đến cái thiết kế cực ngu ra thì giá thô toàn loanh quanh 16-18tr. Em nói thật cụ bán giá này chắc đăng cho vui thôi, sự thật mất lòng, mong cụ thông cảm.

Butruqu

Xe hơi
Ko có căn hộ thiết kế ngu mà chỉ là có người thiết kế ko biết thiết kế sao cho đẹp thôi cụ, ở đấy dự án có căn hoàn thiện cơ bản, có căn thô để mọi ng thoải mái thiết kế mà, căn của e thô tự thiết kế tự xây cụ xem có ngu ở điểm nào ko.
Nếu còn căn nào giá 18 cụ nên ôm ngay và luôn, e nghiêm túc thật sự

taixebechandai

Xe tải
Vin Gia lâm sát mép Hưng Yên kia mà căn mới toàn giá trên 35 đó cụ, ko có nội thất j nha
Khu nhà cụ so sánh vs Vin e rằng hơi khập khiễng
Mọi người góp ý để cụ nhìn đúng thực tế mà bán chứ ko phải làm phiền gì cụ nên cụ tiếp thu thì hay hơn

Butruqu

Xe hơi
Cuối tuần vui vẻ các cụ nhé, e up cái ạ

moilaiSP

Xe hơi
Cụ chủ kỳ công làm nội thất đẹp quá! Bây giờ giá CC là cao nên hy vọng cụ bán đc. Cụ cứ bình thản mà bán nhé! BĐS chỉ xuống nơi đất vùng ven không khai thác đc thôi. Chứ CC trong nội thành toàn cỡ 50tr/m2, không có đoạn xuống. Ủn cho cụ!

moilaiSP

Xe hơi
G
Giá này phải toà view sông đẹp tầng cao may ra bán được. Còn vị trí này hướng tây nóng lắm bụi nữa!
Em có căn số 07, DT 63,1m2 tầng trung đẹp tại toà River. Căn vuông vắn và đẹp nhất, ban công và logia rộng hướng Đông-Nam view sông Đuống và cầu Đông Trù, đón nắng phía Đông nhưng khuất nắng phía Tây. Đã xong nội thất cơ bản, em đã lắp 2 điều hoà Daikin mới, chỉ việc ở. Nhưng GĐ em chưa vào ở ngày nào, chỉ hàng tháng sang 1 lúc đứng ngắm cảnh sông nước và cầu thôi đã yêu rồi. Nhưng nay muốn xuống thấp tầng nên em bán giá hợp lý. Cụ nào thích em để cho.

VUQUTU

Xe buýt
Em có căn số 07, DT 63,1m2 tầng trung đẹp tại toà River. Căn vuông vắn và đẹp nhất, ban công và logia rộng hướng Đông-Nam view sông Đuống và cầu Đông Trù, đón nắng phía Đông nhưng khuất nắng phía Tây. Đã xong nội thất cơ bản, em đã lắp 2 điều hoà Daikin mới, chỉ việc ở. Nhưng GĐ em chưa vào ở ngày nào, chỉ hàng tháng sang 1 lúc đứng ngắm cảnh sông nước và cầu thôi đã yêu rồi. Nhưng nay muốn xuống thấp tầng nên em bán giá hợp lý. Cụ nào thích em để cho.
Cụ cho e xin ít thông tin nhé

manhsanhcong

Xe hơi
Xin cụ thêm thông tin nhé! Tks cụ

moilaiSP

Xe hơi
Xin cụ thêm thông tin nhé! Tks cụ
Cảm ơn cụ!
Căn hộ này nhỏ, vuông vắn, cửa ra vào ngay hành lang chính, gần vừa đủ cầu thang máy và thoái hiểm, nhưng xa cửa các căn khác.
Giá 2ty co thương lượng nhẹ cụ nhe

Butruqu

Xe hơi
Chúc các cụ cuối tuần có chút thời gian nghỉ ngơi thư giãn bên gia đình người thân, e đẩy chút tin tức ạ
Dự án đầu tư xây dựng cầu Tứ Liên và đường từ cầu Tứ Liên đến cao tốc Hà Nội - Thái Nguyên đang triển khai lập hồ sơ Báo cáo nghiên cứu khả thi dự án, dự kiến trình trong quý III/2023
Link:https://thanglong.chinhphu.vn/tang-toc-cac-du-an-giao-thong-trong-diem-103230208091736682.htm

moilaiSP

Xe hơi

Butruqu

Xe hơi
Vậy Hà Nội sẽ mở to ra về phía Đông, Đông-Bắc và Đông - Nam các cụ nhỉ! Đất khu này lại lên giá!
dạ vâng, e thì ngày ngày chỉ mong cái cầu tứ liên nó xây xong để cư dân mình tiện đi lại ạ:D

Butruqu

Xe hơi
Trạng thái
Thớt đang đóng