Du lịch rừng nguyên sinh tây bắc, các cụ xem ảnh phê

mtkien1202

Xe tăng
Thưa các cụ các mợ, em vừa đọc phóng sự các cụ ếch đi Trạm Tấu vùng tây bắc. EM cũng vừa đi du lịch vùng Tây Bắc, nhưng mà là du lịch mạo hiểm vùng rừng nguyên sinh các cụ ạ.
Mời các cụ, các mợ xem ảnh cho ý kiến nhé.
Ảnh chụp cả bằng điện thoại chất lượng hơi kém vì lúc vào rừng không mang được máy cồng kềnh các cụ thông cảm nhé.
Trên đường đi.

Khánh sạn nghỉ qua đêm.

Bắt đầu vào rừng.
Qua vánh đá nếu không quen cam đoan các cụ về luôn. EM thề.

Hang đá này là nơi nghỉ chân của lâm tặc, các cụ có nhìn thấy bếp củi và vách đen xì vì bồ hóng không.

chuối rừng, không ăn được đâu nhé

tắm suối và ăn trưa

mùa lạnh đấy nhé.

Hoa và quả cây thuốc phiện

các cô gái Thái nhé.

Còn nữa nhưng em up thế thôi. các cụ các mợ cho ý kiến nhé

Deanvan77

Đi bộ
anh cua cu dep qua, may em gai Thai kia xinh that

canbo

Xe tăng
Ảnh kụ mà chụp bằng dthoai thế này là đẹp lắm. Mà sau kụ resize lại ảnh cho nhỏ nhỏ rồi mới up lên nhé, vì chờ nó load dc hết đống ảnh này lâu quá. Voted

Khoai Nuong

Xe máy
Cụ up thêm đi, nhưng em gái "dân tộc" xinh đẹp tay cầm vòng tay cầm tiền phụ trách trò chơi "ném vòng" này quê em gọi là "Thổ mổ Kinh"

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Mấy ảnh đầu, hình như cụ đi vào rừng nào đó thuộc địa bàn huyện Mù Căng Chải (Yên Bái).

Những hình ảnh thiếu nữ Thái, cụ chụp ở thị xã Nghĩa Lộ, cách đây khoảng trên 1 tháng, hình như là hôm tổ chức các hoạt động chào mừng lễ Khai mạc năm du lịch Về Cội nguồn của 3 tỉnh Lào Cai - Yên Bái - Phú Thọ (tổ chức tại thị xã Nghĩa Lộ, tỉnh Yên Bái).

Mấy hình này chụp qua nhiều chuyến đi, địa điểm chứ không phải là 1 chuyến đi về rừng nguyên sinh Tây Bắc.

mtkien1202

Xe tăng
Mấy ảnh đầu, hình như cụ đi vào rừng nào đó thuộc địa bàn huyện Mù Căng Chải (Yên Bái).

Những hình ảnh thiếu nữ Thái, cụ chụp ở thị xã Nghĩa Lộ, cách đây khoảng trên 1 tháng, hình như là hôm tổ chức các hoạt động chào mừng lễ Khai mạc năm du lịch Về Cội nguồn của 3 tỉnh Lào Cai - Yên Bái - Phú Thọ (tổ chức tại thị xã Nghĩa Lộ, tỉnh Yên Bái).

Mấy hình này chụp qua nhiều chuyến đi, địa điểm chứ không phải là 1 chuyến đi về rừng nguyên sinh Tây Bắc.
đúng thế ạ, rừng này thuộc địa bàn trạm tấu và sơn la.

f40fd

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

Rybicka

Xe buýt
xem mấy ảnh đầu em dự là 90% cụ đi làm thủy điện. nếu đúng cụ đi làm thủy điện thì 90% là cụ đi khảo sát tuyến.... nếu đúng vốt em nhá.
bọn em cũng hay đi thế này nhưng mà trước các cụ đi làm thủy điện hàng năm cơ :D