Đường 30 Tuyên Quang - Hội người cao tuổi cũng có thể offroad thâu đêm

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Nhà giaothong mới ăn được chân mod béo bở có khác, sáng tác rào rào :)
Trận hôm qua có gì vãi hết :), em vì chút sĩ diện với thằng Hải kar mà ôm thằng BJ từ 5h sáng hôm trước đến 5h sáng hôm sau:
- Không đề, toàn phải đủn
- Phanh thì 1 bánh khá ăn, 3 cái còn lại toàn cong đít lên nhồi :)
- Dây cao áp thi thoảng nghỉ không làm việc

Kết quả là đến giữa rừng thì ngủm, 5 thợ máy: Kar, Gay, Raubac, BL, Cua đã nhiệt tình cứu chữa nhưng do tuổi cao sức yếu, nhà nghèo ít thuốc nên hiện tại cụ BJ đang yên nghỉ tại vùng đất lịch sử Tuyên Quang.
Vụ đưa BJ từ giữa rừng về đến TQ cũng là một kỳ tích, sẽ bá cáo các bác sau :D

Haiau

Xe tăng
Cung vừa rồi có tên gọi là :Đỉnh Đèo Mười - Ba Xứ ...em thấy được 8 điểm ,còn một cung 10 điểm nữa cơ ,dưng mà em ứ dám dẫn các cụ đi ..he he :21::21::21:
Đến giờ này em mới buồn ngủ các cụ ạ .vì hôm nay phê quá ,giờ em đi ngất đây (k)(k)(k)

vctv

Xe buýt
Nhà giaothong mới ăn được chân mod béo bở có khác, sáng tác rào rào :)
Trận hôm qua có gì vãi hết :), em vì chút sĩ diện với thằng Hải kar mà ôm thằng BJ từ 5h sáng hôm trước đến 5h sáng hôm sau:
- Không đề, toàn phải đủn
- Phanh thì 1 bánh khá ăn, 3 cái còn lại toàn cong đít lên nhồi :)
- Dây cao áp thi thoảng nghỉ không làm việc

Kết quả là đến giữa rừng thì ngủm, 5 thợ máy: Kar, Gay, Raubac, BL, Cua đã nhiệt tình cứu chữa nhưng do tuổi cao sức yếu, nhà nghèo ít thuốc nên hiện tại cụ BJ đang yên nghỉ tại vùng đất lịch sử Tuyên Quang.
Vụ đưa BJ từ giữa rừng về đến TQ cũng là một kỳ tích, sẽ bá cáo các bác sau :D
Lúc chiều em đt cho cụ gọi đi off OF BK ở bia Hiếu béo, thấy gấu nhà cụ cầm máy, nói anh Giang đang mệt, hóa ra nguyên nhân là vụ này.

Vu Son

Xe tăng
Cung vừa rồi có tên gọi là :Đỉnh Đèo Mười - Ba Xứ ...em thấy được 8 điểm ,còn một cung 10 điểm nữa cơ ,dưng mà em ứ dám dẫn các cụ đi ..he he
Đến giờ này em mới buồn ngủ các cụ ạ .vì hôm nay phê quá ,giờ em đi ngất đây
Chọn tiếp cung 10 điểm đi Hải âu ơi, còn chất lượng cung 8 điểm vừa rồi được đúc rút bằng một câu của ông ngoại của thành viên Tuntun lúc nửa đêm giữa rừng khi Blacklac định đi tắt " Chúng nó định giết bố nhưng mà bố chưa muốn chết"

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Cung vừa rồi có tên gọi là :Đỉnh Đèo Mười - Ba Xứ ...em thấy được 8 điểm ,còn một cung 10 điểm nữa cơ ,dưng mà em ứ dám dẫn các cụ đi ..he he :21::21::21:
Đến giờ này em mới buồn ngủ các cụ ạ .vì hôm nay phê quá ,giờ em đi ngất đây (k)(k)(k)
Còn cung Hùng Lợi - Trung Minh, sang giáp chợ Đồn-Bắc kạn. Đường ít vực, khá rộng, nhưng toàn rãnh sâu. Từ trước giờ chỉ có đầu kéo vào chở gỗ với quặng. Chả biết các bác dám đi không?

4X4=16

Xe điện
Còn cung Hùng Lợi - Trung Minh, sang giáp chợ Đồn-Bắc kạn. Đường ít vực, khá rộng, nhưng toàn rãnh sâu. Từ trước giờ chỉ có đầu kéo vào chở gỗ với quặng. Chả biết các bác dám đi không?
hoành tráng

TheOne

Xe điện
lần này các cụ ngâm ảnh ghê quá, 2 ngày nay em mở thớt này ko biết bao lần mà chưa có gì cả :mad:

Mrthành

Xe buýt
từ sáng đến h mà em chả thấy ảnh đâu cả :(
bác GT cho được mỗi mấy cái ảnh, k bõ ạ (c)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Ơ, hóa ra là Đèo Mười và Ba Xứ à, em lúc đấy đói quá nên tưởng là Ba Mươi:21:

Khổ, em bị bác Haiau lừa, trong cái thread rủ đi offroad, bác ấy nói "em đã chuẩn bị rượu ngon gái đẹp chờ sẵn các bác", em lại tưởng lên TQ là đi thăm ATK và Cây đa Tân Trào rồi sau đó dã ngoại cắm trại, đốt lửa đêm và ăn thịt thú rừng nướng. Biết là đi hành xác và uống bia thay cơm thế này thì từ sau em cạch.

@MrThanh: Mục ảnh ọt giờ chuyển cho bác Gay phụ trách rồi bác ạ, em bây giờ làm cán bộ phong trào, không phụ trách mục báo chí và bi-a nữa.

MEODENHL

Xe tải
Bác Hải Âu kô cho e xem ảnh là e trách đấy. Các bác rủ nhau đi đâu mà kô xuống Quảng Ninh thì hơi buồn, các bác cứ cậy nhiều đồi núi mà tổ chức kô rủ ae. E đang rủ ae QN tổ chức offroad tìm được địa điểm tốt để mời các bác xuống chơi(b)(b)(b)

Tank T54

Xe tải
hóa ra chuyến đi này là vụ đánh ghen của nhà Gay hở cụ:))

daitakyoc

Xe hơi
Hình như mấy bác này đang bị Gấu bắt ngồi viết kiểm điểm hay sao ấy*-)*-)*-), từ sáng tới giờ chỉ đc mỗi cái ảnh:^)
bắt trả bài rùi cho nên không phọt được thêm cái nào :21::21::21:

Ruarualady

Xe tăng
Thú thực với bác là tính Gay từ trước đến nay khá đồng bóng. Bọn em cũng không ngờ Gay lại hành xử như vậy. Anh em đứng bất động, bất lực nhìn hành động quá bất ngờ đó xảy ra còn Gay thì sau khi té nước ướt hết nhà kia thì ngúng nguẩy bỏ đi.

:21::21::21:
hê hê, chắc niva kia chắc là hot quá nên lão Gay té nước cho cặp kia mát mẻ tí + tranh thủ chộp hình nóng đây.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Em có vài cái ảnh đơi:
Galloper chết đuối, Pha Lê ngạo nghễ đứng trên bờ ( bố mày ngu gì:21:)

Vui như tết :

Otô hay thuyền thúng?

Đường :

làm gì có đường nào:102:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Trong khi còn rất nhiều người lam lũ, hàng ngày quần quật kiếm tiền nuôi gia đình, thì còn có một bộ phận những kẻ vô công rồi nghề rủ nhau đi offroad để hành xác, phá xe. Tiền đấy để làm từ thiện có hơn không?

Các xe sử dụng để offroad màu sắc xanh - đỏ - tím - vàng, nói chung là rất ... đĩ.

Đây là siêu xe Nivea

Và chủ nhân của nó, theo lời gã tự nhận là "một con đực thuần chất"

Tuy nhiên "con đực thuần chất" này rất dễ tủi thân khi bị một "con đực" khác mắng

Còn đây là người hàng ngày trực ổ điện server. Bác này có tiếng nói ồm ồm hơi giống tiếng rống của sư tử. Thỉnh thoảng bác còn biết hét ra lửa và thở ra khói.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Còn đây là người hàng ngày trực ổ điện server. Bác này có tiếng nói ồm ồm hơi giống tiếng rống của sư tử. Thỉnh thoảng bác còn biết hét ra lửa và thở ra khói.
...Và bác này cũng hay ăn thịt gà...

kar

Xe điện
Cho ra ảnh đi, găm gì cái bọn lười này :102: Mà á, giờ là em chừa rồi không làm Offroad nữa. Sang Hiếp ảnh chơi, tuy ít tiền nhưng mà lành.

Em chết khiếp các bác ạ. Bọn Min Mod bắt em chơi trò đi Niva 2 bánh để dọa ma các bạn mới nhập môn; Mod Hải Âu bắt Min Giang Trọc cột vào đuôi xe chơi trò đua xe địa hình "cắn đuôi". BlackLac âm miu thủ tiêu... tèn ten :)) Thôi giờ em ko làm đây nữa, để mai Giao Thông - Mod mới, sẽ kể ạ. :69: