Đuổi theo ôtô - xe máy bằng D50

chauchau

Xe điện
bác noza chụp ngon thiệt, cứ như bìa họa báo ấy,
mà bác kiếm được cô nào "tóc dài bay theo gió" chắc hiệu quả cảm nhận tốc độ sẽ cao hơn...

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
e thì lại tưởng phát hiện ra bác Noza đang bắn , chắc lúc ấy bác ý thu súng chạy luôn ko thì rắc rối. E sẽ vote cho bác sau nhé , ảnh đẹp thật, chắc e cũng phải mua súng đi đú theo các bác thôi

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
bác noza cho e hỏi cái máy D50 và ống kính bao nhiêu " xiền ' vậy?

Speedvn

Xe tải
máy tự động có chụp được như thế không bác? ngưỡng mộ bác quá

SonDauTo nói:
e thì lại tưởng phát hiện ra bác Noza đang bắn , chắc lúc ấy bác ý thu súng chạy luôn ko thì rắc rối. E sẽ vote cho bác sau nhé , ảnh đẹp thật, chắc e cũng phải mua súng đi đú theo các bác thôi

Quả này em bị phát hiện thật... :D em còn có 1 đống bị phát hiện lúc khác em sẽ post sau, nhiều cái trông buồn cười lắm

hanhlexus

Xe tải
Đẹp thật đấy,
bác @noza chụp quá đẹp và chuyên nghiệp,

Bác đứng ở Bờ hồ tên hiệu gì thía để hôm nào em cho cô và cậu chủ nhà em đến ủng hộ bác :)) :)) :)) :))

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
zippo nói:
Trông giống blog Dân chơi Hà thành thế nhỉ
Chú vớ vỉn, ảnh của bác lekima, admin bên photo.vn đấy

Lekima nói:
Chào mừng thành công Hội nghị APEC Vietnam 2006, Hội Doanh nghiệp Trẻ Hà Nội phối hợp cùng Công ty Truyền thông Sự kiện TAF, Tạp chí Cẩm nang Mua sắm thực hiện chương trình văn hóa “Thời trang – Doanh nhân” vào ngày 23/11/2006, một địa điểm gặp gỡ trao đổi văn hóa, giao thương cho các doanh nhân Việt Nam.

Cũng với các hoạt động văn hóa chào mừng Hội nghị APEC Vietnam 2006, diễn ra tại Hà Nội tháng 11/2006, chương trình “Thời trang và Doanh nhân” được tổ chức tại Ballroom khách sạn Sheraton Hà Nội, vào ngày 23/11/2006 sẽ là một hoạt động văn hóa có ý nghĩa, là một điểm đến của các doanh nhân thành đạt của Hà Nội, của hơn 400 doanh nhân từ Hội Doanh nghiệp Trẻ Hà Nội.

Chào mừng thành công của Hội nghị APEC Việt Nam 2006, chương trình là nơi gặp gỡ giao lưu văn hóa đối với các doanh nhân, là cơ hội tìm kiếm các mối quan hệ giao thương, xúc tiến thương mại giữa các doanh nghiệp, trong và ngoài Hội Doanh nghiệp Trẻ. Đây cũng là một dịp để các doanh nhân Việt Nam bắt tay cùng thể hiện sự quyết tâm xây dựng nền kinh tế, văn hóa Doanh nhân Việt Nam ngày càng bền vững và mạnh mẽ.

Chương trình “Ngày hội Doanh Nhân – Thời trang Doanh nhân” còn đem đến các cơ hội cho các thương hiệu lớn, cao cấp tiếp cận trực tiếp với khách hang doanh nhân trong và ngoài nước, thông qua các hoạt động tài trợ và quảng bá thương hiệu trong chương trình này.

Chương trình còn có sự hiện diện của các khách mời đến từ:UBND thành phố Hà Nội, Trung ương Đoàn thành phố Hà Nội, Hội Doanh nghiệp Trẻ Việt Nam,Hội Doanh nghiệp Trẻ Hà Nội và các tỉnh phía bắc,Phòng Thương mại và Công nghiệp Việt Nam,Bộ Thương mại, Bộ ngoại giao.

Chương trình còn có sự góp mặt của hoa hậu Việt Nam Mai Phương Thuý và cựu hoa hậu Nguyễn Thu Thuỷ (hoa hậu Việt Nam 1994).

Xin giới thiệu một số hình ảnh tại show Thời trang doanh nhân tại Hà Nội:

Đón tiếp đại biểu là các người mẫu chân dài
Thử sang đó mà phát biểu, treo ngay chứ lị:P

hon nhien

Xe điện
Ảnh đẹp, xe đẹp (y) (y) dưng mà chân chưa được dài lắm :)) :))

lengkeng

Xe tăng
À em hiểu về vấn đề chân cẳng rồi (y)

Con máy bay trên chụp lúc đấy là nó đang bay với vận tốc 150 km/h đấy :^) Em nghĩ chụp nó khoai hơn chụp ô tô xe máy nhiều :D

kar

Xe điện
Ông Noza kia chụp bờ hồ ngày dc bao nhiêu kiểu? đủ tiền ăn ko mà cứ đi chụp chân dài thế kia? :)) Ảnh oách đấy bác Noza, vote bac cái!

TràĐá

Xe hơi
Bác chụp thêm mấy chú xxx đang anh hùng núp cái nhé, trông ngộ lắm mắt đảo như rang lạc

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
TràĐá nói:
Bác chụp thêm mấy chú xxx đang anh hùng núp cái nhé, trông ngộ lắm mắt đảo như rang lạc
Em thấy cái ý này hay đấy ạ, hay theo chân các chú hình sự đuổi bắt bọn cướp giật ý, cực chuẩn và đáng được đăng báo, em kô có ý gì xấu đâu nhá:)) :)) :))

ktsNghia

Xe buýt
À kiểu đấy không phải em chụp đâu, cũng không phải máy bay của em, ở trong đội bay thôi. :D Em có mỗi cái máy du lịch, chắc còn lâu mới mua máy to

binhnq2

Xe tăng
Chuoiday nói:
Công nhận bác sopranos chụp lên tay nhanh thật, nhưng em chả thấy chân dài đâu cả, bác xem lại định nghĩa đê. Ảnh minh hoạ nè
ứ chơi với bác chuối nữa đâu, chơi ác thế!

tycan

Xe hơi
Bác noza chụp đẹp thật