DVD for Getz 1.1 MT very nice!!!!!

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
chào các bác!
sau 1 hồi nghiên cứu em liều mạng qua chỗ bác Nam Thắng để làm chuột bạch! Sau nửa ngày bác thắng làm xong cho em! Nói chung là rất hài lòng vì số tiền bỏ ra! Rất nhiều ứng dụng như cụ chủ thớt viết! xe em trước kia đã nâng cấp dàn âm thanh nay cộng thêm con này vào nghe tuyệt hay! DVD nét nhu sony, nghe gọi bluetooth rất ổn, em đã test, thẻ nhớ và usb tiện lợi, ăngten tivi nhỏ gọn không để ý sẽ không thấy! vote cho bác Nam Thắng

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
chào các bác!
sau 1 hồi nghiên cứu em liều mạng qua chỗ bác Nam Thắng để làm chuột bạch! Sau nửa ngày bác thắng làm xong cho em! Nói chung là rất hài lòng vì số tiền bỏ ra! Rất nhiều ứng dụng như cụ chủ thớt viết! xe em trước kia đã nâng cấp dàn âm thanh nay cộng thêm con này vào nghe tuyệt hay! DVD nét nhu sony, nghe gọi bluetooth rất ổn, em đã test, thẻ nhớ và usb tiện lợi, ăngten tivi nhỏ gọn không để ý sẽ không thấy! vote cho bác Nam Thắng
Hehe, hôm nào cụ trả công Trà đá nhé, nói thật khách quan cụ thấy phong cách phục vụ của bác Nam Thắng này ổn không? nhà cháu đến đấy lần đầu nhưng đc phục vụ tốt quá nên lại qua lần 2, thời buổi cạnh tranh nên cách làm việc của bác Nam Thắng rất thuyết phục đúng k ợ,

duc_anh

Xe tải
Dùng đc cụ ah, vì bản chất con Kovan 3101 có điều khiển từ xa và bluethoot (include), nhà cháu vừa độ đồ âm thanh (loa Tep made in Mexico, Sub MBQ 600D) chỗ cụ Nam Thắng ngon lắm, nghe fe như con tete, rảnh cháu up ảnh lên hầu các cụ
Em vẫn đang lót gạch đợi demo của cụ đấy ạ, hic! Tại xe nhà em quá còi nên chưa dám manh động cụ ơi :((

Elec

Xe buýt
Cho e hỏi bác Manhpbk lắp quả Sub MBQ nghe có bị ù ù trong xe không ạ? Bác lắp quả này hết bao tiền? âm thanh của xe sau khi lắp có cải thiện lên nhiều không?

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Bẩm cụ Elec, sau khi lắp thêm loa Tep cánh cửa + Sub thì âm thanh khác rõ rệt, nếu trước đây là 3 thì bi giờ là 10, loa MBQ nghe rất ổn, cụ rảnh qua cháu demo hầu cụ, cụ tham khảo nhé
http://otofun.net/showthread.php?t=177037

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hehe, hôm nào cụ trả công Trà đá nhé, nói thật khách quan cụ thấy phong cách phục vụ của bác Nam Thắng này ổn không? nhà cháu đến đấy lần đầu nhưng đc phục vụ tốt quá nên lại qua lần 2, thời buổi cạnh tranh nên cách làm việc của bác Nam Thắng rất thuyết phục đúng k ợ,
phong cách rất tuyệt bác ah! thanh niên nhiệt tình bác ah! mấy hôm em cop truyện ma nguyễn ngọc ngạn vào thẻ nhớ ngồi vừa lái vừa nghe! cũng sợ vãi cả lái! :))

Becgie

Xe điện
cái này lắp vừa con Gentra SX ko bác!

JuyAn

Đi bộ
Trước em mới mua Getz, từ Showroom oánh xe về chạy thẳng ra Nội Thất lắp con kiểu như này. Nhìn tông thể rất hiên đại, văn minh và nhìn vào trong xe cũng sang hẳn lên. Tối về hàng xóm xúm vào suýt xoa.
Dùng được 2 tuần em ko chịu nổi cái âm thanh của Tung của này. Tháo ra bán rẻ 1/2. Mua con CD 2 DIN Pioneer 8,5M và đến bây giờ, 1 năm rồi em thấy quýt định của mình sáng suốt.
Cháu đang ngắm con này đọc bài trả lời của cụ xong thấy buồn quá :(

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Cháu đang ngắm con này đọc bài trả lời của cụ xong thấy buồn quá :(
Gì mà buồn hả cụ, tai mỗi người mỗi khác, tiền mỗi người mỗi khác, cụ cứ mạnh dạn đầu tư đê

lx125

Xe tải
Nhiều thì dùng hàng nhiều tiền còn ít thì dùng hàng ít tiền,quan trọng là bộ loa theo xe của cụ như thế nào thôi.

tinhnq

Xe máy
Huhu, Em cũng mới lắp một con DVD tương tự, chủ thớt khoe màn HD nhưng em chẳng xem được film HD nào cả ( xem được mỗi định dạng file AVI thôi ).
Còn nữa, sao cái của em người ta bảo muốn xem tivi phải lắp thêm cái gì đấy những 3 triệu hic, nghe sợ quá hay người ta gạt em nhỉ? Các bác biết chỗ nào làm phụ tùng tốt ở Hà Nội ko, e đến hỏi phát ợ.

Ps: giao diện của em cũng giống Kovan chắc cùng 1 firmware Hồ Cẩm Đào

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Huhu, Em cũng mới lắp một con DVD tương tự, chủ thớt khoe màn HD nhưng em chẳng xem được film HD nào cả ( xem được mỗi định dạng file AVI thôi ).
Còn nữa, sao cái của em người ta bảo muốn xem tivi phải lắp thêm cái gì đấy những 3 triệu hic, nghe sợ quá hay người ta gạt em nhỉ? Các bác biết chỗ nào làm phụ tùng tốt ở Hà Nội ko, e đến hỏi phát ợ.

xe em mới lắp không cần cái 3triệu mà vẫn coi được te veo cụ ah

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn

cụ chạy qua số 4 Đỗ Ngọc Du (đoạn cắt ngang Nguyễn Công Trứ ấy) gặp cụ Thắng 0913002930 lắp cái ăngten 150k là xem đc

NTdongocdu

Xe đạp
Cụ chủ thớt ơi! Trước em xem bài của cụ có cả ảnh con Kovan mà cụ lắp cho con Getz, sao giờ ko thấy? Em đang quan tâm đến con Kovan 3101 muốn ngắm lại để ghép cho vợ hai, cụ rảnh pots lên cho em ngắm lại tí. Hiihi... Cám ơn cụ!

N8890

Xe máy

Nếu bác xem TV Analog thì lắp ăng ten râu
Còn muốn xem KTS thì đắt là đúng rồi ;;)

NTdongocdu

Xe đạp
Cám ơn cụ chủ thớt đã giới thiệu cho em chỗ lắp đặt con Kovan 3101 cho vợ 2 Getz, giao diện đẹp, âm thanh và hình rất tốt (theo mắt tai của em) giá quá ngon bổ. Màn này có cả Navi tức là tích hợp được định vị dẫn đường, cụ chủ thớt đã tích hợp Navi chưa? Các bác nào biết làm ở đâu thì chỉ bảo giúp em tí, em xin cảm ơn và hậu tạ!

jarome

Xe máy
Cám ơn cụ chủ thớt đã giới thiệu cho em chỗ lắp đặt con Kovan 3101 cho vợ 2 Getz, giao diện đẹp, âm thanh và hình rất tốt (theo mắt tai của em) giá quá ngon bổ. Màn này có cả Navi tức là tích hợp được định vị dẫn đường, cụ chủ thớt đã tích hợp Navi chưa? Các bác nào biết làm ở đâu thì chỉ bảo giúp em tí, em xin cảm ơn và hậu tạ!
Lắp ở địa chỉ giống nick của cụ ý :))