[Funland] Đức Chinh chân gỗ, mất ăn 3 bàn

KMS

Xe container

blackpaint

Xe container
3 lần đối mặt với thủ môn nhưng Đức Chinh đều không chiến thắng.

Đặc biệt là quả đầu tiên

Nếu là Công Phượng thì kết quả đã an bài

Tiếc quá
Công Phượng cũng bỏ lỡ cơ hội còn ngon ăn hơn Đức Chinh, chắc cụ ko đá bóng nên ko hiểu được đâu. Ngôi sao hàng đầu thế giới còn bỏ lỡ nữa là.

niceshot

Xe container

Đặc biệt là quả đầu tiên

Tiếc quá
Nói thế đếk ổn, vì nếu là Công Phượng chắc gì đã chạy đến chỗ ấy để nhận được bóng như Đức Chinh.

Tất nhiên, Đức Chinh dứt điểm thì quá kém rồi, 15 phút có 3 lần đối mặt thủ gôn đối phương mà ko ghi được bàn nào, nếu tính cả trận BK lượt đi với Phil thì đã có 5 tình huống ĐC đối mặt thủ môn đối phương mà ko ghi bàn!

Khả năng do HLV giao cho ĐC nhiệm vụ khuấy đảo hàng phòng ngự đội bạn, nên em nó tuân thủ tuyệt đối chỉ đạo, chỉ khuấy động chứ nhất định ko ghi bàn =))=))=))

fanmu1234

Xe container
Nói thế đếk ổn, vì nếu là Công Phượng chắc gì đã chạy đến chỗ ấy để nhận được bóng như Đức Chinh.

Tất nhiên, Đức Chinh dứt điểm thì quá kém rồi, 15 phút có 3 lần đối mặt thủ gôn đối phương mà ko ghi được bàn nào, nếu tính cả trận BK lượt đi với Phil thì đã có 5 tình huống ĐC đối mặt thủ môn đối phương mà ko ghi bàn!

Khả năng do HLV giao cho ĐC nhiệm vụ khuấy đảo hàng phòng ngự đội bạn, nên em nó tuân thủ tuyệt đối chỉ đạo, chỉ khuấy động chứ nhất định ko ghi bàn =))=))=))
Cụ nói chuẩn nhất.

Tiền đạo cắm, ăn nhau ở khả năng ghi bàn.

Đức Chinh chạy chỗ, tỳ đè tốt. Tuy nhiên trong 2 trận đấu với 5 lần mặt đối mặt với thủ môn, cách khung thành 10-15 mét mà không ghi được bàn nào, thì là chân gổ chứ còn gì nữa.

Izaghi của ý, chỉ biết rình rập ăn trộm, nhưng có cơ hội nào là làm cơ hội đó, vẫn được xem là tiền đạo hàng đầu 1 thời.

moonlife

[Tịch thu bằng lái]
Em định kinh doanh món này. Em đặt tên là Bàn Đức Trinh đc ko ạ?

Barry2018

Xe tải
Luật ko cho đeo trang sức. Vì có thể ảnh hưởng đến nhiều thứ. Ví dụ nếu dây chuyền này bền, vướng vào tay chân ông khác, nó kéo cho có khi .... câm luôn ấy chứ.
hi vâng bác, bởi thế em mới thấy lạ. tuyển vn và thầy park kỉ luật nghiêm sao lại để trường hợp ngoại lệ thế nhĩ.

Muon_biet

Xe cút kít

Đặc biệt là quả đầu tiên

Tiếc quá
Âu cũng là trời chỉ cho VN hoà có tỉ số.

AntiBaDuc

[Tịch thu bằng lái]
Ông Park khá cao tay khi trận BK lượt đi để cho ĐC và Văn Đức đá chính mà ko phải là CP với AĐ. Lý do là các HLV on lai của ta quá đông và quá nguy hiểm, lúc nào cũng hay thích chỉ trích ông ta ưu ái CP, AĐ nhưng rõ trận vừa rồi nếu là người biết xem bóng đá thì đều thấy rằng nếu mà có CP, AĐ thì có lẽ tỉ số đã là 5-2 cho VN.

Trận lượt về vì thầng Mã phải ghi ít nhất 2 bàn mới chắc ăn nên em dự ông Park sẽ tung hết quân vào ngay từ đầu để xem thử thằng Mã có dám ào lên tấn công ko? :D Nếu nó ko dám ào lên thì cứ nhàn nhã 0-0 hay 1-1 là ẵm Cup, còn nếu nó ào lên tấn công thì cứ tỉ số 3-1 đến 4-1 nghiêng về VN mà giã cho em! :))

Chỉnh sửa cuối:

haisactigon

Xe tải
Gỗ cái mít.
Chạy chỗ khôn như thế còn gì, chưa may mắn thôi.
Có ai để ý Văn Lâm đeo dây chuyền ko nhỉ?
Chính xác cụ ạ. Đức Chinh nó chạy chỗ như điện tử. Mà đối mặt bị kèm có dễ đá éo đâu. Sút 11m còn khó nữa là

Nếu với như gì. Người ngoài nhìn lúc nào cũng có đánh giá khác :D chắc gì CP là 3 trái đó ok.

ATTILA

Xe điện
Nhiều thớt mở ra chỉ để xăm soi 1 vài cầu thủ, mấy ông đi qua chê bai vài cầu thủ khác, thế là chả còn ai tốt đẹp trong mẳt các ông. Ông Pack mà nghe chiên da hiến kế kiểu như các ông thì có khi đuổi hết chả còn ai đá, có lẽ nhường mịe nó luôn cả vị trí hlv và cầu thủ cho các ông OF ngày càng nhiều chuyện xàm này cũng nên.

Nhiều thớt mở ra chỉ để xăm soi 1 vài cầu thủ, mấy ông đi qua chê bai vài cầu thủ khác, thế là chả còn ai tốt đẹp trong mẳt các ông. Ông Pack mà nghe chiên da hiến kế kiểu như các ông thì có khi đuổi hết chả còn ai đá, có lẽ nhường mịe nó luôn cả vị trí hlv và cầu thủ cho các ông OF ngày càng nhiều chuyện xàm này cũng nên.
Ý cụ là ta không được nói những gì ta nghĩ hả.??

Dan du an

Xe ba gác
Nói chung là vô duyên, sợ là năm nay không phải năm may mắn của cháu nó. Trận tới để cháu nó nghỉ hay hơn.

fanmu1234

Xe container
Nói chung là vô duyên, sợ là năm nay không phải năm may mắn của cháu nó. Trận tới để cháu nó nghỉ hay hơn.
Trận này Đức Chinh lại chân gỗ, đối mặt 1/1 với thủ môn, vẫn không ghi bàn =))=))=))

Công bằng mà nói, Đức Chính chạy chỗ giỏi và tỷ đè tốt, cho vào sân trận lượt về này là hợp lý. Nhưng giá cu Chinh có bàn thì vui hơn.

Không khéo, thành dớp, sau này cử cu Chinh đá tiền đạo chỉ để gây áp lực lên hậu vệ đối phương chứ không phải để ghi bàn thì toi =))=))=))

hanghieu

Xe buýt
Tiềm năng đấy, có sức khỏe, tỳ đè tốt