Dữ liệu bản đồ Sygic cập nhật quá kém

qhhp

Xe điện
Cụ đã mua license của Navitel thì được free vĩnh viễn cập nhật tính năng phần mềm và dữ liệu bản đồ nhé. Navitel mới phát hành ở Việt Nam nhưng cập nhật đến 3 lần dữ liệu nên chúng ta có thể tạm thời yên tâm về chất lượng, data nó sẽ nhiều lên theo thời gian thôi.
Có cập nhật liên tục nếu mua vĩnh viễn mà cụ. Trang chủ có hướng dân và tool để cập nhật cả phần mềm và bản đồ
Thanks các cụ, vậy thì em sẽ mua một bản.
Ngày xưa (2013) em đã mất 30 euro để mua Sygic rồi mà chỉ được 1 năm sau tạm được đó nó cập nhật dữ liệu chán quá nên rất thất vọng về nó.

sicalo.ddg

Xe máy
Thanks các cụ, vậy thì em sẽ mua một bản.
Ngày xưa (2013) em đã mất 30 euro để mua Sygic rồi mà chỉ được 1 năm sau tạm được đó nó cập nhật dữ liệu chán quá nên rất thất vọng về nó.
Nếu cụ dùng iOS thì mua trực tiếp tại Appstore, còn các hệ điều hành khác mua ở www.navitelvietnam.com cụ ạ

qhhp

Xe điện

sicalo.ddg

Xe máy
Cụ bán cái đám này à. Sáng nay vừa thấy bản vĩnh viễn 16 USD, giờ vào thấy lên 25 USD rồi. Thôi suy nghĩ lại ko mua nữa :D
em là bộ phận hỗ trợ thôi cụ, Navitel chưa bao giờ thay đổi chính sách giá, có lẽ cụ nhìn nhầm, các mức giá có tháng, năm và ko giới hạn.

qhhp

Xe điện
em là bộ phận hỗ trợ thôi cụ, Navitel chưa bao giờ thay đổi chính sách giá, có lẽ cụ nhìn nhầm, các mức giá có tháng, năm và ko giới hạn.
Vâng em vừa mua trực tiếp bản 1 năm qua Google play rồi. Hồi sáng em ko nhầm, thực ra định mua rồi nhưng vội đi làm mà lại chưa sure là có cập nhật đươc ko nên mới hỏi trước.

sicalo.ddg

Xe máy
Vâng em vừa mua trực tiếp bản 1 năm qua Google play rồi. Hồi sáng em ko nhầm, thực ra định mua rồi nhưng vội đi làm mà lại chưa sure là có cập nhật đươc ko nên mới hỏi trước.
Cụ cứ dùng đi, cần hỗ trợ gì cụ cứ lên đây ới em.

qhhp

Xe điện
Cụ cứ dùng đi, cần hỗ trợ gì cụ cứ lên đây ới em.
Về cơ bản thì em ok hết không có gì phải bàn về tính năng phần mềm nước ngoài phát triển như Sygic, Navitel, Here ... cái quan trọng nhất mà em quan tâm thì em nghĩ cụ cũng không giải quyết được đó là dữ liệu bản đồ cập nhật. Cụ thể như Navitel toàn bộ đường dẫn từ đường 5 lên cầu Thanh Trì chưa được cập nhật, cao tốc Hà Nội - Hải Phòng chưa có, cầu vượt đường tàu trước khi vào TP Vinh đã xong 2 năm cũng chưa có...

sicalo.ddg

Xe máy
Về cơ bản thì em ok hết không có gì phải bàn về tính năng phần mềm nước ngoài phát triển như Sygic, Navitel, Here ... cái quan trọng nhất mà em quan tâm thì em nghĩ cụ cũng không giải quyết được đó là dữ liệu bản đồ cập nhật. Cụ thể như Navitel toàn bộ đường dẫn từ đường 5 lên cầu Thanh Trì chưa được cập nhật, cao tốc Hà Nội - Hải Phòng chưa có, cầu vượt đường tàu trước khi vào TP Vinh đã xong 2 năm cũng chưa có...
Cụ ơi chính thức thông xe ngày 18/10 nên ko đưa vào data Q3 được, cụ đợi data Q4 sẽ có nhé, cao tốc HN-HP cũng có trong Q4. nói chung để chuẩn, chính xác và nhanh thì thực sự khó vì có nhiều yếu tố. tuy nhiên bên em vẫn cố gắng để liên tục cập nhật và mỗi bản cập nhật sau luôn tốt hơn bản trước.

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
@sicalo.ddg:
cụ cho em hỏi, em định mua licence Navitel cho Mazda3S thì dùng phiên bản nào nhỉ? có chỗ nào để cho thử xem chạy được với phiên bản nào không?

truongsinh124

Đi bộ
sao cụ ko thử noka here miẽn phí có giọng đọc dẫn đường tiếng việt
có bản đồ offline ko mất tiền data . em đã thử và cảm thấy rất hài lòng
Em cũng vậy.trước xài goole map thấy được nhưng không hay bằng here drive của nokia .Nó báo cách giao đường ,vòng xoay...rất tốt.ai xài rồi sẽ biết

ngochoangimsat

Xe tăng

ngochoangimsat

Xe tăng
@sicalo.ddg:
cụ cho em hỏi, em định mua licence Navitel cho Mazda3S thì dùng phiên bản nào nhỉ? có chỗ nào để cho thử xem chạy được với phiên bản nào không?
Madzd của trườnh hải thì dvd wince chạy đc các phần mềm dẫn đg, thậm chí nhiều phần mềm trên cùng một thẻ. Cháu đã cí bài hướng dẫn cài nhiều phần mềm dẫn đg cho madzda bên box xe mazda roìi ạ. Cần sửa cái file ini trong thẻ để nó nhận

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Madzd của trườnh hải thì dvd wince chạy đc các phần mềm dẫn đg, thậm chí nhiều phần mềm trên cùng một thẻ. Cháu đã cí bài hướng dẫn cài nhiều phần mềm dẫn đg cho madzda bên box xe mazda roìi ạ. Cần sửa cái file ini trong thẻ để nó nhận
vâng cháu biết thớt rất hay đó của cụ, đã hì hục làm theo hướng dẫn đủ kiểu mà nó vẫn không được, cũng đã post mấy lần câu hỏi bên đó mà không được ai trả lời :(( nếu có thể nhờ cụ giúp cháu xem lỗi lầm thế nào, cụ có số điện thoại hay email không ạ để cháu xin tư vấn? cảm ơn cụ

giangthuy3108

Xe buýt
các cụ cho em hỏi, em mới lắp cái đầu chạy android trên xe, em cài navitel có được không ạ? hiện em đang dùng Here cũng thấy ổn... hai thằng này có khác nhau nhiều không ạ?

ngochoangimsat

Xe tăng
vâng cháu biết thớt rất hay đó của cụ, đã hì hục làm theo hướng dẫn đủ kiểu mà nó vẫn không được, cũng đã post mấy lần câu hỏi bên đó mà không được ai trả lời :(( nếu có thể nhờ cụ giúp cháu xem lỗi lầm thế nào, cụ có số điện thoại hay email không ạ để cháu xin tư vấn? cảm ơn cụ
Bên luồng đó có mấy cụ đã làm, chi bằng xin file của các cụ ấy, chép nguyên vào thẻ của cụ thử có phải ko ạ. Như thế vừa chắc chắn ko để xảy ra lỗi gì. Khi đã chạy một cái ok rồi, cụ sửa thoải mái

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
Bên luồng đó có mấy cụ đã làm, chi bằng xin file của các cụ ấy, chép nguyên vào thẻ của cụ thử có phải ko ạ. Như thế vừa chắc chắn ko để xảy ra lỗi gì. Khi đã chạy một cái ok rồi, cụ sửa thoải mái
vâng bên đó có 1 cụ bảo làm ok và cũng upload file lên, em copy y xì nguyên mà vẫn báo lỗi :((