[Thảo luận] Đường Phạm Hùng sáng nay

xe365vn

Xe container
lỗi lấn làn đây ,ở đây xx kiếm lắm đi qua lúc nào cũng thấy tấp nập ,có lần cụ OF quay video cãi thắng xxx đấy

viet1235

Xe buýt
Nếu đây là đoạn rẽ gặp vạch liền không ra luồng ngoài được thì những bác đã dính (còn hóa đơn chứng từ) có thể kiện lại xxx và cục GTĐB lấy lại xiền được. Đây là hành vi câu kết với nhau lừa đảo trục lợi của cơ quan thi hành pháp luật, tội nhớn lắm, thằng cha nào xui quân ra đứng đó chắc phải cho về chăn vịt. Trường hợp vạch đường và biển hợp lý thì còn phải bàn luận đã, luật VN bất hợp lý ở chỗ phân làn cho xe con và xe tải, bình thường trong phạm vi tốc độ cho phép, xe nào chạy chậm thì biến vào luồng trong, nhanh thì ra luồng ngoài và phải phạt thật nặng mấy thằng tai điếc đi luồng ngoài nhưng chậm rề rề, còi điếc tai mà không chịu nhường đường, chẳng có cái luật nào có thể phạt xe đi đúng tốc độ, đúng hướng và không đè vạch liền .. trừ "lệ" của VN.
Theo em thì nên giải quyết theo 2 cách
1. Cãi cho bằng được vì mình không vi phạm
2. Ngoan ngoãn bố thí cho mấy thằng xxx ít $ rồi đi cho nhanh
Nếu theo cách thứ 3 của bác là nộp $ lập biên bản rồi đem đi kiện thì em thấy là không khả thi,Chờ được vạ thì má đã sưng

Ô tô điên

Xe tăng
Chẳng hiểu cụ nghĩ thế nào, đang đi đúng lại đè vạch để thành đi sai. Biển phân làn chỉ là hướng dẫn thôi, không theo cũng được mà. Nếu bắt buộc phải theo thì người ta phải đặt hàng trăm biển dọc đường, vì cứ tại mỗi ngã ba, ngã tư, chỗ quay đầu... là các loại biển lại hết hiệu lực. Cụ xem cái biển cấm đi 1 chiều đấy, người ta cắm khắp nơi, bất cứ chỗ nào có lỗi rẽ đều phải cắm cả.
cụ ơi, đoạn từ đường mễ trì ra phạm hùng ấy, cụ cứ để ý ở đây ko có biển nào nói phân làn, nhưng đoạn phía trên xxx thường hay đứng ở đấy nếu mình ko đi dúng làn thì xxx phạt, mà nếu mình muốn đi đúng làn thì lại đè vạch liền, cụ hiểu ko ? đã có rất nhiều cụ bị xxx phạt vì tội đè vạch ở đường Phạm Hùng rồi vì nguyên nhân các cụ ấy muốn đi đúng làn theo nghĩ định 38, cái biển nghị định 38 thì treo ở đoạn mễ trì- phạm hùng chỗ mấy cái cây nó che khuất ấy
cụ vào http://otofun.net/showthread.php?t=187606&page=3 mà đọc, bức xúc lắm ý

Nấm mỡ

Xe điện
Chẳng hiểu cụ nghĩ thế nào, đang đi đúng lại đè vạch để thành đi sai. Biển phân làn chỉ là hướng dẫn thôi, không theo cũng được mà. Nếu bắt buộc phải theo thì người ta phải đặt hàng trăm biển dọc đường, vì cứ tại mỗi ngã ba, ngã tư, chỗ quay đầu... là các loại biển lại hết hiệu lực. Cụ xem cái biển cấm đi 1 chiều đấy, người ta cắm khắp nơi, bất cứ chỗ nào có lỗi rẽ đều phải cắm cả.
Cụ nhầm rồi, nếu có cả biển lẫn vạch với ý nghĩa trái ngược nhau thì cụ phải tuân theo biển. Còn như dọc PH, nhiều đoạn rẽ ra như từ The Manor không thấy biển thì cụ phải tuân thủ vạch. XXX có túm thì cụ cố mà cãi thôi :P

kophanh

Xe máy
Nhà em ở đoạn Mễ Trì, hàng ngày 02 lượt đi và về qua đường này. Kinh nghiệm của em là cứ rẽ từ đường nhánh vào Phạm Hùng thì xi nhan đè vạch ra làn ngoài cùng luôn. Ngày nào đi em cũng thấy có bác xe con vượt phải chạy vào làn trong và xe khách chạy lấn ra làn ngoài và thường thì đi 1 đoạn nữa sẽ gặp lại mấy bác xe con đang cãi nhau với xxx (còn mấy bác xe khách ko thấy bị xxx vẫy lại).

Ô tô điên

Xe tăng
Nhà em ở đoạn Mễ Trì, hàng ngày 02 lượt đi và về qua đường này. Kinh nghiệm của em là cứ rẽ từ đường nhánh vào Phạm Hùng thì xi nhan đè vạch ra làn ngoài cùng luôn. Ngày nào đi em cũng thấy có bác xe con vượt phải chạy vào làn trong và xe khách chạy lấn ra làn ngoài và thường thì đi 1 đoạn nữa sẽ gặp lại mấy bác xe con đang cãi nhau với xxx (còn mấy bác xe khách ko thấy bị xxx vẫy lại).
-Tại vì xxx nghĩ rằng anh em đi xe con thường là mua luật lúc thi cấp bằng lái xe, nên ko hiểu cái gì về luật cả, dễ bắt nạt hơn mấy cụ xe khách hoặc các cụ xe khách mua luật trước rồi
-cũng có rất nhiều cụ bị xxx bắt vì tội lấn vạch rùi
- các cụ thấy ko ? xxx tụi nó toàn đứng ở chỗ đoạn đường có bẫy để ăn tiền

KarinMoon

Xe tăng

có cụ XXX cảm tử này ^:)^

lenamhung83

Xe tăng
Đi xe của mình, giấy tờ đầy đủ, chạy đúng tốc độ, luật nắm cũng chắc ... mà lúc nào cũng căng thẳng như ra trận. Buồn thật

Vietroad111

Xe buýt
Đứng vị trí của bác mà có ống fix 500mm nhỉ? thì sẽ chụp được cả xxx đút bao nhiêu tiền, loại mệnh giá gì... vào túi! :P Bác cho em lên đó chơi 1 lúc được không ạ? :))
=D>=D>=D> em khoái vụ này đây Kụ chủ thớt ơi....

hubugi

Xe buýt
Em trộm nghĩ: luật giao thông và chấp hành luật phải luôn "học hỏi". Nếu thỉnh thoảng có các Thầy ngoài đường dạy và "thu phí trực tiếp" thì cũng tốt cho xã hội. Các Cụ đừng bức xúc quá. Họ (xxx) được khoán rồi, may-ko may thì phải chịu thôi. Nhưng em tin rằng: họ đã dừng xe mình thì thường phải có cái gọi là "lý" của họ.
Các cụ đừng ném đá em quá nhiều nhá!

bvhadelpiero

Xe lăn
Em trộm nghĩ: luật giao thông và chấp hành luật phải luôn "học hỏi". Nếu thỉnh thoảng có các Thầy ngoài đường dạy và "thu phí trực tiếp" thì cũng tốt cho xã hội. Các Cụ đừng bức xúc quá. Họ (xxx) được khoán rồi, may-ko may thì phải chịu thôi. Nhưng em tin rằng: họ đã dừng xe mình thì thường phải có cái gọi là "lý" của họ.
Các cụ đừng ném đá em quá nhiều nhá!
Iem cho CỤ lun cục đá đầu tiến ná, đành ràng không có XXX thì XH sẽ rùm beng, nhưng XXX nè đâu có đúng bản chất người CAND, toàn nhờ vả Bác Hồ kính yêu của chúng ta thui, xuống cứ giải quyết bằng BÁC là xong hết, hỏi CỤ như vậy làm sao mà không bức xúc được :(

Nục

Xe tăng
Cứ chỗ nào ông GTCC kẻ làn, đặt biển...sai là y như rằng có mấy bác xxx đứng kiếm tiền. Tắc đường thì thấy các bác về nhà hết rồi. ôi, xxx Việt Nam.

Em khong ranh ve muc phat va xu ly hanh chinh vi pham GT lam.Cac cu nao ranh thi up cho em bieu muc phat vãu ly kem theo cua cac hanh vi vi pham GT thuong gap nhu di vao duong cam,vuot den do,chen vach,di sai lan.....thank cac cu truoc nhe.Em vodka cac cu ngay.

hungbm

Xe điện
Em khong ranh ve muc phat va xu ly hanh chinh vi pham GT lam.Cac cu nao ranh thi up cho em bieu muc phat vãu ly kem theo cua cac hanh vi vi pham GT thuong gap nhu di vao duong cam,vuot den do,chen vach,di sai lan.....thank cac cu truoc nhe.Em vodka cac cu ngay.
Bác mà không viết chữ có dấu là cụ admin, cụ ý thu bằng lái của bác đấy. Thôi để thứ 2 em cài cho bác quả unikey sài tạm. he he ở nhà k đi đâu hả bác?

Grandtouring

Xe điện
Vì đất quên thân, vì dân ... làm thịt.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cứ chỗ nào ông GTCC kẻ làn, đặt biển...sai là y như rằng có mấy bác xxx đứng kiếm tiền. Tắc đường thì thấy các bác về nhà hết rồi. ôi, xxx Việt Nam.
Liên minh MA QUỶ.
Liệu cái này ta có thể xếp hạng theo kiểu Mẽo nó xếp Bắc TT, Iran và Libi hông nhẩy????

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Một mặt CSGT đề nghị GTCC sửa vạch, một mặt tận dụng sai sót của GTCC để 'hành nghề' truyền thống.