đúng là có land rover biển 80b,

xegicungduoc

Xe tải
Bóng Chày nói:
em không định bảo vệ cái LR 80B này, nhưng quả thật rất có thể nó là quà tặng hay dự án tài trợ nào đó!
Em không nghĩ Bộ tài chén duyệt chi mức tiền này cho các cơ quan bình thường đâu. Hơn ữu, nếu nó là loại đặc chủng gì gì đó thì có khi lại là loại không thuế hik
Đặc chủng gì hả cụ,
em cũng hay thấy ở Xã đàn có một em màu kem biển xanh...xe này thuế của dân nộp ạ.. Lo gì các cụ cứ Landrover mà chơi...xăng nhà nc, tiết kiệm để làm gì

xe3banh

Xe hơi
"Hình như là" xe tài trợ cho một sự kiện nhất định hoặc xe nhập có trang bị thiết bị theo yêu cầu, miễn thuế, không đăng kiểm, biển thì chịu. Mà có một Cụ trên này biết rất rõ về các loại xe như thế này, ko thấy Cụ lên tiếng nhỉ. Em chỉ hóng được tý trà chanh thế thôi ạ.

Dream tau

Xe hơi
cách đỗ xe để thể hiện sức mạnh vô biên chỗ này cách cái ngã ba ảo của cụ đông ki sốt có tẹo!
Không gương mẫu chút nào, thế này thì dân ai noi theo được, cần phải phê phán gấp các bác ah!!!!!!!!!

Smee april

Xe điện
"xe nhập riêng có trang bị thiết bị theo yêu cầu, miễn thuế, đăng kiểm riêng của BCA, biển thì Cục CSGTĐB cấp nên mặc dù cái biển này đã có xe cũ dùng rồi giờ vẫn chủ ấy giao nhân viên làm công văn xin lại đúng biển này cho xe mới, xe cũ dùng biển khác hoặc thanh lý, đương nhiên là Cục CSGTĐB không phản đối.
Em cắt sửa một tí thế này.

tuan.oto262

Xe đạp
dạ
học để hiểu hơn về cuộc đời bác ạ và để cuộc đời hiểu mình
theo em thế đủ rồi

quangnt78

Xe tải
Hôm trước em đi ăn bánh cuốn ở phố Thái Phiên gặp Em này nhưng k rõ có đúng biển này hay không. Em định đỗ trong ngõ cạnh hàng bánh cuốn vì thấy chỗ trống, một đồng chí bảo vệ của phường chạy nhanh ra bảo : không đỗ được chỗ đó đâu anh ơi, xe đang đón bác Tiệm ra bây giờ !!! À thì ra ... :)
Á à thế thì rõ rồi nhá.......mà bác Tiệm là bác nào vậy cụ??? chủ cửa hàng bánh cuốn mà cũng được đi xe biển xanh à 8->???

Chỉnh sửa cuối:

bentley8

Xe điện
xe nhà nước thì thuế thu lại chạy vào kho bạc nhà nước, đồng tiền chạy vòng quanh không đâu mà thiệt. xe này có giá 3 tỷ rưỡi chắc giá không thuế chỉ hơn tỷ rưỡi xấp xỉ bằng cái camry 3.5 của cá nhân. luật của các bác ý, các bác ý có điều xổ toẹt vào cái quy định về giá trần mua xe cũng là chuyện của họ không phải của dân đen