Đường tập tăng Xuân Mai, tại sao ko?

kar

Xe điện
Còn mấy bác nữa nhưng đăng ký offline bác Nghĩa iu quí. Nhà Land với nhà kia đi t7 để chạy đg chỉ huy cho đỡ ngượng đấy bác ợ. Bác đừng kêu nữa các bác ý xấu hổ :)) :))

Land

Xe tăng
Tình hình thế này thì kô ổn rồi , E tạm có yk thế này .

Offroad box mới khai trương , chuyến đi XM là để ra mắt mọi người cho có phong trào nhưng có lẽ ngày giờ chưa nhờ thầy xem cứ phán bừa nên trục trặc , vậy nên mọi người đoàn kết, kô chia đội hình ra làm 2 nhóm nữa, kô hay chút nào . Kô nên vì chuyện riêng của mình mà ảnh hưởng đến cả mọi người .

Vậy nhà Kar, NGhĩa, Nava, offroad, Phan3H, M72 .......... Xúm lại bàn 1 tiếng nên đi hay kô, đi thì chọn 1 buổi chiều nay hay mai , rồi phân công việc cho cả nhóm . Tạm đẩy cái TÔI lại phía sau một tí .

Nhà Kar kô nên từ chối trách nhiệm làm box trưởng , nên nhìn sự việc ở tầm xa vì cái lợi chung cho xã tắc mà tạm quên đi vài thú vui cá nhân để đảm nhận, nếu để người khác làm thay thì sẽ uổng uổng lắm, BĐH đã có ý dân cử cũng là vì muốn tìm được người xứng đáng mà cho vào hòm . Bác kô chê em biết vài chiện lặt vặt về xe cộ thì thỉnh thoảng cho em theo vào ban TC offroad đi nói leo cũng được .

Lần đề nghị này kô viết là lần thứ mấy rồi bác KAR ?

Vợ Bộ đội

Xe tải
Tình hình thế này thì kô ổn rồi , E tạm có yk thế này .

Offroad box mới khai trương , chuyến đi XM là để ra mắt mọi người cho có phong trào nhưng có lẽ ngày giờ chưa nhờ thầy xem cứ phán bừa nên trục trặc , vậy nên mọi người đoàn kết, kô chia đội hình ra làm 2 nhóm nữa, kô hay chút nào . Kô nên vì chuyện riêng của mình mà ảnh hưởng đến cả mọi người .

Vậy nhà Kar, NGhĩa, Nava, offroad, Phan3H, M72 .......... Xúm lại bàn 1 tiếng nên đi hay kô, đi thì chọn 1 buổi chiều nay hay mai , rồi phân công việc cho cả nhóm . Tạm đẩy cái TÔI lại phía sau một tí .

Nhà Kar kô nên từ chối trách nhiệm làm box trưởng , nên nhìn sự việc ở tầm xa vì cái lợi chung cho xã tắc mà tạm quên đi vài thú vui cá nhân để đảm nhận, nếu để người khác làm thay thì sẽ uổng uổng lắm, BĐH đã có ý dân cử cũng là vì muốn tìm được người xứng đáng mà cho vào hòm . Bác kô chê em biết vài chiện lặt vặt về xe cộ thì thỉnh thoảng cho em theo vào ban TC offroad đi nói leo cũng được .

Lần đề nghị này kô viết là lần thứ mấy rồi bác KAR ?
E cũng thấy vậy . Nhưng thui các bác thông cảm cho nhà bác Kar. Già rồi ko lấy được vợ ế lên nó thế . Thất thường lên ae thông cảm nhé.
@Kar: E thì cũng chẳng có ý kiến gì bác ợ chỉ tội bác thôi về sau cha già con cọc vừa đeo kính lão vừa quấy bột cho co thui.............:)):)):)):)):))

nhenden

Xe tải
Chiều nay em đi buôn áo, thôi nếu mai theo các bác đi được thì đi, chứ nhiệm vụ cao cả em ko bỏ đi được!

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Bác Kar xem ctrinh ngày mai thế nào, cụ thể lên cho e còn biết. Ko lỡ sáng mai dậy muộn thì lại ko đi đươc. Mà có những ai đi nhẩy.

nhenden

Xe tải
Sáng mai các bác tụ tập ở đâu trước khi đi ấy nhỉ ? Vẫn ở số 9 Lê Thánh Tông à ? Sao mà xa thế ạ? Nếu mai em đi được thì các bác đừng đuổi em nó về nhé! À thế đội đi chiều nay đã về được chưa ấy nhỉ?
Còn nữa, bà Z4 bảo là bao giờ về ăn gà thì alo cho bà ý chạy ra ăn ké!

kar

Xe điện
Vầng, bác Land người nhớn đã bẩu vậy thì em nghe. Nhưng còn mấy bác đã hẹn đi CN thì làm sao bây giờ? Bác nào có sdt của Chuối và Nghĩa911 thì nhắn em phát nhá, hoặc mấy bác gọi em cái 0912831113

Land

Xe tăng
NGày mai E phải XPhát Sơn Tây từ mờ sáng , chắc là cả ngày đứng ngồi kô yên , nhà Kar cầm chắc cái cúp lội bùn roài. Chúc mọi người vui và chụp nhiều ảnh đẹp. Hí hí, trốn được quả Car stuck boys .

m72

Xe hơi
ngày mai chạy thế nào các bác ơi, ảnh em vừa chạy ngày hôm nay:D :D :D ...

kar

Xe điện
Ông Tròn này tý tởn nhể, làm hết ảnh đi, chuyện tăng này là của người nhớn, hỉu ko? :)) delay roài, để hôm nào đông vui tý rồi chạy một thể, bác Land bác ý bảo thế

giang_choi2003

Xe máy
Hihi, các bác máy ảnh xịn ko post ảnh thì để em post nhe!

không biết lão Kar đã chèo kéo được thêm em nào đi Xuân Mai chưa nhỉ? Nhưng anh em cho hắn số phône mấy chú lái xe tăng đi

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
:))
Ảnh lên nữa đi các Bác ơi....

@ Namvu: Sao lại phải buộc cái thừng như dắt trâu thế kia :)):))
:)) :)) :)) trâu ứ đi được tì phải dắt chứ seo??? trâu này bé quá không lội qua vũng nước kia dc bác ợ//

tran_thuat_lai

Xe lăn
Ối giời ôi !!! Everest là của iem. vừa đi Nghệ An về vẫn còn nóng máy. Cho Bác Mèo mượn để mờ đi thế nài đây ! từ sau không đi cùng thì ứ cho mượn nữa...hic hic

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
có bác nào po st ảnh lên cho em xem cái. Lúc nãy em vừa thấy bác Kar bùn bắn lên tận nóc xe. Các bác vừa đi đâu vê đấy ạ

có bác nào po st ảnh lên cho em xem cái. Lúc nãy em vừa thấy bác Kar bùn bắn lên tận nóc xe. Các bác vừa đi đâu vê đấy ạ
Bác đợi tí đi, hôm nay cũng có khoảng chục bác đi đường tập tăng với cả ăn gà trên Xuân Mai đới :D Chắc từ giờ đến tối là có ảnh :)