DVD kovan chất lượng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Chuyên : Bán buôn - Bán lẻ Nội ngoại thất oto
Đ/C : hungnt92@gmail.com hoặc 0902 044 366

Cái bác ở trên mua bán có bảo hành không bác kklong12 em muốn lấy một cái giống của bác! bác ấy có hàng luôn không ạ?

phamtrunghoan

Xe máy
Chào các bác. Em được ông anh để lại cho con Click 1.4AT, lắp cái KOVAN. Em rât thích tính năng handfree của điện thoại, nhưng khổ nỗi đang nghe đài hoặc nghe nhạc mà có điện thoại đến, hoặc gọi điện thoại, thì sau khi nghe gọi xong, con KOVAN nó cứ báo là hang up. Em mà muốn chuyển về nghe nhạc hoặc nghe đài lại thì phải nhấn nút Power cho nó tắt, sau đó bật lại. Thêm nữa, bác nào đi click cho em hỏi thêm, khi có điện thoại đến, em nhấn nút điện thoại trên vô lăng nhưng không được, toàn phải nhấn trên điện thoại. Ko biết cái này là do lắp kém hay do độ lên thì không dùng được phím trên vô lăng nữa. Cả phím tăng giảm âm trên vô lăng cũng vậy. Bác nào chỉ giúp em với. Em mời một chầu vodka. (b)

manhn72

Xe tải
Cac bac co cai danh muc DVD Kovan theo thu tu tot >>> it tot hon >>> kem khong nhi?
Em nghe noi co rat nhieu model Kovan, co ca Kovan KT 3101 gi do nua thay bao full HD, co rang xanh, o so 8 Do Ngoc Du bao em 4,5trieu bao gom lap dat + 1 con cam lui.

uyen nhi

Đi bộ
Cụ ơi hàng kovan dung hay đấy tôi đã dùng rồi tốt lắm. với giá thành như thế thì ko có loại nào địch nổi đâu.âm thanh, hình ảnh tuyệt vời.cụ cứ đi tham khảo mấy chỗ đi.theo tôi được biết giá lắp cho xe getz là 3.950.000đ .đấy là giá chuẩn cho hàng chuẩn đấy.[-O<:-?

Ga_dap_nhu_Con

Xe tải
Chào các bác. Em được ông anh để lại cho con Click 1.4AT, lắp cái KOVAN. Em rât thích tính năng handfree của điện thoại, nhưng khổ nỗi đang nghe đài hoặc nghe nhạc mà có điện thoại đến, hoặc gọi điện thoại, thì sau khi nghe gọi xong, con KOVAN nó cứ báo là hang up. .... (b)
Bác reset lại thử xem nào, hầu hết những con đầu đĩa này đều có 1 nút reset với cái lỗ nhỏ bằng đầu tăm, bác chích 1 cái cho nó trả lại trạng thái như lúc xuất xưởng. Chú ý kẻo chọc nhầm lỗ Mic , không alo được lại chửi em thì tủi
Kovan có 5, 7 loại, từ có mác đến không mác từ kiểu dáng này sang kiểu dáng khác rồi loại thì chỉ xuất tín hiệu âm thanh 2 kênh, loại 5 kênh.
Riêng cá nhân em, em khuyên các bác nên chơi con Kovan không mác, loại có Volume vặn bên trái, phía dưới. Sẽ rất tiện tăng giảm âm lượng vì khi đi đường bác không nên cúi xuống tìm cái nút mềm + - âm lượng được, đời Kovan có mác nó làm như thế, khá bất tiện.
Còn bác nào hỏi vụ anten TV, theo ngu ý của em, bác nào muốn xem, cứ phi xe đến Huỳnh Thúc Kháng, xem đủ kênh luôn. Còn 3 cái anten rời hay cả anten điện thì cũng quảng đi cho rồi, có nhưng các bác cũng đừng tham vọng với chất lượng analog, nếu máu TV, bác chơi hẳn cái đầu số cho lành, chạy 80-90 vẫn xem ầm ầm.
Cái đầu Kovan của bác gì gì chụp ở trên, mua lắp tại HN cũng mới có 4tr2 hay 4tr3 gì đó, chứ chẳng cần lên Tân Thanh hay cổng trắng đâu ạ
bác nào cần lắm, em chỉ chỗ chứ không quảng cáo hay buôn bán mà tranh khách ạ

quangdzung

Xe điện
Em cũng đang có 1 cái Kovan này. hiện nay đang không đọc được đĩa DVD. Không biết có sửa được không. Và sửa ở đâu các bác nhỉ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em cũng đang có 1 cái Kovan này. hiện nay đang không đọc được đĩa DVD. Không biết có sửa được không. Và sửa ở đâu các bác nhỉ
CỤ mang ra Huy Linh ở đường Lê Văn Lương, hôm rồi em ngồi lắp cùng 1 cụ, thấy có 1 chú thợ chuyên sửa đầu đĩa ở cửa hàng luôn, trông có tuổi rồi, đứng đắn phết

quangdzung

Xe điện
Hôm nay qua chỗ bác Giang duy Đạt chơi, tiện đường lại thấy bác Duy Linh đang đứng ở vỉa hè nên tạt vào. Cụ Duy Linh thay co cái mắt đọc nên giờ đọc đĩa như lúc mới. Chi phí chỉ bằng cây thuốc lá là xong

minhcoi

Xe đạp
sao đọc trên trang kovan, đời 3201 có kèm tv (bộ dò đài), sao mình mua hem cóa nhỉ. đúng như trong hình lun mà. híc híc

CAR DVD/GPS FOR TOYOTA UNIVERSAL 3201
6.2 Inch high resolution TFT
Built-in Bluetooth,GPS,TV,RDS,iPod,CDC functions(optional)

II DIN Car DVD Self-Devised for TOYOTA UNIVERSAL: Old COROLLA,VIOS,LAND CRUISER,TERIOS,etc.
100% Compatiable with Original Car Audio
6.2 inch touchscreen Digital TFT
High Definition:RGB 800*480,16:9 Digital Screen
Built-in Bluetooth,GPS,RDS,iPod,CDC functions(optional)
Win CE5.0 Operating System
Dual Core CPU,Faster Operation Speed
Two colors of OSD menu are selectable
Built-in TV tuner, PAL/NTSC/SECAM all available

Chỉnh sửa cuối:

staillo

Xe máy
Em cũng lắp 1 em Kovan xài suốt mà không thấy có vấn đề gì, đĩa xước tí chạy vẫn được

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em thấy nói có loại DVD Kovan tích hợp được cả Vietmap (qua 1 thẻ nhớ SD), không biết đã cụ nào chơi chưa và rổ rá thế nào?

dungdn

Xe hơi
Website
vietnaminsider.vn
Giá chú Kovan này hơi lộn xộn. Em xem báo giá của City Ford, cái Kovan cho Focus mấy bác ấy đưa ra giá 15,2tr. Pó tay luôn.

giangcoi28

Xe tải
Em thấy nói có loại DVD Kovan tích hợp được cả Vietmap (qua 1 thẻ nhớ SD), không biết đã cụ nào chơi chưa và rổ rá thế nào?
Hôm e sửa xe ở LVL cũng thấy có cụ Inova lắp con này rồi, e hóng hớt test thử Vietmap xem sao thấy ok. Giá khoảng 9tr bác ah. e ko biết ký hiệu em Kovan này là gì :|

JuneSun

Xe tăng
Kovan lắp GPS tốt các cụ ạ, mua thêm bộ nhận sóng GPS và cái thẻ Vietmap là ok. Tuy nhiên sau một thời gian dùng Kovan for Kia Forte em đã chuyển sang dùng Sony. Bất tiện hơn nhiều thứ nhưng hình ảnh đẹp hơn và âm thanh hay hơn ;)) cụ nào Forte có nhu cầu Kovan và GPS e để lại cho ạ ;)

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Kovan lắp GPS tốt các cụ ạ, mua thêm bộ nhận sóng GPS và cái thẻ Vietmap là ok. Tuy nhiên sau một thời gian dùng Kovan for Kia Forte em đã chuyển sang dùng Sony. Bất tiện hơn nhiều thứ nhưng hình ảnh đẹp hơn và âm thanh hay hơn ;)) cụ nào Forte có nhu cầu Kovan và GPS e để lại cho ạ ;)
cụ làm ơn pm cho nhà cháu cái tình trạng & cái giá OF ợ, nhà cháu đang mang Cerato về rồi ạ

haihazin

Xe buýt
hay nhỉ có khi e cũng nghiên cứu e này, vì cũng muốn lắp cam lùi và việt map.

Trạng thái
Thớt đang đóng