Đuổi việc nhân viên các cụ ạ

CIB

Xe điện
Doanh nghiệp Nhà nước có khác, đuổi 1 chú thử việc mà om xòm cả quán

phamvumanh

Xe tải
Website
www.baoha.vn
Muốn làm quan thì phải đi bằng đầu gối cụ ạ.
Tào Mạnh Đức từng nói nuôi thiên tử còn rẻ hơn là làm Thiên tử. Cụ đang như Tào Tháo có "thiên tử" trong tay, sau này cứ kẹp đầu thiên tử mà ban chiếu.
Ông kia không những phải xử tốt với cụ và còn nợ cụ một cái nhờ.
Cụ đuổi người ta chỉ được cái thỏa mãn trước mắt nhưng lại mua thù chuốc oán với một cơ số người.
Em thấy như thế không phải là thượng sách.
Em ủng hộ cụ. Sống chung với lũ.

michealvac

Xe hơi
Doanh nghiệp Nhà nước có khác, đuổi 1 chú thử việc mà om xòm cả quán
Em cũng thấy vậy! Cả một thớt dài bàn về đuổi việc một chú, stop ở đây được rồi các Bác ơi! bàn về tận thế 2012 vui hơn

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Bác chủ thớt đuổi nhân viên (thử việc) yếu kém và chưa đủ điều kiện tuyển chọn là một việc cần/phải làm và đa số ai ở vị trí như bác mà đủ khả năng thì đều làm được.
Nhưng bác dọa ông kia muốn mất việc như cháu ông ta ko thì em nghĩ chỗ đấy bác...sai đấy!
Bây giờ ông cháu kia lại đang xin vào chỗ nào nhỉ?

kieninlove

Xe tăng
Ông thích là ông chém!Mở mồm dư lày ông đánh dém.Ông éo biến! Thích gây sự thì ông chiến! Cho chóng tiến bộ.Tộ sư...
(Cậu tự gọi tớ là Ông đấy nhé!)
100 thớt thì e thấy đến 99 thớt cụ nói chuyện ko đc nể nang mọi người lắm. dù gì cũng là người lớn cả, chẳng ai mở miệng như là mấy em xì teng cãi nhau thế này. cãi nhau thì ai chẳng cãi được, ai cũng có cái lỗ mồm như nhau, chẳng qua lỗ đấy nó đặt chỗ nào cho nó hợp lí thôi ah.
(ah quên, em là mợ ah)

CIB

Xe điện
Bác chủ thớt đuổi nhân viên (thử việc) yếu kém và chưa đủ điều kiện tuyển chọn là một việc cần/phải làm và đa số ai ở vị trí như bác mà đủ khả năng thì đều làm được.
Nhưng bác dọa ông kia muốn mất việc như cháu ông ta ko thì em nghĩ chỗ đấy bác...sai đấy!
Bây giờ ông cháu kia lại đang xin vào chỗ nào nhỉ?
Cụ Ocha phân tích rất chuẩn ạ, cháu thấy cụ chủ cũng như ông phó sở kia cũng có vẻ đều muốn thể hiện ta đây, chuyện cho chú em kia nghỉ việc chỉ là cái cớ

Cháu thấy cho nhân viên nghỉ việc một cách văn minh thì chỉ cần gửi cái Thank you letter là đủ,

vudinhquang

Xe container
Đây! Không có lửa không có khói nhá! Xem ai không nể ai trước nhá! Cậu xem lại cái lỗ mồm của cậu đê xem có lạc đâu không?!
100 thớt hay 1000 mà cứ gặp thể laọi thích gây sự như Kiên in lớp là chiến.

Thầy dùi chết chui lỗ......Cơ mà chạ nói chuyện với hồn Mợ xác Cụ!
100 thớt thì e thấy đến 99 thớt cụ nói chuyện ko đc nể nang mọi người lắm. dù gì cũng là người lớn cả, chẳng ai mở miệng như là mấy em xì teng cãi nhau thế này. cãi nhau thì ai chẳng cãi được, ai cũng có cái lỗ mồm như nhau, chẳng qua lỗ đấy nó đặt chỗ nào cho nó hợp lí thôi ah.
(ah quên, em là mợ ah)
ThienAnh viết chả buồn nói. Nhưng 10 comment của Ô ở cái thớt này như kiểu ngày xưa cũng bị đuổi việc như thế, vào đây fun thì fun k fun thì biến. Tôi thấy Ô nên ngồi đáy giếng mà hát theo chứ ký của Ô

Chỉnh sửa cuối:

ThienAnh

Xe điện
(ah quên, em là mợ ah)
Cám ơn Mợ.
E đăng thớt cũng chỉ phản ánh 1 chuyện trong muôn vàn chuyện đời và vui buồn với OF thoai. Ai cũng có chứng kiến của mình chẳng sao, miễn là chẳng làm hại ai trong OF. Hằn học nhau mà làm chi cho tự khổ các cụ các mợ nhẩy

kieninlove

Xe tăng
Đây! Không có lửa không có khói nhá! Xem ai không nể ai trước nhá! Cậu xem lại cái lỗ mồm của cậu đê xem có lạc đâu không?!
100 thớt hay 1000 mà cứ gặp thể laọi thích gây sự như Kiên in lớp là chiến.

Thầy dùi chết chui lỗ......

ThienAnh viết chả buồn nói. Nhưng 10 comment của Ô ở cái thớt này như kiểu ngày xưa cũng bị đuổi việc như thế, vào đây fun thì fun k fun thì biến. Tôi thấy Ô nên ngồi đáy giếng mà hát theo chứ ký của Ô
kiên với kiến ở đây cũng là người cụ ah, có phải là thần thánh đau mà không chiến được. chiến thế nào với e cũng xong ah, dược cái e dạn dĩ lắm. với lại em là mợ, nên mong cụ đừng chiến nhầm người, phải tội người ta.

Em viết bài theo tính chủ quan, có gây sự gì đâu ạ :)

vudinhquang

Xe container
Kiên in lớp để bạn gái Trà My lái nick hả? Thôi không chấp đàn bà con gái lái ngồi !

Chỉnh sửa cuối:

kieninlove

Xe tăng
:)...nếu khôgn em đổi nick cũng được cụ ah. Nick nào cũng thế thôi. nhưng em cám ơn cụ chấp em :)

vudinhquang

Xe container
Suýt nữa hiểu lầm Kiên. Xin lỗi Kiên nhé! bởi thấy lạ quá! Có tý thân thiết mà tự dưng chửi anh như đúng dồi!
:)...nếu khôgn em đổi nick cũng được cụ ah. Nick nào cũng thế thôi. nhưng em cám ơn cụ chấp em :)

kieninlove

Xe tăng
em có dám chửi anh đâu ah. a nặng lời :)....thôi a nhe! ^^

butchikim

Xe ba gác
Công nhận các cụ rồi hơi phết.. ;)

chevroletcruz

Xe điện
e vot cụ. một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai. ko phải nghĩ. đằng nào cụ cũng làm rồi.

hvhung74

Xe đạp
đuôi la phai nhân viên ma cu nhu la ông tuong hti lam an ji,,