[Funland] Đuổi cướp 70km

crYztaL

Xe buýt
Em thấy đội cảnh sát Mỹ có món đồ chơi này để bắt xe có vẻ hiệu quả.

phuongmit

Xe cút kít
Các cụ Chienza trên cho em hỏi là làm sao biết thằng cướp nó đi thẳng hay rẽ trái rẽ phải ở giao lộ nào đấy nào mà chạy trước hú còi dẹp đường?
Nhắn zalo hoặc gọi facetime clip hỏi nó trc là dc cụ nhé 🥴

Nhimtiu

Xe container
Bắt cướp nó phải bài bản, bắt thế này thì chịu?😂
Ông nào bênh được thì nhỡ may người nằm xuống lại họ hàng nhà các vị thì sao?🥹
Nếu nghĩ đc thế thì đã k có màn rượt đuổi tận 90' trên đg, quãng thời gian đó là rất dài để đuổi nhau trên đg bằng oto.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em thấy đội cảnh sát Mỹ có món đồ chơi này để bắt xe có vẻ hiệu quả.
Xe nhỏ thôi cụ, xe tải nó kéo đi lại giống phim fast and furious, đoạn kéo cái két sắt khổng lồ.

Phỗng new

Xe điện
Nó phóng như tên bắn thế thì muốn bắn hạ chắc phải cỡ bắn tỉa chuyên nghiệp của bọn Navy Seal team 6 trở lên, chưa kể bắn đc thì ô tô mất lái lao lung tung.

FunnyDino

Xe tải
Các cụ Chienza trên cho em hỏi là làm sao biết thằng cướp nó đi thẳng hay rẽ trái rẽ phải ở giao lộ nào đấy nào mà chạy trước hú còi dẹp đường?
Cụ hỏi những câu chán thật.
CS có điện đàm để làm gì? Lên face, youtube search có clip đấy vào xem thôi, thời 4.0 nên luyện kỹ năng tìm kiếm rồi so sánh. Sau đó hả hỏi đánh đố người khác.
Tài xế phê ma túy từ hướng Bình Thủy bỏ chạy loạn lên Thốt Nốt, bị CS truy đuổi mới quay đầu ngược về Ô Môn, lúc này đã lập chốt chặn nên ép dừng được.

namphong12

Xe lăn
Cụ đặt mình vào thằng cướp là biết ngay.
Nó cướp xe để chạy thoát thân chứ không phải cố tình đâm vào người khác.
Nó đang chạy nhanh. Nó sẽ ưu tiên chạy đường thẳng. Đường thoáng.
Khi dẹp đường tới ngã 4 bà còn sẽ dừng lại ở 2 nhánh trái và phải. Còn mỗi đường thẳng là thoáng. Nó sẽ đi vào đấy.
Còn muốn nó rẽ đường nào thì dùng ô tô bịt hết những nhánh kia lại. Thoáng nhánh nào nó rẽ hướng đó.

niceshot

Xe container
Thì cứ để nó chạy đi, mai ngày kia bắt có được không?
Cụ nghĩ hôm nay chưa bắt thì mai không bắt được à?
Chuẩn!
Mai gửi thông báo phạt nguội, chạy vào mắt nhỉ =))

Công nhận có những thành phần cứ thấy cơ quan công quyền làm gì cũng bỉ bôi, với những lập luận ng.u ko cần đào tạo thật!

phuongmit

Xe cút kít
Nó phóng như tên bắn thế thì muốn bắn hạ chắc phải cỡ bắn tỉa chuyên nghiệp của bọn Navy Seal team 6 trở lên, chưa kể bắn đc thì ô tô mất lái lao lung tung.
Chả cần, bắn = bàn phím với chuột là xong cụ nhé ;))

Yeuaibaygio

Xe container
Em chỉ thấy là conan mình nên có kế hoạch bắt cướp hay trường hợp này bài bản hơn theo kiểu có đội chuyên làm án ma toé khi có biến thì alo để phối kết hợp cho đội này thực thi tại địa phương đó chứ như hiện tại thì quá nguy hiểm cho dân.
Em cùng ý kiến với Cụ. Hôm qua đọc thấy 2 người chết, 5 người trọng thương mà rùng mình. Em định quán triệt F1 vụ này và bảo là đi đường luôn phải đi sát vào lề phải nhưng nghĩ lại thấy chả ích gì, xảy ra tình huống này đúng là hên xui tại số phận chứ thuộc làu luật giao thông cũng vứt.

Nhimtiu

Xe container
Em cùng ý kiến với Cụ. Hôm qua đọc thấy 2 người chết, 5 người trọng thương mà rùng mình. Em định quán triệt F1 vụ này và bảo là đi đường luôn phải đi sát vào lề phải nhưng nghĩ lại thấy chả ích gì, xảy ra tình huống này đúng là hên xui tại số phận chứ thuộc làu luật giao thông cũng vứt.
Có thêm mắt nữa sau gáy cũng k tránh đc cụ ạ.

lotus23

Xe tải
Sao không gọi cho những lực lượng ở sau đó khoảng 10 - 15km lập hết barrie, chốt chặn và kể cả dải đinh trên đường (sau các chốt nếu xe bị cướp cố tình vượt qua)? Đây là cách tốn ít sức mà lại có hiệu quả, tránh đối tượng trong quá trình chạy trốn trên xe tải gây thương vong cho người dân và tài sản.

Hieumos

Xe container
Cụ đặt mình vào thằng cướp là biết ngay.
Nó cướp xe để chạy thoát thân chứ không phải cố tình đâm vào người khác.
Nó đang chạy nhanh. Nó sẽ ưu tiên chạy đường thẳng. Đường thoáng.
Khi dẹp đường tới ngã 4 bà còn sẽ dừng lại ở 2 nhánh trái và phải. Còn mỗi đường thẳng là thoáng. Nó sẽ đi vào đấy.
Còn muốn nó rẽ đường nào thì dùng ô tô bịt hết những nhánh kia lại. Thoáng nhánh nào nó rẽ hướng đó.
Đấy là thằng cướp bình thường.

Còn đây là cái thằng phê ma túy. Khéo nó còn chẳng ý thức được là đang đi cướp ấy chứ, vì đã cướp ai lại đi cướp xe tải làm gì.

Thế nên đặt mình vào thằng cướp làm sao được.

cha biet chi

Xe điện
Cứ để chạy xem bao giờ hết xăng.

namphong12

Xe lăn
Đấy là thằng cướp bình thường.

Còn đây là cái thằng phê ma túy. Khéo nó còn chẳng ý thức được là đang đi cướp ấy chứ, vì đã cướp ai lại đi cướp xe tải làm gì.
Nó cướp xe tải rồi bỏ chạy. Chứ ai đi cướp bằng xe tải.

oto2banh1618

Xe điện
Đây là vụ thứ 2 ở bên trong đó rồi, chỉ khổ dân thường, rồi ai trả lại đc cuộc đời cho 2 người đã mất...quá xót xa.

Giờ đi xe máy ra đường cũng hên xui như trò vietlott, ghê răng quá :(
------
Ko ăn thua cụ ạ, phải liên tục nhìn gương chiếu hậu thì may ra né kịp.

Giờ đi xe máy ra đg hên xui như chơi vietlott