Chi hội Du Xuân Chùa Hương Cho Anh Em MSC 2016

Website
tuantattoostudio.com
:D Tên group FB là gì thế cụ
Matiz & Spark Club VN !!! Nhưng bắt đầu từ năm 2016 anh em muốn đăng ký thành viên chính thức và muốn join FB thì phải đi OFF 3 lần trở lên.Ví dụ Các buổi off nhỏ do e đề xuất để giao lưu gây dựng tinh thần để mọi người gặp gỡ biết nhau, đẩy mạnh tinh thần trên mạng như nào ngoài đời như vậy, đa phần là Cafe hoặc ăn nhậu. Và các buổi off bàn luận về kĩ thuật, độ đẽo cho xe nhà mình. V.v.. Đại khái là 1 tuần sẽ off kiểu này 1 lần thường là vào thứ 7 hoặc chủ nhật. Địa điểm sẽ luân phiên để không bị nhàm vì cứ tụ mãi 1 chỗ. Các cụ những ai thực sự muốn Join và chơi đúng chất của 1 người tham gia hội xe thì đừng ngại đi off chui cùng bọn em, và hãy nhấc máy lên và gọi cho e vào trước mỗi ngày cuối tuần để nhận điểm check off nhé : 098.1986.112 !!! Welcome những cụ thực sự muốn xây dựng MSC !!!

Sam0512

Xe tải
Matiz & Spark Club VN !!! Nhưng bắt đầu từ năm 2016 anh em muốn đăng ký thành viên chính thức và muốn join FB thì phải đi OFF 3 lần trở lên.Ví dụ Các buổi off nhỏ do e đề xuất để giao lưu gây dựng tinh thần để mọi người gặp gỡ biết nhau, đẩy mạnh tinh thần trên mạng như nào ngoài đời như vậy, đa phần là Cafe hoặc ăn nhậu. Và các buổi off bàn luận về kĩ thuật, độ đẽo cho xe nhà mình. V.v.. Đại khái là 1 tuần sẽ off kiểu này 1 lần thường là vào thứ 7 hoặc chủ nhật. Địa điểm sẽ luân phiên để không bị nhàm vì cứ tụ mãi 1 chỗ. Các cụ những ai thực sự muốn Join và chơi đúng chất của 1 người tham gia hội xe thì đừng ngại đi off chui cùng bọn em, và hãy nhấc máy lên và gọi cho e vào trước mỗi ngày cuối tuần để nhận điểm check off nhé : 098.1986.112 !!! Welcome những cụ thực sự muốn xây dựng MSC !!!
Sáng e search thấy group, nộp đơn rồi nhưng chưa thấy duyệt vào ^^!
E thì chả biết j về kỹ thuật sửa chữa, độ đẽo cả.
OFF ẹp cafe chém gió thì e ok ^^!
Số của cụ e lưu đợt trước rồi. Có j cụ ới e với hehe
Cụ đặc cách cho e vào group trc :D

Website
tuantattoostudio.com
:D Tên group FB là gì thế cụ
Matiz Spark & Club
Sáng e search thấy group, nộp đơn rồi nhưng chưa thấy duyệt vào ^^!
E thì chả biết j về kỹ thuật sửa chữa, độ đẽo cả.
OFF ẹp cafe chém gió thì e ok ^^!
Số của cụ e lưu đợt trước rồi. Có j cụ ới e với hehe
Cụ đặc cách cho e vào group trc :D
Vầng okie cụ bọn e ọp chui cuối tuần suốt. Hnao ọp e báo cụ

PSD

Xe buýt
[QUOTE="Namxlda, post: 27429454, member: 313627"
Cụ mầm non toi loi chup nhiều . Em có may cái này . 23h em moi về đến nhà . Hom nay di làm hơii mỏi ![/QUOTE]
Cụ nào đây nom như NSUT ấy nhở,cơ mà "Để râu k phải là là dê,Để râu là để mân mê đỡ buồn" :D

Website
tuantattoostudio.com
[QUOTE="Namxlda, post: 27429454, member: 313627"
Cụ mầm non toi loi chup nhiều . Em có may cái này . 23h em moi về đến nhà . Hom nay di làm hơii mỏi !
Cụ nào đây nom như NSUT ấy nhở,cơ mà "Để râu k phải là là dê,Để râu là để mân mê đỡ buồn" :D[/QUOTE]

Dạ đây là em ạ :D