[Thảo luận] Đường đông bị xe máy tông rồi bỏ đi

PHU CUONG

Xe tải
Em còn bị cay hơn bác nữa đấy. Hôm trước đường đông, bị một cụ tạt đầu nên thắng gấp tức thì đằng sau nghe uỳnh một phát. Em chưa kịp xuống xe xem như thế nào nữa thì nghe tiếp rột phát nữa. Bước xuống xe thì hai chú đi trên xe máy quay đầu chạy ngược chiều mất rồi.
Thì ra khi táng vào xxx xe em thì nó ngã xe và chui bánh vào cản sau, thấy xe em bị bể đèn hậu và trầy xước chắc là sợ bị đền nên chúng nó giật xe máy ra làm tét thêm cái cản sau nữa. Em tức điên lên nhưng cũng đành cười trừ thôi cụ ạ.

pipilazi

Xe tăng
Có 1 thớt cụ nào lập nói về chuyện này rồi đấy cụ, tốt nhất là gặp trường hợp đấy nên bỏ qua cụ ạ, ko lường trước được đâu!

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Thôi bỏ đi cụ ạ, kể cả có baby hay là không thì cũng bỏ. Đuổi điếc gì, bắt chước em đi: nó đâm vào mình cũng như đâm vào cái mả bố nhà nó (AQ tí =)))

Chứ đuổi thì chắc gì đã được, mà đuổi được thì chắc gì đã đền được ;)

Tốt nhất là mua BH cụ ợ, em đi con ếch cùi, mua BH tuốt tuột đâu tầm chục củ, 1 năm đi tút bả độ 2~3 lần, xe từ gara về mới không nhận ra 8->8->

Chỉnh sửa cuối:

soc1202

Xe tải
Em bị đâm thẳng vào cửa lái, rách cả cửa, thế mà chúng nó vẫn chạy được mới tài, Nhưng em nghĩ có bắt được chúng nó cũng chr bắt đền được đâu, có khi lại rách việc. Thôi trăm sự nhờ BH vậy.

vuahe77

Xe điện
Của đi thay tiền thôi kụ ạ vì iem thấy kụ quá nành!

HO THIN CHI

Đi bộ
Bác nói lạ :-?? xe máy đâm ô tô rách cả cửa mà nó không ngã àh 8-> làm sao bỏ chạy được 8->

LuckyCar

Xe container
Em bị xe máy quyệt cho vài phát. Phát đầu tiên phát điên lên vì xe mới cứng, nhưng nó chạy nhanh quá chả làm gì được. Từ phát thứ 2 trở đi thì cứ ngồi trên xe mà cười ruồi thôi. Chả đuổi được đâu cụ ơi, mà đuổi được cũng chả làm gì được đâu cụ ơi (trừ khi cụ cũng quen với việc động tay chân giữa phố - mà em cá rằng đa phần các cụ OF không quen với việc này)

Kia6582

Xe buýt
Cụ chưa quen thui, hồi đầu nhà em cũng thế tức điên lên đc, chỉ muốn nhảy xuống phang cho nó 1 trận.
Giờ quen rùi, cứ lắc đầu cười trừ và lẩm bẩm: "Thằng điên, bố mày có BH rồi\:D/" là hết tức ngay:-|.

ECO-arch

Xe tăng
Thôi nhịn đi thì hơn cụ ạ, trừ khi trên xe đủ lực lượng.
Ngay chiều qua thôi, tại Ngã tư Trần Khát Chân - Lò Đúc, một cụ đi Lacetti biển 30T bị một xe kẹp 3, đầu trần quệt vào gương. Cụ í vừa hạ kính xuống hỏi " Mày đi kiểu gì đấy" thì lập tức 3 thằng kia dựng xe nhảy xuống, túm tóc tát cụ ngồi bên phụ luôn. Một thằng vòng sang bên kia đập bồm bộp vào kính bên lái, may không vỡ.
Rồi cả 3 thằng lại nhăn nhở lên xe, chỉ mặt cả hai cụ trong xe, xong rồi lượn vào đường ngược ( sang bên Kim Ngưu). Thấy hai cụ kia cũng tội nhưng chẳng biết làm gì.

VP_Statham

Xe tải
Thôi bọn trẻ này nó anh hùng lắm cụ ợ, hy vọng cụ có bảo hiểm cho xe rồi, để BH họ làm thôi cụ ợ.

Shinta

Xe tăng
cười thôi cụ ạ... ^^

hay nhè 2 đứa nào trông giông giống, cũng tông phát rồi lại chạy? :|

gia doi

Xe điện
Thôi một điều nhịn là chín điều lành. Chúng nó là va vào xe tải thì chúng nó chỉ có lên nóc tủ mà ngắm gà khỏa thân thui, mình đi xe con lên xước một tí đành nhờ bảo hiểm vậy.

carina

Xe buýt
Chào các bác, các bác cho em tý kinh nghiệm với. Đường đang đông, trên xe em lại có con nhỏ 3T. Có hai thằng choai choai không mũ lạng lách giữa hai làn xe ô tô móc vào xe em tung hết cả *** lên rồi chúng nó ngoái lại nhìn xong cứ đi thẳng. Lúc đấy nếu bỏ xe chạy theo có khi vẫn túm được vì đường đông chúng nó cũng nhích tý một thôi nhưng em lại vướng con nhỏ nên cứ ngần ngừ rồi thôi. theo các bác thì nên xử trí thế nào trong trường hợp này. Em cay suốt cả mấy ngày trời đấy
Hoa cải thần chưởng đi cụ, hạ kính xuống và phơ luôn :D- chả có cách nào khác/ Nói thế thôi cụ ạ, tối qua e đi vào 1 đoạn ngõ nhỏ và ngắn trong làng dưới khu Mỹ Đình. Ngõ chỉ vừa 1 thân ôtô đi qua vì 2 bên hàng quán lấn ra kinh quá, đoạn hẹp này cũng ngắn thôi chỉ chừng hơn chục mét. E đến gần đoạn ngõ hẹp thì thấy từ xa ánh đèn xe máy ngược chiều lao vào ngõ, bèn nháy đèn liên tục xin đường, cả bóp còi nữa. Đêk ăn thua, mấy cái xe máy vẫn lao vào, chèn ngay trước đầu xe. Lúc này e mới nhìn thấy toàn "anh hùng xạ điêu" kẹp 3, kẹp 4, đầu trọc lóc/ nhìn qua gương hậu thì thấy 2 cái xe máy khác sắp chèn vào nốt; thế là vội vàng vào R, lùi vội nhường đường cho mấy anh, mấy cái xe máy phía sau cũng phải lùi lại/ Các anh ý qua rồi còn lườm xuyên qua kính xe e :D

30U_9097

Xe buýt
Nếu không có bảo hiểm và cụ đi đúng thì phải bắt đền thôi. Nếu có bảo hiểm thì thôi, về làm BH cho đẹp cụ ạ. Em là em cứ ngồi trong xe cho mát hehe

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Nếu không có bảo hiểm và cụ đi đúng thì phải bắt đền thôi. Nếu có bảo hiểm thì thôi, về làm BH cho đẹp cụ ạ. Em là em cứ ngồi trong xe cho mát hehe
Nó chạy rồi còn bắt đền sao được nữa hả cụ

Inox75

Xe tăng
Đầu năm nhà cháu cũng bị 1 vụ như thía, đang đỗ đèn xanh đỏ Kim mã Liễu giai, 2 chú tóc xanh tóc đỏ làm cái xoẹt bên hông trái. Chưa hiểu chuyện j xảy ra thì chúng nó đã chạy bố lúc nào rồi, mở của xe thấy ngay 1 vệt lõm dài gần 40 cm bên cửa sau. May mà mua bảo hiểm rùi không thì lại mất mấy củ. Đúng là tai bay vạ gió. Chia sẻ cùng cụ chủ thớt

MinhKhoi2007

Xe tăng
Nghe lời các bác, em cũng bớt tức (không hết hẳn được).