Dùng điện thoại gì chạy Vietmap ngon? Help me

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Em vừa đẩy con Eten X650 đi vì cái tội pin yếu, nhưng công nhận là nó chạy GPS ngon thật. Vietmap bắt rất nhanh mà chỉ đường cũng ngon.
Phân vân quá không biết dùng cái gì bây giờ?
Các Cụ tư vấn cho em chú nào:
- GPS ngon ngon tí
- Pin bền bền tí
- Màn hình to to tí
- Giá rẻ rẻ tí (< 6 củ)

Cảm ơn các Cụ

tran_thuat_lai

Xe lăn
con chủ tịch hai tếch nó bảo vấy em là 1110i là ngon nhất. chả biết thực hư dư lào .........:))

hoangminhtnvn

Xe điện
Em vừa đẩy con Eten X650 đi vì cái tội pin yếu, nhưng công nhận là nó chạy GPS ngon thật. Vietmap bắt rất nhanh mà chỉ đường cũng ngon.
Phân vân quá không biết dùng cái gì bây giờ?
Các Cụ tư vấn cho em chú nào:
- GPS ngon ngon tí
- Pin bền bền tí
- Màn hình to to tí
- Giá rẻ rẻ tí (< 6 củ)

Cảm ơn các Cụ
cụ hiep luc mà cũng phải xin tư vấn điện thoại cơ à, cụ chuyển sang dùng HTC touch pro2 đi, ngon lắm, trong 2tek đã có 2 người dùng rồi

hoangminhtnvn

Xe điện
quên mất, tầm 6 củ thụ cụ gọi lại cho con Tố béo, nó đang bán HTC touch để lên đời đấy

minhth

Xe buýt
Touch HD, Touch Diamond2 hoặc là Eten Goldfish X800 (con nay đời cũ nhưng pin trâu lắm) (b)
Cụ không thích WM thì dùng E71 cũng được.

Chỉnh sửa cuối:

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Touch HD, Touch Diamond2 hoặc là Eten Goldfish X800 (con nay đời cũ nhưng pin trâu lắm) (b)
Cụ không thích WM thì dùng E71 cũng được.
Con Eten Goldfish X800 liệu ổn không Cụ?
Em thấy bảo nó tương tự như X650 hơn mỗi cái 3G. Mà X650 của em pin được có từ sáng đến chiều sợ quá rồi.

tran_thuat_lai

Xe lăn
nếu cụ hỏi ống nhựa ruột gà cho cáp điện thì nên hỏi con tơ hơ. còn cụ định hỏi nó về điện thoại thì em nghĩ đầu gối của cụ còn giả nhời hay hơn nóa .......:))

giakhoa

Xe buýt
Website
www.dantri.com.vn
Trong các loại điện thoại em đã từng dùng thì HTC Imagio (mới 6.8 củ) có khả năng bắt GPS vô đối. Cái này bọn em đã test rất kỹ, cực kỳ ổn định - trong nhà thoáng cũng có thể fix được 3D trong tích tắc. Tất cả các loại Eten, ACER, ASUS... ko được xếp hạng khi so về GPS với Imagio. Em đang dùng Imagio chỉ có 1 vấn đề phàn nàn là pin hơi kém.

Về nhì là HTC Touch HD - Con này bắt GPS kém Imagio tí ti nhưng mà được cái pin trâu và màn hình to hơn (3.8 inches so với 3.6 inches của Imagio)

Còn đỉnh nhất theo em tìm hiểu thì là con HTC Touch HD 2 (em chưa đủ xèng mua):)):))

minhth

Xe buýt
nếu cụ hỏi ống nhựa ruột gà cho cáp điện thì nên hỏi con tơ hơ. còn cụ định hỏi nó về điện thoại thì em nghĩ đầu gối của cụ còn giả nhời hay hơn nóa .......:))
Điệu nài chắc mới bị chị tát cho nên có vẻ biêng biêng đây.:P
@Hiepluc: Pin nó ngon hơn chứ cụ. Em nghịch thoải mái mà vẫn được 2 ngày. Còn không thì ý kiến cụ GK cũng ổn tuy đắt hơn cụ ạ.:6:

kenu97

Xe container
Theo em cụ Hiếp lức nghe em và GK làm con HTC Imagio đi, giờ 6,5 củ cũng kiếm đc máy rồi, đảm bảo cụ sẽ thấy thỏa mãn với em nó.

Đối với các dòng chạy WM thì e ko chê Imagio đc vì cảm ứng nó cải thiện rất tốt, hơn hẳn Touch HD luôn. GPS thì như GK đã nói, nói chung là chưa khi nào phải đếm đến 10s để fix cả, nhiều khi ngồi trong nhà vẫn còn fix đc mới kinh.

Đối với các dòng khác thi thoảng cụ còn phải reset chứ em Imagio này thì từ ngày mua máy đến giờ em mới mở đít máy reset 1 lần :41:

Pin kém hơn Touch HD thật nhg mà sau này kiếm quả dung lượng cao thì ổn thôi.

minhth

Xe buýt
Mụ kiếm hộ em được quả pin dung lượng cao và miếng dán màn hình cho Diamond 2 không? Mịe HD to quá đút túi gái noá cứ tưởng bở :77: em đủi sang TD2 roài.

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
Mụ kiếm hộ em được quả pin dung lượng cao và miếng dán màn hình cho Diamond 2 không? Mịe HD to quá đút túi gái noá cứ tưởng bở :77: em đủi sang TD2 roài.
mụ đút kểu gì
đọc truyện hai thằng đi tắm biến với 2 củ khoai chưa
1 thằng gái kết
1 thằng gái bịt mũi chạy
chả biết đàng nào mà lần :)):)):))

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Trong các loại điện thoại em đã từng dùng thì HTC Imagio (mới 6.8 củ) có khả năng bắt GPS vô đối. Cái này bọn em đã test rất kỹ, cực kỳ ổn định - trong nhà thoáng cũng có thể fix được 3D trong tích tắc. Tất cả các loại Eten, ACER, ASUS... ko được xếp hạng khi so về GPS với Imagio. Em đang dùng Imagio chỉ có 1 vấn đề phàn nàn là pin hơi kém.

Về nhì là HTC Touch HD - Con này bắt GPS kém Imagio tí ti nhưng mà được cái pin trâu và màn hình to hơn (3.8 inches so với 3.6 inches của Imagio)

Còn đỉnh nhất theo em tìm hiểu thì là con HTC Touch HD 2 (em chưa đủ xèng mua):)):))
Có lẽ làm con Imagio là hợp lý cụ nhể.
Bây giờ mua ở đâu giá tốt Cụ?

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net